గుంటూరు కారం: మహేష్ బాబు సినిమా ‘ఓ మై బేబీ’ పాట లేకుండా విడుదల?

మహేష్ బాబు, త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కిన ‘గుంటూరు కారం’ #గుంటూరు కారం చిత్రం సంక్రాంతి పండుగ సందర్భంగా జనవరి 12న విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభమైనప్పటి నుంచి రకరకాల కారణాలతో వివాదాల్లో చిక్కుకుంది. రాజజోగయ్య శాస్త్రి పాటలు రాస్తున్న ఈ చిత్రానికి స్థమన్ సంగీతం అందించారు. అయితే తాజాగా ఈ సినిమాలోని ‘ఓ మై బేబీ’ పాట #OhMyBaby సోషల్ మీడియాలో వివాదాన్ని సృష్టించింది.

ఈ పాట మహేష్ బాబు అభిమానులకు నచ్చకపోవడంతో అందరూ సంగీత దర్శకుడిని, రచయితను ట్రోల్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. దాంతో రచయిత శాస్త్రిగారు సోషల్ మీడియా ‘ఎక్స్’ నుంచి తప్పుకున్నారు. ఇది ట్రోల్ కాగానే, ఈ సినిమా నిర్మాత నాగ వంశీ, మహేష్ బాబు అభిమానులను కోతులతో పోలుస్తూ చేసిన పోస్ట్, దాన్ని మళ్లీ తొలగించారు. అయితే ఈ పాట కోసం ప్రత్యేకంగా ఓ సెట్‌ వేసి చిత్రీకరించాలని ప్లాన్‌ చేశారు.

gunturkaaram1.jpg

అయితే తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈ పాట అసలు చిత్రీకరించబడలేదు అనే వార్త వినిపిస్తోంది. సినిమాలో ఈ పాట లేకుండానే సినిమా విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందని కూడా అంటున్నారు. ఈ పాట మహేష్ బాబుకి కూడా నచ్చకపోవడంతో సినిమాలో మళ్లీ ఈ పాట ఎందుకు నచ్చలేదని, అసలు ఈ పాట షూటింగ్ ఆగిపోయిందని అభిమానులు, మహేష్ బాబు మాట్లాడుకుంటున్నారు. అందుకే ఈ పాటను సినిమాలో లేకుండా జనవరి 12న విడుదల చేయవచ్చని కూడా అంటున్నారు.

ఇప్పుడు థమన్ కొత్త పాటను విడుదల చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నాడని, అందుకోసం పగలు రాత్రి కష్టపడుతున్నాడని మరో టాక్ నడుస్తోంది. అయితే ఇందులో ఎంత వరకు నిజముందో తెలియదు కానీ, ఈ సినిమా దర్శకులే మాట్లాడాలి అని అంటున్నారు. కొత్త పాట ఇచ్చినా జనవరి మొదటి వారంలో ఆ పాట షూటింగ్ పూర్తి చేయాలని కూడా అంటున్నారు. అలాగే న్యూ ఇయర్ పండగకి ఫ్యామిలీతో కలిసి మహేష్ వారం రోజుల పాటు విదేశాలకు వెళ్లనున్నాడని అంటున్నారు. జనవరి 4న తిరిగి హైదరాబాద్ వస్తారని కూడా చెబుతున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 23, 2023 | 09:59 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *