ముంబై ఇండియన్స్: రోహిత్ కెప్టెన్సీపై కీలక ప్రకటన.. నమ్మొద్దు..!!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 21, 2023 | 07:32 PM

ముంబై ఇండియన్స్: రోహిత్ కెప్టెన్సీపై ముంబై ఇండియన్స్ కీలక ప్రకటన చేసింది. రోహిత్‌ని కెప్టెన్సీ నుంచి తప్పించామని చెప్పారు. హార్దిక్‌ను కెప్టెన్‌గా చేయడానికి ముందు కూడా తమ ఆటగాళ్ల అభిప్రాయాన్ని తీసుకున్నామని వివరించింది.

ముంబై ఇండియన్స్: రోహిత్ కెప్టెన్సీపై కీలక ప్రకటన.. నమ్మొద్దు..!!

వచ్చే ఏడాది ఐపీఎల్‌లో ముంబై ఇండియన్స్ ఫ్రాంచైజీ గురించి ప్రస్తుతం చర్చ జరుగుతోంది. ఎందుకంటే విజయవంతమైన కెప్టెన్ రోహిత్‌ను నాయకత్వ బాధ్యతల నుంచి తప్పించారు. గుజరాత్ టైటాన్స్ నుంచి హార్దిక్ పాండ్యాను ట్రేడ్ చేసి కెప్టెన్సీ అప్పగించడం కూడా కలకలం రేపుతోంది. మరోవైపు, సూర్యకుమార్ యాదవ్ మరియు జస్ప్రీత్ బుమ్రా కూడా ముంబై ఇండియన్స్‌ను విడిచిపెడతారని పుకార్లు వచ్చాయి. ఈ నేపథ్యంలో ముంబై ఇండియన్స్ ఫ్రాంచైజీ స్పందిస్తూ.. తమ ఆటగాళ్లు ఎవరూ తమ ఫ్రాంచైజీని వదిలిపెట్టేది లేదని స్పష్టం చేసింది. సోషల్ మీడియాలో జరుగుతున్న ప్రచారంలో వాస్తవం లేదని.. ఇలాంటి పుకార్లను నమ్మవద్దని సూచించారు. అంతేకాదు ఇతర ఆటగాళ్లను కూడా కొనుగోలు చేయడం లేదని చెప్పారు.

మరోవైపు రోహిత్ కెప్టెన్సీపై ముంబై ఇండియన్స్ కీలక ప్రకటన చేసింది. రోహిత్‌ని కెప్టెన్సీ నుంచి తప్పించామని చెప్పారు. హార్దిక్‌ను కెప్టెన్‌గా చేయడానికి ముందు కూడా తమ ఆటగాళ్ల అభిప్రాయాన్ని తీసుకున్నామని వివరించింది. ప్రతి ఆటగాడి విలువైన సూచనలను తాము పరిగణనలోకి తీసుకున్నామని ముంబై ఇండియన్స్ ఫ్రాంచైజీ అధికారి తెలిపారు. Cricbuzz నివేదిక ప్రకారం, ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ మరియు చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ ఫ్రాంచైజీలు రోహిత్‌ను ట్రేడ్ చేయడానికి ముంబై ఫ్రాంచైజీని సంప్రదించాయి. అయితే ఈ ఆఫర్‌ను ముంబై ఇండియన్స్ తిరస్కరించినట్లు సమాచారం. రోహిత్ శర్మ 2013, 2015, 2017, 2019 మరియు 2020 సీజన్లలో ముంబై ఇండియన్స్‌కు కెప్టెన్‌గా ఉన్నాడు. కెప్టెన్ హార్దిక్ పాండ్యా 2022లో గుజరాత్ టైటాన్స్‌కు టైటిల్ అందించాడు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 21, 2023 | 07:32 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *