నారాయణ: ఎన్నికల జిమ్మిక్కులో భాగంగా పార్లమెంటుపై దాడి

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 23, 2023 | 04:32 PM

పార్లమెంటును కాపాడలేని అసమర్థులు భారతదేశాన్ని ఎలా కాపాడతారని సీపీఐ జాతీయ కార్యదర్శి నారాయణ మోదీ ప్రభుత్వానికి సవాల్ విసిరారు. శనివారం ఢిల్లీలోని సీపీఐ పార్టీ కార్యాలయంలో మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. భారత చరిత్రలో ఎన్నడూ లేనివిధంగా ఇంత మంది ఎంపీలను సస్పెండ్ చేసిన ఘటన చోటు చేసుకుంది. వాళ్ళు ఏం తప్పు చేశారు? పార్లమెంటుపై దాడి ఘటనపై చర్చకు పట్టుబట్టామని నారాయణ తెలిపారు.

నారాయణ: ఎన్నికల జిమ్మిక్కులో భాగంగా పార్లమెంటుపై దాడి

ఢిల్లీ: పార్లమెంటును కాపాడలేని అసమర్థులు భారతదేశాన్ని ఎలా కాపాడతారని సీపీఐ జాతీయ కార్యదర్శి నారాయణ మోదీ ప్రభుత్వానికి సవాల్ విసిరారు. శనివారం ఢిల్లీలోని సీపీఐ పార్టీ కార్యాలయంలో ఆయన మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. భారత చరిత్రలో ఇంత మంది ఎంపీలను సస్పెండ్ చేసిన ఘటన ఎప్పుడూ జరగలేదని, వారు చేసిన తప్పేంటి.. దీనిపై చర్చ జరగాలని పట్టుబట్టారు. పార్లమెంట్‌పై దాడి ఘటన..ఏదైనా జరిగితే సభ్యులు చనిపోరు కదా..బీజేపీ ఎంపీ పాస్ ఇవ్వడం నిజమా కాదా.. పొరపాటున ఏ MIM ఎంపీకైనా ఇస్తే ఏం చేసేది?పార్లమెంటును కాపాడలేని అసమర్థులు భారతదేశాన్ని ఎలా కాపాడుతారు? కావాలనే ఇలా చేశారా అని అనుమానం’’ అని నారాయణ అన్నారు.

భారత కూటమికి దేశంలో ఆదరణ పెరుగుతోంది

‘‘ఎన్నికల లబ్ది కోసం ఇదో నాటకీయ ప్రక్రియలా అనిపిస్తోంది.. లేకుంటే ఈ విషయంలో ఎంత సీరియస్‌గా ఉండాలి.. అలాంటివేమీ చూడకూడదా? ఎన్నికల జిమ్మిక్కులో భాగంగా పార్లమెంట్‌లో డేంజరస్ గేమ్ ఆడారు.. కాబట్టే ఈ ట్రిక్కులు చేస్తున్నారు. దేశంలో భారత కూటమికి ఆదరణ పెరుగుతుంది.. అందరినీ వ్యూహాత్మకంగా రామజన్మభూమి గుడికి పిలిచారు.. బాబ్రీ మసీదును మొదట కూల్చివేసినది ఎల్.కె. అద్వానీ.. కానీ రానివ్వడం లేదు.. అద్వానీ వస్తే ఆ పేరు ఆయనకు వెళ్తుంది.. మోడీ అది ఇష్టం లేదు.. అందుకే అద్వానీ, మురళీమనోహర్ జోషిలను ఆహ్వానించలేదు.. ఉపరాష్ట్రపతిని మిమిక్రీ చేశారన్నారు.. అది కళ.. తెలంగాణలో భారత కూటమి పొత్తులు విజయవంతమయ్యాయని నారాయణ పేర్కొన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 23, 2023 | 04:55 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *