నడ్డాతో శివరాజ్: నడ్డాతో శివరాజ్ సింగ్ భేటీ… కొత్త పాత్రపై ఊహాగానాలు

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – డిసెంబర్ 19, 2023 | 02:27 PM

మంగళవారం న్యూఢిల్లీలో బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డాతో మధ్యప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ భేటీ అయ్యారు. సభ ఎజెండాను ప్రకటించనప్పటికీ పార్టీ ఆయనకు ఎలాంటి బాధ్యతలు అప్పగిస్తుందన్న ఊహాగానాలు జోరందుకున్నాయి.

నడ్డాతో శివరాజ్: నడ్డాతో శివరాజ్ సింగ్ భేటీ... కొత్త పాత్రపై ఊహాగానాలు

న్యూఢిల్లీ: మధ్యప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ మంగళవారం న్యూఢిల్లీలో బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డాతో సమావేశమయ్యారు. సభ ఎజెండాను ప్రకటించనప్పటికీ పార్టీ ఆయనకు ఎలాంటి బాధ్యతలు అప్పగిస్తుందన్న ఊహాగానాలు జోరందుకున్నాయి. శివరాజ్ పార్టీకి గొప్ప ఆస్తి అని నడ్డా మరియు హోంమంత్రి అమిత్ షా పదేపదే చెబుతున్నారు మరియు త్వరలో అతనికి పెద్ద బాధ్యతను అప్పగిస్తారు.

నేను చనిపోతాను కానీ…

తన కోసం ఏదైనా చేయమని పార్టీని అడగనని, తాను చనిపోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నానని శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ ఇటీవల వ్యాఖ్యానించారు. పార్టీ ఏ బాధ్యత అప్పగించినా హుందాగా స్వీకరిస్తానని చెప్పారు. ఇటీవల జరిగిన మధ్యప్రదేశ్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పార్టీ ఘనవిజయం సాధించినా.. నాలుగుసార్లు ముఖ్యమంత్రిగా రికార్డు సృష్టించిన శివరాజ్ సింగ్ ను తప్పించి మోహన్ యాదవ్ ను ముఖ్యమంత్రిగా పార్టీ అధిష్టానం నియమించింది.

శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ నవంబర్ 2005 నుండి డిసెంబర్ 2018 వరకు ఒకసారి మరియు మార్చి 2020 నుండి డిసెంబర్ 2023 వరకు సిఎంగా పనిచేశారు. 2018 ఎన్నికలలో పార్టీ ఓడిపోయినప్పటికీ, చీలిక కారణంగా 2020లో మరోసారి ముఖ్యమంత్రి పగ్గాలు చేపట్టారు. సమావేశం. ఇటీవలి అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ విజయం సాధించిన తర్వాత మరోసారి సీఎం పగ్గాలు అప్పగిస్తారని ఊహాగానాలు వినిపించగా, బీజేపీ అంటే ఓ మిషన్ అని, ప్రతి కార్యకర్త చేయాల్సిన పని ఉంటుందని, అందుకు తాను సిద్ధంగా ఉన్నానని శివరాజ్ అన్నారు. అతనికి అప్పగించిన ఏ బాధ్యతనైనా నిర్వర్తించండి. వచ్చే లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో రాష్ట్రంలోని అన్ని ఎంపీ స్థానాల్లో పార్టీని గెలిపించడమే ఇప్పుడు తన ధ్యేయమన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 19, 2023 | 02:33 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *