జనసేన: నిర్మాత బన్నీవాసు ఈ ఎన్నికల్లో పిఠాపురం నుంచి పోటీ చేస్తున్నారు

ప్రముఖ నిర్మాత, నిర్మాత గీతా ఆర్ట్స్ లో అల్లు అరవింద్ తో ఎన్నో సినిమాలు నిర్మించిన బన్నీ వాసు ఈసారి ప్రత్యక్ష రాజకీయాల్లోకి రావడం ఖాయమని తెలుస్తోంది. కొద్ది రోజుల క్రితం జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్, నిర్మాత బన్నీ వాసులకు పార్టీ ప్రచార బాధ్యతలు అప్పగించిన సంగతి తెలిసిందే. బన్నీ వాసు అసలు పేరు ఉదయ శ్రీనివాస్ గవర, (ఉదయశ్రీనివాస్) నటుడు అల్లు అర్జున్ (బన్నీ)కి చాలా సన్నిహితుడు కాబట్టి సినిమా ఇండస్ట్రీలో అందరూ అతన్ని బన్నీ వాసు అని పిలుస్తుంటారు. అల్లు అర్జున్‌ని బన్నీ అని సన్నిహితులు పిలుస్తుంటారు, అందుకే ఉదయ శ్రీనివాస్‌ని బన్నీ వాసు అని పిలుస్తుంటారు.

జనసేన పార్టీతో బన్నీవాసు అనుబంధం ఇటీవలిది కాదు. బన్నీ వాసు జనసేన అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ తో కలిసి పని చేస్తున్నాడు. అయితే ఆయన ఎప్పుడూ నేరుగా పనిచేస్తున్నారనే విషయం ప్రచారాల్లో గానీ, బయటి వ్యక్తులకు గానీ తెలియదు. కానీ బన్నీ వాసు మాత్రం పార్టీ కోసం పనిచేస్తూ తన సూచనలు, సలహాలు ఇస్తున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ కు అత్యంత సన్నిహితుల్లో బన్నీవాసు ఒకరని, వారానికి రెండు రోజులు ఆంధ్రాలో పర్యటిస్తూ ప్రజల నుంచి సేకరించిన సమాచారాన్ని ఈరోజు వరకు నేరుగా పవన్ కళ్యాణ్ కు అందజేస్తారని అంటున్నారు. సాధారణంగా బన్నీ వాసు స్వగ్రామం పాలకొల్లు నుంచి పోటీ చేస్తాడని అనుకుంటారు కానీ ఇప్పుడు పిఠాపురం నుంచి ఉదయ శ్రీనివాస్ (బన్నీ వాసు) పేరు సోషల్ మీడియాలో వినిపిస్తోంది.

bunnyvasumla.jpg

నిన్నటి నుండి, జన సేన అభ్యర్థుల జాబితా సోషల్ మీడియాలో చక్కర్లు కొడుతోంది, అందులో ఉదయ శ్రీనివాస్ (బన్నీ వాసు) పిఠాపురం నుండి పోటీ చేయనున్నారు. కానీ బన్నీ వాసు మాత్రం తాను పాలకొల్లు నుంచి గానీ, గుంటూరు నుంచి గానీ పోటీ చేసేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నానని, అయితే ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్న లిస్ట్ చూస్తుంటే తన పేరు పిఠాపురం నియోజకవర్గం అని అంటున్నారు.

అయితే ఈసారి జనసేన, తెలుగుదేశం పార్టీలు పొత్తు పెట్టుకుని పోటీ చేస్తుండడంతో కొన్ని నియోజకవర్గాలు మారే అవకాశం ఉండడంతో బన్నీ వాసు పిఠాపురం వచ్చినట్లు చెబుతున్నారు. అంతే కాకుండా ఈసారి ఎక్కడ పోటీ చేసినా గెలుపు ఖాయమని, ప్రస్తుత జగన్ ప్రభుత్వంపై ఉన్న తీవ్ర వ్యతిరేకత కారణంగా తెలుగుదేశం, జనసేన కూటమి కూడా గెలుపు ఖాయమని అంటున్నారు. అయితే అధికారికంగా పార్టీల జాబితా వెలువడిన తర్వాత ఏయే అభ్యర్థులు ఎక్కడెక్కడ అనేది చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 20, 2023 | 01:24 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *