ప్రశాంత్ నీల్: నాకు ఆ సమస్య ఉంది.. అందుకే నా సినిమాలన్నీ చీకటిగా ఉంటాయి..

ప్రశాంత్ నీల్ సినిమాలన్నీ డార్క్ ఫ్రేమ్‌లలో ఉంటాయి. చాలా రంగులు కనిపించవు. రాబోయే సాలార్ కూడా చీకటిగా ఉండబోతోంది. అయితే దీనికి కారణం ఉందని ప్రశాంత్ నీల్ ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో చెప్పాడు.

ప్రశాంత్ నీల్: నాకు ఆ సమస్య ఉంది.. అందుకే నా సినిమాలన్నీ చీకటిగా ఉంటాయి..

చీకటి ఫ్రేమ్‌లలో తన సినిమాలు ఎందుకు అనే దానిపై ప్రశాంత్ నీల్ క్లారిటీ ఇచ్చాడు

ప్రశాంత్ నీల్ : కన్నడ దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ కేవలం మూడు సినిమాలే తీసి ఇప్పుడు నేషనల్ వైడ్ స్టార్ డైరెక్టర్. మొదటి సినిమా ఉగ్రమ్ కన్నడలో మంచి విజయం సాధించి, ఆ తర్వాత రెండు సినిమాలతో కేజీఎఫ్ జాతీయ స్థాయిలో పేరు తెచ్చుకుంది. ఇప్పుడు ప్రభాస్ తో సాలార్ సినిమాతో వస్తున్నాడు ప్రశాంత్ నీల్. ఈ సినిమాకి సంబంధించి ప్రమోషన్స్ చేయకపోయినా.. కొన్ని ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తున్నారు.

తాజాగా ప్రశాంత్ నీల్ సాలార్ మూవీ ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా యూట్యూబ్ ఛానెల్‌కి ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చాడు. ఈ ఇంటర్వ్యూలో పలు ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పాడు. ప్రశాంత్ నీల్ సినిమాలన్నీ డార్క్ ఫ్రేమ్‌లలో ఉంటాయి. చాలా రంగులు కనిపించవు. దీనిపై సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్స్ కూడా బాగా వచ్చాయి. రాబోయే సాలార్ కూడా చీకటిగా ఉండబోతోంది. అయితే దీనికి కారణం ఉందని ప్రశాంత్ నీల్ ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో చెప్పాడు.

ప్రశాంత్ నీల్ మాట్లాడుతూ.. నాకు ఓసీడీ (అబ్సెసివ్ కంపల్సివ్ డిజార్డర్) సమస్య ఉంది. నాకు ఎక్కువ రంగులు నచ్చవు. అందుకే నా సినిమాలను అలా అంటారు. నా వ్యక్తిగత ఆలోచనలు అక్కడ తెరపై ప్రతిబింబిస్తాయి. కానీ నా సినిమాలకు ఒకదానికొకటి సంబంధం లేదని స్పష్టం చేశారు. కానీ ఈ OCD ఉన్న వ్యక్తులు ప్రతిదీ శుభ్రంగా ఉండాలి, వారు చేసిన వాటిని పునరావృతం చేయడంలో సమస్యలు మాత్రమే కాకుండా, విభిన్న ఆలోచనలు మరియు రంగులకు సంబంధించిన ఇలాంటి సమస్యలు కూడా ఉంటాయి.

ఇది కూడా చదవండి: ప్రభాస్: బాలీవుడ్‌లో ప్రభాస్ సత్తా.. ముంబైలో 120 అడుగుల కటౌట్..

అలాగే.. కేజీఎఫ్, సాలార్ సినిమాలకు ఎలాంటి సంబంధం లేదని ప్రశాంత్ నీల్ మరోసారి స్పష్టం చేశాడు. ఈ చిత్రాన్ని తెలుగులో నిర్మించి ఇతర భాషల్లోకి డబ్ చేశామని, ఇద్దరు ప్రాణ స్నేహితులు శత్రువులుగా మారే కథాంశంతో రూపొందుతున్న చిత్రమిది. సాలార్ సినిమా కోసం అభిమానులు ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *