బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 గ్రాండ్ ఫినాలే: టాప్ 6 కంటెస్టెంట్లలో అర్జున్ ఔట్..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-17T21:37:46+05:30 IST

దాదాపు 105 రోజుల పాటు బుల్లితెర ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 ఈ ఆదివారంతో ముగియనుంది. ఎప్పటిలాగే ఈసారి కూడా ఫైనల్ గ్రాండ్‌గా మొదలైంది. 19 మంది కంటెస్టెంట్లు మొదలైన ఈ షోలో ఒక్కొక్కరుగా ఎలిమినేట్ అయ్యి చివరికి పల్లవి ప్రశాంత్, శివాజీ, అమర్‌దీప్, ప్రియాంక జైన్, ప్రిన్స్ యావర్, అంబటి అర్జున్ టాప్ 6 మెంబర్‌లుగా నిలిచారు. మరి కాసేపట్లో విజేత ఎవరు..

బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 గ్రాండ్ ఫినాలే: టాప్ 6 కంటెస్టెంట్లలో అర్జున్ ఔట్..

బిగ్ బాస్ లో అర్జున్

దాదాపు 105 రోజుల పాటు బుల్లితెర ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 ఈ ఆదివారంతో ముగియనుంది. ఎప్పటిలాగే ఈసారి కూడా ఫైనల్ గ్రాండ్‌గా మొదలైంది. మొత్తం 19 మంది కంటెస్టెంట్లు హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టగా.. ఒక్కొక్కరుగా ఎలిమినేట్ అవ్వగా, చివరికి పల్లవి ప్రశాంత్, శివాజీ, అమర్‌దీప్, ప్రియాంక జైన్, ప్రిన్స్ యావర్, అంబటి అర్జున్ టాప్ 6 మందిలో నిలిచారు. వీరిలో టైటిల్ విన్నర్ ప్రశాంత్ పేరు ఇప్పటికే లీక్ అయింది. మరి అది నిజమా కాదా? ఆసక్తి కూడా అందరినీ టీవీలకు అతుక్కుపోయేలా చేసింది. ఇప్పుడు టాప్ 6 నుంచి ఒకరు ఎలిమినేట్ అయ్యారు.. అర్జున్ అంబటి టాప్ 6 నుంచి ఎలిమినేట్ అయ్యి స్టేజ్ పైకి వచ్చారు. మరో కంటెస్టెంట్ ఎలిమినేషన్ దిశగా షో నడుస్తోంది.

King.jpg

ఈ గ్రాండ్ ఫినాలే షో ఎలా మొదలైంది?

హోస్ట్ కింగ్ నాగార్జున బ్లాక్ కలర్ డ్రెస్ లో కేజీఫ్ లోని ‘ధీర ఓ ధీర’ పాటతో గ్రాండ్ గా ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. షో ప్రారంభం కాగానే కంటెస్టెంట్స్ ఎలా ప్రవేశించారు. ఇప్పటివరకు, కిరణ్ రాథోడ్ మరియు షకీలా మినహా ఎలిమినేట్ అయిన కంటెస్టెంట్స్ అందరూ ఒక్కొక్కరుగా షోలోకి ప్రవేశించారు. ఈ షోకి ఈ సీజన్ కంటెస్టెంట్స్ తమ కుటుంబ సభ్యులతో పాటు హాజరయ్యారు. టాప్ 6 సభ్యుల్లో కొందరు కొన్ని పాటలకు డ్యాన్స్ చేశారు. ఆ తర్వాత ఈ సీజన్‌లో పాల్గొన్న కంటెస్టెంట్ల వీడియోలను ప్లే చేశారు. వారిని చూసేందుకు వచ్చిన వారంతా భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. తర్వాత నిధి అగర్వాల్ హాట్ పెర్ఫార్మెన్స్ తో దుమ్ము రేపింది.

అర్జున్-pic.jpg

ఆ తర్వాత హోస్ట్ నాగార్జున హౌస్‌లోని 6 మందిని బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో ఫేవరెట్ స్పాట్ ఏంటి అని అడగగా.. వారికి ఇష్టమైన ప్రదేశాలను చెప్పారు. ఆ ఎపిసోడ్ చివర్లో సుమ తన కొడుకు ‘బబుల్‌గమ్‌’ ప్రమోషన్స్‌ కోసం స్టేజ్‌పైకి వచ్చింది. ‘బబుల్‌గమ్‌’ కథానాయికలతో బ్లాక్‌బస్టర్‌ విజయాలు అందుకున్న అర్జున్‌ రోబో ఫైర్‌ ద్వారా టాప్‌ 6 నుంచి ఎలిమినేట్‌ అయ్యాడు. ఎలిమినేట్ అయిన అర్జున్ ని స్టేజ్ పైకి తీసుకొచ్చింది సుమ.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*మిస్టర్ బచ్చన్: రవితేజ, హరీష్ శంకర్.. ఎంత స్పీడ్.. చప్పట్లు కొట్టండి!

*************************************

*సుమయ: ‘డియర్ ఉమ’తో మల్టీ టాలెంట్ చూపించబోతున్న అనంతపురం అమ్మాయి.

****************************************

*సాలార్: అభిమానులకు 100 టిక్కెట్లు ఇస్తున్న యువ హీరో.. క్రేజ్ అంతే!

*************************************

*మంచు మనోజ్: శోభా నాగిరెడ్డి జయంతి.. శుభవార్త అందించిన మంచు మనోజ్

**********************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-17T22:15:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *