రాచరికం: అరాచకం ‘రాచరికం’.. మా టైటిల్ చూసి బోయపాటి మెసేజ్ పెట్టారు.

చిల్ బ్రాస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ పతాకంపై ఈశ్వర్ నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘రాచారికం’. విజయ్ శంకర్ హీరోగా, అప్సర రాణి హీరోయిన్‌గా నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సురేష్ లంకాలపల్లి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకు సంబంధించిన పూజా కార్యక్రమాలు ఇటీవలే ప్రారంభమయ్యాయి. ఈ సన్నివేశానికి నిర్మాత రాజ్ కందుకూరి క్లాప్ కొట్టగా, నిర్మాత డి.ఎస్.రావు కెమెరా స్విచాన్ చేశారు. అనంతరం నిర్మాత ఈశ్వర్‌కి స్క్రిప్ట్‌ అందజేశారు. ఈ చిత్రానికి వెంగి సంగీతం అందిస్తుండగా, ఆర్య సాయికృష్ణ కెమెరామెన్‌గా, జెపి ఎడిటర్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు.

దర్శకుడు సురేష్ లంకలపల్లి మాట్లాడుతూ.. ‘చిల్ బ్రోస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌పై రాచరికం అనే చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నాం. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా గ్లింప్స్‌కి మంచి రెస్పాన్స్ వస్తోంది. గ్లింప్స్‌లో వెంగీ అందించిన సంగీతం బాగుంది. ప్రతి పాత్రకు ప్రాముఖ్యత ఉంది, నన్ను సపోర్ట్ చేసిన టీమ్‌కి, మా ఈవెంట్‌కి గెస్ట్‌లుగా వచ్చిన రాజ్ కందుకూరి, డిఎస్‌రావుకి ధన్యవాదాలు’ అని అన్నారు.

నిర్మాత ఈశ్వర్ మాట్లాడుతూ.. ‘దర్శకుడు సురేష్‌తో కలిసి ఆరు నెలలుగా ట్రావెల్ చేస్తున్నాం, సినిమా అద్భుతంగా వస్తుందన్న నమ్మకం ఉంది. ఇప్పటికే విడుదలైన గ్లింప్స్ అందర్నీ ఆకట్టుకుంటోందని, సినిమాకు పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరికీ కృతజ్ఞతలు అని అన్నారు. ఈ సినిమాలో పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరికి ఈ సినిమా తర్వాత మంచి పేరు వస్తుంది’ అన్నారు.

https://www.youtube.com/watch?v=9zcHmrAKb6E/embed

విజయ్ శంకర్ మాట్లాడుతూ.. ”టైటిల్ రివీల్ చేసినప్పటి నుంచి పాజిటివ్ వైబ్స్ రావడంతో మా టైటిల్ చూసి బోయపాటి శ్రీను గారు పర్సనల్ గా మెసేజ్ పెట్టారు. ఈ సినిమాతో సురేష్ ప్యాషన్ ఏంటో అందరికీ తెలిసే ఉంటుంది కాబట్టి గత ఏడు నెలలుగా ఈ సినిమాపైనే దర్శక, నిర్మాతలు దృష్టి సారించారు. ఇంత మంచి సినిమాలో అవకాశం ఇచ్చిన వారికి కృతజ్ఞతలు, వారి నమ్మకాన్ని నిలబెట్టుకుంటాను. ఆర్జీవీ సినిమాతో ఫేమస్ అయిన అప్సర రాణి ఈ సినిమాలో కనిపించనుంది. ఈ సినిమా విడుదలైన తర్వాత రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లోనూ అందరూ మాట్లాడుకుంటారు’ అని అన్నారు.

అప్సర రాణి మాట్లాడుతూ.. ‘ఈ పాత్ర కోసం చిల్ బ్రోస్ నన్ను సంప్రదించింది. కథ వినగానే ఈ సినిమా పెద్ద హిట్ అవుతుందనే నమ్మకం ఉందని, ఇంత మంచి సినిమాలో అవకాశం ఇచ్చిన దర్శక, నిర్మాతలకు కృతజ్ఞతలు అని అన్నారు. రాచరికంతో అరాచకం సృష్టించబోతున్నామని ఆయన అన్నారు. ఈ చిత్రంలో విజయ్ శంకర్, అప్సర రాణి హీరో హీరోయిన్లుగా నటిస్తుండగా, విజయ్ రామరాజు, శ్రీకాంత్ అయ్యంగార్, మహబూబ్ బాషా, రూపేష్ మర్రాపు, ప్రాచి థాకర్, లత, ఈశ్వర్ తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 18, 2023 | 06:32 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *