షారుఖ్ ఖాన్ సినిమా ‘డంకీ’ గురించి ప్రేక్షకులు ఏమనుకుంటున్నారు?

షారుక్‌ ఖాన్‌ నటించిన ‘డంకీ’ చిత్రానికి ప్రేక్షకుల నుంచి మిశ్రమ స్పందన వస్తోంది. సినిమా బాగుందని కొందరు, నిరాశపరిచారని కొందరు అంటున్నారు.

షారుఖ్ ఖాన్ సినిమా ‘డంకీ’ గురించి ప్రేక్షకులు ఏమనుకుంటున్నారు?

షారుఖ్ ఖాన్ నటించిన చిత్రం డుంకీ

డంకీ సినిమా: బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో షారుఖ్ ఖాన్ ఈసారి ‘డంకీ’ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. రాజ్‌కుమార్ హిరానీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం గురువారం ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలైంది. ఇప్పటికే పఠాన్, జవాన్ చిత్రాలతో హిట్ కొట్టిన షారుక్.. ‘డంకీ’తో హ్యాట్రిక్ సాధించాలని అభిమానులు కోరుకుంటున్నారు. అయితే ‘డంకీ’ సినిమా చూసిన ప్రేక్షకులు మాత్రం మిశ్రమ స్పందన వస్తోంది. విలక్షణమైన కథాంశాలతో సినిమాలు చేసే రాజ్ కుమార్ హిరానీ ఈసారి నిరాశపరిచాడని పలువురు అంటున్నారు. సినిమా బాగుందని కొందరు అంటున్నారు.

ఓవరాల్ గా సినిమా బాగుంది
ముంబైలోని గైటీ గెలాక్సీ మూవీ థియేటర్‌లో ‘డంకీ’ చిత్రాన్ని వీక్షించిన పలువురు ప్రేక్షకులు తమ అభిప్రాయాలను మీడియాతో పంచుకున్నారు. ‘డంకీ సినిమా చాలా బాగుంది. ఫస్ట్ హాఫ్ నాకు బాగా నచ్చింది. సెకండ్ హాఫ్ కాస్త తగ్గినప్పటికీ ఓవరాల్ గా సినిమా బాగుంది. కథ చాలా బాగుంది. విక్కీ కౌశల్ అద్భుతంగా నటించాడు. సపోర్టింగ్ కాస్ట్ కూడా బాగా చేసారు. 3.5 పాయింట్ల రేటింగ్ ఇస్తాను’ అని ఓ సినీ ప్రేక్షకుడు అన్నారు.

డంకీ టీజర్

డంకి

డిజైర్ పాయింట్ చేసింది..
‘డంకీ’ సినిమా తనను డిప్రెషన్ కు గురి చేసిందని మరొకరు వ్యాఖ్యానించారు. హిరానీపై భారీ అంచనాలతో ఈ సినిమాకి వచ్చానని, అయితే వారిని నిరాశపరిచానని రాజ్‌కుమార్ అన్నారు. హిరానీ అప్‌డేట్‌గా కనిపించడం లేదు.. తన అభిమాన నటుడి సినిమా అయినప్పటికీ కథ, జోకులు పాతవే. ఈ సినిమా తమకు నచ్చలేదని అన్నారు.

2 నక్షత్రాల రేటింగ్
“నేను షారుక్‌కి పెద్ద అభిమానిని మరియు నేను డంకీ కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను. కానీ సినిమా చూశాక చాలా డిజప్పాయింట్ అయ్యాను. విక్కీ కౌశల్ బాగా నటించాడు. ఈ సినిమాకు 2 స్టార్ రేటింగ్ ఇస్తాను’’ అని ఓ అభిమాని మీడియాతో చెప్పాడు.

ఇది కూడా చదవండి: ‘డంకీ’ సినిమా రివ్యూ.. షారూఖ్ ఖాన్ నన్ను నవ్వించి ఏడిపించాడు..

షారూఖ్ అభిమానులు సందడి చేస్తున్నారు
మరోవైపు ‘డంకీ’ థియేటర్ల వద్ద షారూఖ్ అభిమానులు సందడి చేస్తున్నారు. తుపాకులు పేల్చి డ్యాన్స్ చేస్తూ తమ ప్రేమను చాటుకుంటున్నారు. మేము షారూఖ్‌ను ప్రేమిస్తున్నామని చెప్పారు. షారూఖ్ హ్యాట్రిక్ కొట్టాడని అభిమానులు అంటున్నారు. షారుఖ్ హ్యాట్రిక్ హిట్ కొట్టాడా లేదా అన్నది రెండు మూడు రోజుల్లో తేలిపోతుందని సినీ విశ్లేషకులు అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *