ఐపీఎల్ వేలం ముగిసింది.. అయితే ఇంకా ఛాన్స్ ఉంది.. ఎలా!

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2024 వేలం ముగిసింది కానీ 10 ఫ్రాంఛైజీలు ఆటగాళ్లను సంతకం చేసే అవకాశం ఉంది.

ఐపీఎల్ వేలం ముగిసింది.. అయితే ఇంకా ఛాన్స్ ఉంది.. ఎలా!

IPL 2024 వేలం ముగిసింది, కానీ జట్లు ఇప్పటికీ ఇక్కడ స్క్వాడ్ వివరాలకు ఆటగాళ్లను జోడించవచ్చు

ఐపీఎల్ 2024 వేలం: ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపీఎల్) 2024 వేలం మంగళవారం దుబాయ్‌లో ముగిసింది. వేలంలో పాల్గొన్న 10 ఫ్రాంచైజీలు రూ. 230.45 కోట్లు మరియు మొత్తం 72 మంది ఆటగాళ్లను పొందారు. ఆస్ట్రేలియన్ పేసర్లు మిచెల్ స్టార్క్, పాట్ కమిన్స్ అత్యధిక ధర పలికాడు. కలిపి రూ. మిచెల్ స్టార్క్‌ను కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ (కెకెఆర్) 24.75 కోట్లకు కొనుగోలు చేసింది. ఐపీఎల్ చరిత్రలో ఇదే అత్యంత ఖరీదైన కొనుగోలు. ప్యాట్ కమిన్స్‌ను సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ రూ.20.50 కోట్లకు కొనుగోలు చేసింది. అనేక మంది అన్‌క్యాప్‌డ్ ఆటగాళ్లపై ఫ్రాంచైజీలు కోట్లాది రూపాయలను వెచ్చించాయి.

10 ఫ్రాంచైజీలు తాజా వేలంలో కీలక ఆటగాళ్లను భద్రపరచడం మరియు బహుళ ఒప్పందాలపై సంతకం చేయడం ద్వారా తమ ర్యాంక్‌లను గణనీయంగా మెరుగుపర్చుకున్నాయి. అయినప్పటికీ, ఫ్రాంచైజీలకు ఇప్పటికీ ఆటగాళ్లను తమ జట్టులోకి తీసుకునే అవకాశం ఉంది. ట్రేడ్ విండో ద్వారా ఆటగాళ్లను వారి జట్టులో చేర్చుకోవచ్చు. ప్లేయర్‌లను స్వాప్ డీల్స్ లేదా ఆల్-నగదు ఒప్పందాలతో కొనుగోలు చేయవచ్చు. వేలం ముగిసిన మరుసటి రోజు (డిసెంబర్ 20) – ట్రేడ్ విండో తెరవబడింది. ఈ విండో 2024 IPL సీజన్ ప్రారంభానికి ఒక నెల ముందు వరకు తెరిచి ఉంటుంది. తమ జట్టులో ఎక్కువ మంది ఆటగాళ్లను చేర్చుకోవాలనుకునే ఫ్రాంచైజీలు ట్రేడ్ విండోను ఉపయోగించి ఒప్పందాలు చేసుకోవచ్చు.

కాగా, ట్రేడ్ విండో డీల్‌తో హార్దిక్ పాండ్యా తిరిగి ముంబై ఇండియన్స్ జట్టులోకి వచ్చాడు. ట్రేడ్ విండో తెరిచి ఉన్నప్పుడు ప్రతి జట్టు చేసే ట్రేడ్‌ల సంఖ్యకు పరిమితి లేనప్పటికీ, అన్ని ఒప్పందాలకు IPL పాలకమండలి ఆమోదం అవసరం. ట్రేడ్ విండో ముగిసేలోపు ఫ్రాంచైజీలు తమ జట్టులో ఇంకా ఎన్ని మార్పులు చేస్తారో చూడాలి. మరోవైపు ఐపీఎల్ 2024 సీజన్ కోసం క్రికెట్ అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: ధోనీ భయ్యా.. ఐపీఎల్ టోర్నమెంట్ గెలవడానికి ఆర్సీబీకి సహకరించండి.. అంటూ ఆర్సీబీ అభిమాని చేసిన విజ్ఞప్తికి ధోనీ ఇచ్చిన సమాధానం వైరల్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *