ఒక టికెట్ కొంటే ఒకటి ఉచితం

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 21, 2023 | 03:27 PM

దర్శకుడు కెఆర్ ప్రవేశపెట్టిన ఒక టికెట్ కొనండి ఒక ఉచిత ఆఫర్‌ను అగ్రహీరో కమల్ హాసన్ అభినందించారు. ఈ ప్రయోగం విజయవంతమైతే, ఇతర చిన్న చిత్రాలకు ఇది ఎంతగానో దోహదపడుతుంది. అందుకే ఈ కాన్సెప్ట్‌ను మరింత ఎంకరేజ్ చేయాలనుకుంటున్నట్లు కమల్ హాసన్ తెలిపారు.

ఒక టికెట్ కొంటే ఒకటి ఉచితం

కమల్ హాసన్

ప్రముఖ నిర్మాత, దర్శకుడు కె.ఆర్ ఇటీవల నిర్మించిన ‘ఆయిరం పొర్కసుగల్’ చిత్రం ఈ నెల 22న విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా కోసం ఒక టికెట్ కొనుక్కుని ఒకటి ఫ్రీ అనే ఆఫర్ ప్రకటించారు. విదార్థ్ శరవణన్ – అరుంధతి నాయర్ ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. కెఆర్ దర్శకుడు. గత కొంత కాలంగా పెద్ద హీరోలు నటించిన చిత్రాలకే మంచి ఆదరణ లభిస్తోంది. ఈ నేప‌థ్యంలో ఒక టికెట్ కొంటే ఇంకో టికెట్ ఫ్రీ అనే ఆఫ‌ర్ అందుబాటులోకి వ‌చ్చింది. ఈ ఆఫర్‌పై హీరో కమల్‌హాసన్‌ మెచ్చుకున్నారు.

‘ఇన్నోవేషన్ మరియు రివల్యూషన్‌లో తమిళ చిత్ర పరిశ్రమ ఎప్పుడూ ముందుంటుంది. ఈ ఆఫర్‌పై అందరికీ అవగాహన కల్పించాలి. ఈ ప్రయోగం విజయవంతమైతే ఇతర చిన్న చిత్రాలకు కూడా ఇది ఎంతగానో దోహదపడుతుంది. అందుకే ఈ కాన్సెప్ట్‌ని మరింతగా ఎంకరేజ్ చేయాలనుకుంటున్నాం’ అని కమల్ అన్నారు.

అరుంధతి.jpg

‘ఒక టికెట్ కొనండి.. ఒక్కటి ఉచితం’ ఆఫర్ గురించి చిత్ర దర్శకుడు కె.ఆర్. ఇటీవల భారీ బడ్జెట్ చిత్రాలు కమర్షియల్ గా కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తున్నాయి. కానీ, మంచి కథలతో కూడిన చిన్న చిత్రాలను ప్రేక్షకులు ఆదరించలేదు. చిన్న బడ్జెట్ సినిమాలు చేయకూడదని కొందరు సలహా ఇస్తున్నారు. ఈ సమస్యకు పరిష్కారం లేదు. అందుకే ఏదో ఒకటి చేసి ప్రేక్షకులను థియేటర్ కి రప్పించే ప్రయత్నంలో భాగమే ఈ ‘బై వన్ గెట్ వన్ ఫ్రీ’ సినిమా టికెట్ ఆఫర్. పెద్ద సినిమాలు బ్లాక్ బస్టర్ విజయాన్ని అందుకోవడం ఆనందంగా ఉండగా.. చిన్న సినిమాలకు మాత్రం ఆదరణ లభించకపోవడం ఆందోళన కలిగిస్తోంది. ఇది సినిమా పరిశ్రమకు మంచిది కాదు. నేటి అగ్ర నటీనటులు, టెక్నీషియన్లు ఒకప్పుడు చిన్న సినిమాల్లో నటిస్తూ కెరీర్‌ని ప్రారంభించేవారు. అందుకే చిన్న బడ్జెట్‌తో తీసిన సినిమాలను ప్రమోట్ చేయడానికి ఈ కొత్త మార్గాన్ని ఎంచుకున్నారు. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఉన్న థియేటర్ యజమానులతో నాకు మంచి స్నేహబంధాలు ఉన్నాయి. వారంతా ఈ ప్రాజెక్టుకు మద్దతు పలికారు. నేను నిర్మించిన ‘ఐరం పొర్కసుగల్‌’ చిత్రంతో ఈ ప్రక్రియను ప్రారంభిస్తున్నట్లు తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

* బిగ్ బాస్ షో అంటే పిచ్చి పరాకాష్ట.. ఎవరు చెప్పారు?

*******************************

*విజయ్ కిరగండూర్: ‘కాంతారావు’ మాత్రమే కాదు.. ‘సాలార్’లోనూ అంతే!

*******************************

* ఫ్రెండ్లీ పోలీసింగ్ అంటే ఇదేనా..? బిగ్ బాస్ విన్నర్ పల్లవి ప్రశాంత్ కేసులో ట్విస్ట్ ఇదే..

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 21, 2023 | 03:27 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *