మోహన్ బాబు: కలెక్షన్ కింగ్ నుండి ‘కన్నప్ప’ అప్‌డేట్

కలెక్షన్ కింగ్ మంచు మోహన్ బాబు ‘కన్నప్ప’ చిత్రానికి సంబంధించిన అప్‌డేట్ వచ్చింది. తాజాగా ‘కన్నప్ప’ సినిమాకు సంబంధించి మోహన్ బాబు తన ట్విట్టర్ ‘ఎక్స్’ ఖాతాలో ఓ పోస్ట్ చేశారు. ప్రస్తుతం ఈ పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది. మోహన్ బాబు, మోహన్ లాల్, శివ రాజ్ కుమార్, ప్రభాస్, శరత్ కుమార్ వంటి భారీ తారాగణంతో. విష్ణు మంచు డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం పాన్-ఇండియా స్థాయిలో సంచలనం సృష్టిస్తోంది. ఇటీవల విష్ణు మంచు పుట్టినరోజు సందర్భంగా విడుదల చేసిన కన్నప్ప పోస్టర్ వైరల్‌గా మారిన సంగతి తెలిసిందే. మంచు విష్ణు సరసన ప్రీతీ ముఖుందన్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది.

‘మహాభారతం’ సీరియల్ రూపకర్త ముఖేష్ కుమార్ సింగ్ ఈ చిత్రాన్ని 24 ఫ్రేమ్స్ ఫ్యాక్టరీ, అవా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌లపై విజువల్ వండర్‌గా భారీ ఎత్తున రూపొందిస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ పార్ట్ 80 శాతం న్యూజిలాండ్ పరిసర ప్రాంతాల్లో పూర్తి చేస్తానని మంచు విష్ణు ఇప్పటికే తెలిపాడు. థాయ్‌లాండ్, న్యూజిలాండ్‌లలో చేయాల్సిన షూటింగ్ పార్ట్ మొత్తం పూర్తయిందని మోహన్ బాబు తెలిపారు. అంతేకాదు, తాను భారత్‌కు వెళ్లిపోయానని కూడా పేర్కొన్నాడు. (మోహన్ బాబు నుండి కన్నప్ప అప్‌డేట్)

కన్నప్ప.jpg

విష్ణు మంచు ప్రధాన పాత్రలో 600 మంది హాలీవుడ్ మరియు భారతదేశంలోని అతిపెద్ద నటీనటులు, థాయ్‌లాండ్ మరియు న్యూజిలాండ్ సాంకేతిక నిపుణులతో “కన్నప్ప` న్యూజిలాండ్‌లో నిర్మితమవుతోంది. షిర్డీ సాయినాథుని ఆశీస్సులతో న్యూజిలాండ్‌లోని అద్భుతమైన లొకేషన్లలో 90 రోజుల తొలి షెడ్యూల్ విజయవంతంగా పూర్తయిందని మంచు మోహన్ బాబు తన ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు. (మోహన్ బాబు కన్నప్ప ట్వీట్)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*బండి ట్రైలర్: నేకెడ్ టాలీవుడ్ హీరో.. వైరల్ అవుతున్న ట్రైలర్

*******************************

*పల్లవి ప్రశాంత్: పల్లవి ప్రశాంత్‌కు షరతులతో కూడిన బెయిల్.. షరతులు ఏమిటి?

*************************************

*స్రవంతి: జెమినీ టీవీలో సరికొత్త సీరియల్.. ఎప్పటి నుంచి?

*******************************

*పవన్ 1, ప్రభాస్ 2.. ప్రభాస్ ‘టాప్’, మిగతా స్టార్ హీరోలంతా ‘జీరో’లే!

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 23, 2023 | 04:17 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *