సలార్ : కటౌట్‌ని సరిగ్గా ఉపయోగించండి

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 22, 2023 | 12:57 PM

ప్రభాస్ గురించి రాజమౌళి చెప్పింది నిజమే. ఆయన ప్రస్తావన వచ్చిన ప్రతిసారీ ‘ప్రభాస్ కటౌట్ సరిగ్గా వాడితే చాలా హిట్స్ కొట్టొచ్చు’ అని అంటున్నారు. ఇప్పుడు అదే జరిగింది.

సలార్ : కటౌట్‌ని సరిగ్గా ఉపయోగించండి

ప్రభాస్ గురించి రాజమౌళి చెప్పింది నిజమే. ఆయన ప్రస్తావన వచ్చిన ప్రతిసారీ ‘ప్రభాస్ కటౌట్ సరిగ్గా వాడితే చాలా హిట్స్ కొట్టొచ్చు’ అని అంటున్నారు. ఇప్పుడు అదే జరిగింది. స్టార్ హీరోల సినిమాలంటే పవర్ ఫుల్ డైలాగ్స్, వీరోచిత ఫైట్లు, పాటలు తప్పనిసరి. ఇందులో అన్నీ ఉన్నాయి కానీ దర్శకుడు ప్రభాస్ కోసం తక్కువ డైలాగ్స్ రాశాడు. డైలాగ్స్ తక్కువే కానీ అవన్నీ ప్రేక్షకులకు నచ్చే పవర్ ఫుల్ డైలాగ్స్! అవి ఆకట్టుకునేలా ఉండడంతో ‘మాటలు పెద్దగా లేవు’ అనే కోణంలో ఆలోచించలేదు. ఇక దర్శకుడు ప్రభాస్ కటౌట్‌ని తన టేకింగ్‌తో పాటు సరిగ్గా ఉపయోగించాడు. అభిమానులు కోరుకున్నది సినిమా కావడంతో హిట్ అయింది. రాజమౌళి చెప్పినట్లు ప్రశం నీల్ ప్రేక్షకుల నాడిని టచ్ చేసి ప్రభాస్ ని ప్రేక్షకులు ఎంజాయ్ చేసే విధంగా చూపించాడు. దాని ఫలితమే ఈ సినిమా విజయం.

సినిమా విడుదలకు ముందు, విడుదల తర్వాత అభిమానులు హంగామా అంతా ఇంతా కాదు. ‘బాహుబలి’ తర్వాత ప్రభాస్ నుంచిరాధేశ్యామ్‘, ‘ఆదిపురుష’ చిత్రాలు తీవ్ర నిరాశను మిగిల్చడంతో అభిమానులు ఈ సినిమాపై నమ్మకం ఉంచారు. ఎన్నో వాయిదాల తర్వాత భారీ అంచనాల మధ్య శుక్రవారం ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. సినిమా చూసిన వాళ్లంతా సినిమా సూపర్ హిట్ అని అంటున్నారు. కొంత మంది యావరేజ్ అంటున్నారు కానీ మెజారిటీ మాత్రం హిట్ టాక్ తో నడుస్తోంది. సోషల్ మీడియాలో కూడా పాజిటివ్ టాక్ కనిపిస్తోంది. ప్రశంనీల్ తీసుకోవడానికి అభిమానులు వారు ఫిడేలు చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా కోసం ప్రేక్షకులు థియేటర్ల వద్ద బారులు తీరారు. రెండు ఫ్లాప్‌ల తర్వాత థియేటర్లలో హిట్ టాక్ తెచ్చుకుంది అభిమానులు కోలాహలం మామూలుగా లేదు. విడుదలకు ముందు, విడుదల తర్వాత కూడా అదే సందడి నెలకొంది. పలు థియేటర్ల వద్ద, థియేటర్ల ముందు కేరళ వాయిద్యాలు మోగించి పండగ వాతావరణం నెలకొంది. టపాసులు కాల్చి తమ అభిమానాన్ని చాటుకున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ వీడియోలు విపరీతంగా వైరల్ అవుతున్నాయి. ‘కేజీఎఫ్‌’ చిత్రాల తర్వాత ప్రశాంత్‌ నీల్‌ దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం, ప్రభాస్‌ ఆకట్టుకునే పోస్టర్లు ప్లస్‌ పాయింట్లు. ట్రైలర్స్ సినిమాపై అంచనాలను పెంచేశాయి. సినిమా విజయంతో అభిమానులు ఫుల్ ఖుషీలో ఉన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 22, 2023 | 02:46 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *