బోండా మణి: లెజెండరీ కమెడియన్ కన్నుమూశారు

కోలీవుడ్ ప్రముఖ హాస్యనటుడు బోండా మణి(60) కన్నుమూశారు. శనివారం (డిసెంబర్ 23) రాత్రి 11.30 గంటల ప్రాంతంలో పల్లవరం సమీపంలోని బోజిచలూరులోని తన ఇంట్లో బోండా మణి ఒక్కసారిగా కుప్పకూలిపోవడంతో.. కుటుంబ సభ్యులు వెంటనే అంబులెన్స్‌లో సమీపంలోని ప్రభుత్వాసుపత్రికి తరలించారు. బోండామణిని పరీక్షించిన వైద్యులు అప్పటికే మృతి చెందినట్లు నిర్ధారించడంతో కోలీవుడ్ విషాదంలో మునిగిపోయింది. బోండా మణి మృతికి పలువురు సినీ ప్రముఖులు, అభిమానులు సోషల్ మీడియా వేదికగా సంతాపం తెలుపుతూ ఆయన ఆత్మకు శాంతి చేకూరాలని ప్రార్థిస్తున్నారు. (హాస్యనటుడు బోండా మణి)

శ్రీలంకలో జన్మించిన బోండా మణి తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో చిన్న చిన్న పాత్రలతో ప్రారంభించి కమెడియన్‌గా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. భాగ్యరాజ్ హీరోగా 1991లో ‘పౌను పౌనుతాన్’ చిత్రంతో తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టిన బోండా మణి.. ఆ తర్వాత ‘సుందర్ ట్రావెల్స్, మరుదమలై, విన్నర్, వేలాయుతం, జిల్లా’ వంటి 175కి పైగా చిత్రాల్లో నటించారు. స్టార్ కమెడియన్ వడివేలుతో ఆయన చేసిన వివిధ హాస్య సన్నివేశాలు పలువురిని అలరించాయి. (బాండ్ మణి ఇక లేదు)

Mani.jpg

నిజానికి బోండా మణి ఆరోగ్యం బాగోలేదని గతంలో వార్తలు వచ్చాయి. కిడ్నీ సమస్యతో బాధపడుతున్నాడని, డయాలసిస్ చేయించుకునే ఆర్థిక స్థోమత లేదని, కోలీవుడ్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీకి చెందిన పలువురు నటీనటులు సాయం చేశారు. తాజాగా ఆయన కోలుకున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. ఇలా హఠాన్మరణం చెందాడని తెలిసి అందరూ షాక్ అయ్యారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*సాలార్: రికార్డ్ బ్రేక్ బస్టర్.. రెండో రోజు ‘వరదే’ కలెక్షన్స్!

*************************************

*శ్రీయా రెడ్డి: ‘ఓజీ’లో పవన్ నటన గురించి అందరూ ఏమంటున్నారు?

*************************************

*రామ్ చరణ్ ఐఎస్ పీఎల్: ఐపీఎల్ లో కాదు, ఐఎస్ పీఎల్ లో రామ్ చరణ్ టీమ్.. హైదరాబాద్!

*******************************

*RGV: ‘వ్యూహం’ విఫలమైంది.. వర్మ.. నీ కష్టం శిఖరాగ్రానికి కూడా చేరకూడదు.

*******************************

*శర్వరీ వాఘ్: ‘మీ పేరు ఏమిటి?’ అని దీపికా పదుకొణె ప్రశ్నించారు

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 24, 2023 | 04:00 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *