పల్లవి ప్రశాంత్: బిగ్ బాస్ విన్నర్ పల్లవి ప్రశాంత్ అరెస్ట్..

బిగ్ బాస్ విన్నర్ పల్లవి ప్రశాంత్‌ను జూబ్లీహిల్స్ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు.

పల్లవి ప్రశాంత్: బిగ్ బాస్ విన్నర్ పల్లవి ప్రశాంత్ అరెస్ట్..

బిగ్‌బాస్ ఫేమ్ పల్లవి ప్రశాంత్‌ను జూబ్లీహిల్స్ పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు

పల్లవి ప్రశాంత్: బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 విజేత పల్లవి ప్రశాంత్ పేరు గత కొన్ని రోజులుగా రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో వినిపిస్తోంది. ఈ ఆదివారం నాడు బిగ్ బాస్ ఫైనల్ ముగించుకుని కంటెస్టెంట్స్ హౌస్ నుంచి బయటకు వస్తుండగా.. కొందరు అభిమానులు పల్లవి ప్రశాంత్, అమర్‌దీప్, అశ్విని, గీతు, హర్ష, భోలే.. వారి కార్లను పగలగొట్టి భయపెట్టి అసభ్య పదజాలంతో దూషించారు. . అంతేకాదు శాంతి భద్రతల సమస్య వస్తుందని పోలీసులు చెప్పినా వినకపోవడంతో పోలీసులు వారితో వాగ్వాదానికి దిగి ఊరేగింపుగా వెళ్లారు. పల్లవి ప్రశాంత్ అభిమానులు రెచ్చిపోయి రచ్చ సృష్టించారు.

ఈ తోపులాటలో కొన్ని పోలీసు వాహనాలు, ప్రైవేట్ వాహనాలు, ప్రభుత్వ బస్సుల అద్దాలు ధ్వంసమయ్యాయి. దీంతో పోలీసులు ఈ ఘటనపై కేసు నమోదు చేసి ప్రశాంత్‌ను ఏ1గా, అతని తమ్ముడిని ఏ2గా పేర్కొంటూ మీడియా వీడియోలు, సీసీటీవీ ఫుటేజీ ఆధారంగా దాడులకు పాల్పడిన వారిని గుర్తిస్తున్నారు. నిన్న రాత్రి జరిగిన ఈ ఘటనలో ఇద్దరిని అరెస్ట్ చేసినట్లు సమాచారం. ఈ నేపథ్యంలోనే ప్రశాంత్‌ను కూడా అరెస్ట్ చేయబోతున్నారని తెలుసుకున్న పల్లవి.. ప్రశాంత్ పరారీలో ఉన్నాడని, అతడి ఫోన్ కూడా స్విచ్ఛాఫ్ చేసి కనిపించకుండా తిరుగుతున్నాడని వార్తలు వచ్చాయి. అయితే ప్రశాంత్ పారిపోలేదని వీడియో విడుదల చేయడంతో.. ఆయన ఇంటి దగ్గరే ఉన్నట్టు తెలిసింది.

ఇది కూడా చదవండి: సందీప్ వంగా : బాలీవుడ్‌లో కొన్ని గ్యాంగ్‌లు ఉన్నాయి.. డబ్బులు ఇచ్చి వేరే సినిమాలకు పనికొస్తాయి..

తాజాగా ప్రశాంత్‌ను పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. పల్లవి ప్రశాంత్‌ను గజ్వేల్ మండలం కొల్గూర్ గ్రామంలోని అతని ఇంట్లో పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. అక్కడ అరెస్ట్ చేసిన ప్రశాంత్‌ను జూబ్లీహిల్స్ పోలీస్ స్టేషన్‌కు తరలించినట్లు సమాచారం. ఇప్పుడు ఈ వార్త హాట్ టాపిక్ గా మారింది. మరి ఈ పోరు ఎటువైపు వెళ్తుందో చూడాలి. మరోవైపు నాగార్జునపై హైకోర్టులో పిటిషన్ కూడా దాఖలైంది. నాగార్జునను వెంటనే అరెస్ట్ చేయాలని కోర్టులో పేర్కొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *