రామ్ చరణ్ ఐఎస్‌పిఎల్: ఐపిఎల్‌లో కాదు, ఐఎస్‌పిఎల్‌లో రామ్ చరణ్ జట్టు.. హైదరాబాద్!

రీసెంట్ గా గ్లోబల్ స్టార్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ ఐపీఎల్ లో ఓ టీమ్ ను కొనుగోలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఏపీకి సంబంధించి రామ్ చరణ్ వైజాగ్ అనే కొత్త టీమ్‌తో ఐపీఎల్‌లో అరంగేట్రం చేయనున్నారనే వార్త వైరల్‌గా మారింది. అయితే అలాంటిదేమీ లేదని తర్వాత వివరణ వచ్చిందనుకోండి. ఐపీఎల్‌లో కాకపోయినా.. ఐఎస్‌పీఎల్‌లో రామ్ చరణ్ హైదరాబాద్ జట్టును సెట్ చేశాడు. కాబట్టి ISPL అంటే ఏమిటి? ఇండియన్ స్ట్రీట్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఇండియన్ స్ట్రీట్ ప్రీమియర్ లీగ్). T10 టెన్నిస్ బాల్ క్రికెట్ టోర్నమెంట్. ఈ ఐఎస్‌పీఎల్‌తో ఇన్ని రోజులు వీధుల్లో టెన్నిస్ బాల్స్‌తో ఆడిన ఆటగాళ్లు ఇప్పుడు మైదానంలోకి దిగబోతున్నారు.

తాజాగా రామ్ చరణ్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో ఈ ఐఎస్‌పీఎల్‌లో టీమ్ హైదరాబాద్ యజమాని అని ప్రకటించడం చాలా సంతోషంగా ఉందని ప్రకటించారు. ఇండియన్‌ స్ట్రీట్‌ ప్రీమియర్‌ లీగ్‌ పట్ల ఉత్సాహంగా ఉన్నానన్నాడు. ప్రస్తుతం క్రికెట్ ఆటకు ఉన్న క్రేజ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. 20 ఓవర్లు, 50 ఓవర్లు, టెస్ట్, రంజీ. కానీ ఈ ISPL T10 అంటే 10 ఓవర్ల మ్యాచ్. ఈ మ్యాచ్‌లో ఆటగాళ్లు ఎవరంటారు? (వైరల్‌గా మారిన రామ్ చరణ్ ఇన్‌స్టా పోస్ట్)

రామ్-చరణ్.jpg

క్రికెట్ ఆట తెలిసి క్రికెట్ బాగా ఆడగలిగితే.. అందులో ప్లేయర్ గా కొనసాగవచ్చు. అవును, వీధిలో ఆడుకునే కుర్రాడి కోసం దీన్ని రూపొందించినట్లు రామ్ చరణ్ తెలిపాడు. ఈ ఇండియన్ స్ట్రీట్ ప్రీమియర్ లీగ్ స్ట్రీట్ క్రికెట్ స్ఫూర్తిని వ్యాప్తి చేయడానికి మరియు సమాజంలో స్ఫూర్తిని నింపడానికి.. ప్రతిభను ప్రోత్సహించడానికి ఉద్దేశించబడింది. హైదరాబాద్ ఉనికిని, మరపురాని క్షణాలను, అభిరుచిని తెలియజేయడానికి నాతో రావాలనుకునే వారు వెంటనే రిజిస్టర్ చేసుకోండి అని రామ్ చరణ్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పోస్ట్‌లో తెలిపారు. అతను స్టేడియంకు స్ట్రీట్ ట్యాగ్‌లను కూడా జోడించాడు (#Street2Stadium), NewT10Era (#NewT10Era). (రామ్ చరణ్ ISPL హైదరాబాద్ టీమ్ ఓనర్)

ఇండియన్ స్ట్రీట్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐఎస్‌పీఎల్)లో భాగమైన సందర్భంగా రామ్ చరణ్ మాట్లాడుతూ.. ‘ఐఎస్‌పీఎల్‌లో భాగమవడం చాలా థ్రిల్లింగ్‌గా ఉంది. క్రికెట్‌లో వినోదాన్ని కొత్త పుంతలు తొక్కిస్తుంది. హైదరాబాద్‌కు కేంద్రంగా కొనసాగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. అసాధారణ క్రికెట్ ప్రతిభ. ప్రాంతీయ క్రీడాకారులు జాతీయ స్థాయిలో తమ ప్రతిభను నిరూపించుకోవడానికి ఈ క్రికెట్ లీగ్ గొప్ప వేదికగా కనిపిస్తుంది. హైదరాబాద్ జట్టును సొంతం చేసుకోవడం నాకు తెలియని ఆనందాన్ని ఇస్తుంది. ఆటపై మన నగరానికి ఉన్న ఆసక్తిని ప్రదర్శించడానికి ఇది గొప్ప వేదిక క్రికెట్ యొక్క,” అతను చెప్పాడు. ప్లేయర్లు ఇక్కడ నమోదు చేసుకోవడానికి ప్రోత్సహించబడ్డారు: www.ispl-t10.com

రామ్ చరణ్ (హైదరాబాద్), అక్షయ్ కుమార్ (శ్రీనగర్), హృతిక్ రోషన్ (బెంగళూరు) మరియు అమితాబ్ బచ్చన్ (ముంబై) వంటి స్టార్స్ ఇండియన్ స్ట్రీట్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో భాగంగా ఉన్నారు. ఎన్నో ఏళ్లుగా వెలుగులోకి రాలేకపోతున్న యువ, కొత్త ప్రతిభను వెలికి తీసేందుకు ఎన్నో టీమ్ లు రావడం విశేషం. ఇండియన్ స్ట్రీట్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐఎస్‌పిఎల్) తొలి ఎడిషన్ మార్చి 2 నుంచి మార్చి 9 వరకు ముంబై నగరంలో జరగనుంది. హైదరాబాద్, ముంబై, బెంగళూరు, చెన్నై, కోల్‌కతా మరియు శ్రీనగర్ (జమ్మూ కాశ్మీర్) అనే ఆరు జట్ల మధ్య ఉత్కంఠ మరియు ఉత్కంఠను సృష్టించేందుకు 19 మ్యాచ్‌లు నిర్వహించబడతాయి. పదకొండు మంది వ్యక్తుల జట్టులో అండర్ 19 ఏజ్ గ్రూప్ కేటగిరీ నుండి కనీసం ఒక ఆటగాడిని చేర్చడం మినహా వయోపరిమితి లేదు. దేశవ్యాప్తంగా దాగి ఉన్న ప్రతిభను వెలికితీసేందుకు ISPL కొత్త వేదికగా మారనుంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*RGV: ‘వ్యూహం’ విఫలమైంది.. వర్మ.. నీ కష్టం శిఖరాగ్రానికి కూడా చేరకూడదు.

*******************************

*శర్వరీ వాఘ్: ‘మీ పేరు ఏమిటి?’ అని దీపికా పదుకొణె ప్రశ్నించారు

*************************************

*గేమ్ ఛేంజర్: మెగా అభిమానులకు నిరాశ.. ఎన్టీఆర్ సినిమా తర్వాత చరణ్ సినిమా

*******************************

*అలా నిన్ను చేరి: Amazon Prime OTTలో ‘అలా’ వచ్చింది

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 24, 2023 | 12:19 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *