ఊరు పేరు భైరవకోన: సందీప్ కిషన్, వీఐ ఆనంద్ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 21, 2023 | 05:55 PM

హీరో సందీప్ కిషన్, టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ వీఐ ఆనంద్ రెండోసారి కలిసి నటిస్తున్న ఫాంటసీ అడ్వెంచర్ ‘ఊరు పరమ భైరవకోన’. ఈ చిత్రం 2024లో విడుదల కానున్న క్రేజీ, మోస్ట్ అవైటెడ్ మూవీస్‌లో ఒకటి. కామెడీ మూవీస్ బ్యానర్‌పై రాజేష్ దండా నిర్మిస్తుండగా, ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై అనిల్ సుంకర సమర్పిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని 2024 ఫిబ్రవరి 9న విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు.

ఊరు పేరు భైరవకోన: సందీప్ కిషన్, వీఐ ఆనంద్ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్..

ఊరు పేరు భైరవకోన సినిమా స్టిల్

హీరో సందీప్ కిషన్, టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ వీఐ ఆనంద్ రెండోసారి కలిసి నటిస్తున్న ఫాంటసీ అడ్వెంచర్ ‘ఊరు పేరు భైరవకోన’. ఈ చిత్రం 2024లో విడుదల కానున్న క్రేజీ, మోస్ట్ అవైటెడ్ మూవీస్‌లో ఒకటి. కామెడీ మూవీస్ బ్యానర్‌పై రాజేష్ దండా నిర్మిస్తుండగా, ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై అనిల్ సుంకర సమర్పిస్తున్నారు. బాలాజీ గుత్తా ఈ చిత్రానికి సహ నిర్మాత. ఈ సినిమా ఎప్పుడు విడుదలవుతుంది? ఎదురుచూస్తున్న ప్రేక్షకుల కోసం.. తాజాగా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు మేకర్స్.

‘ఊరు పరమ భైరవకోన’ చిత్రం 2024 ఫిబ్రవరి 9న ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. రిలీజ్ డేట్ పోస్టర్‌లో సందీప్ కిషన్ మంత్రదండం పట్టుకుని కనిపిస్తున్న యాక్షన్ సీక్వెన్స్ సినిమాపై క్యూరియాసిటీని పెంచుతున్నాయి. మరో రెండు నెలల్లో సినిమా రాబోతుంది కాబట్టి త్వరలోనే ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను ముమ్మరం చేయనున్నారు మేకర్స్. ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఇప్పటికే విడుదలైన పాటలకు మంచి స్పందన రావడమే కాకుండా సినిమాపై అంచనాలు కూడా పెంచేశాయి. త్వరలో రానున్న ప్రమోషనల్ కంటెంట్ తో ఈ సినిమాపై క్రేజ్ మరింత పెరుగుతుందని చిత్రయూనిట్ భావిస్తోంది. (ఊరు పేరు భైరవకోన సినిమా విడుదల తేదీ)

Sundeep.jpg

ప్రస్తుతం హైదరాబాద్‌లో ఈ సినిమా చివరి దశ షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. సూపర్ నేచురల్ ఎలిమెంట్స్ ఉండబోతున్న నేపథ్యంలో ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్ సినిమా పూర్వాపరాలను అద్భుతంగా ప్రెజెంట్ చేసింది. శేఖర్ చంద్ర ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు. వర్షా బొల్లమ్మ, కావ్యా థాపర్‌ కథానాయికలుగా నటిస్తుండగా, రాజ్‌ తోట సినిమాటోగ్రఫీ అందిస్తున్నారు. ఛోటా కె ప్రసాద్ ఎడిటర్, ఎ రామాంజనేయులు ఆర్ట్ డైరెక్టర్. ఈ చిత్రానికి భాను భోగవరపు, నందు సవిరిగాన సంభాషణలు అందిస్తున్నారు. (ఊరు పేరు భైరవకోన సినిమా)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*ఒక టికెట్ కొంటే మరొకటి ఉచితం

*************************************

* బిగ్ బాస్ షో అంటే పిచ్చి పరాకాష్ట.. ఎవరు చెప్పారు?

*******************************

*విజయ్ కిరగండూర్: ‘కాంతారావు’ మాత్రమే కాదు.. ‘సాలార్’లోనూ అంతే!

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 21, 2023 | 05:55 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *