సాలార్: రికార్డ్ బ్రేక్ బస్టర్.. రెండో రోజు ‘వరదే’ కలెక్షన్స్!

రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ భారీ అంచనాలున్న ‘సాలార్’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి వసూళ్లను రాబడుతోంది. సంచలన కలెక్షన్లు రాబడుతోంది. ఈ చిత్రం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా తొలిరోజు రూ. 178.7 కోట్లు వసూలు చేసినట్లు నిర్మాణ సంస్థ హోంబలే ఫిల్మ్స్ అధికారికంగా ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. అడ్వాన్స్ బుకింగ్స్ ద్వారా కేవలం రూ. 90 కోట్లు వసూలు చేసినట్లు తెలుస్తోంది. దీంతో ఈ ఏడాది తొలిరోజు అత్యధిక వసూళ్లు రాబట్టిన చిత్రంగా ‘సాలార్’ నిలిచింది. తాజాగా, మేకర్స్ రెండు రోజుల కలెక్షన్ల వివరాలను కూడా విడుదల చేశారు. రెండు రోజుల్లో ఈ సినిమా రూ. 295.7 కోట్లు వసూలు చేసినట్లు మేకర్స్ అధికారిక పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. (జీతం 2 రోజుల కలెక్షన్స్)

ప్రపంచవ్యాప్తంగా ‘సాలార్’ రెండో రోజు కూడా రూ. 100 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసి రికార్డు సృష్టించింది. మూడో రోజు ఆదివారం కావడం, నాలుగో రోజు క్రిస్మస్ సెలవులు కావడంతో ‘సాలార్’ కలెక్షన్లు నాలుగు రోజులుగా రికార్డులను బద్దలు కొట్టి కలెక్షన్ల ‘వరద’ ఖాయం అని ట్రేడ్ నిపుణులు చెప్పడం విశేషం. ‘బాహుబలి’, ‘సాలార్’ తర్వాత సరైన సినిమా కోసం తహతహలాడుతున్న ప్రభాస్ ఫ్యాన్స్ ఫుల్ మీల్స్ ఇస్తారు. ప్రభాస్ కటౌట్ కు ఈ సినిమా సరిపోతుందని సినిమా చూసిన వారంతా తమ అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేయడం గమనార్హం. (సాలార్ వరల్డ్ వైడ్ కలెక్షన్స్)

Salaar.jpg

స్టార్ డైరెక్టర్ ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా ఫస్ట్ రన్ నుండి పాజిటివ్ టాక్ తెచ్చుకోవడంతో పాటు కలెక్షన్స్ కూడా దూసుకుపోతున్నాయి. ప్రభాస్ కెరీర్ లోనే అత్యధిక వసూళ్లు రాబట్టిన చిత్రంగా ‘సాలార్’ నిలుస్తుందని ట్రేడ్ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి. ఇప్పటికే చాలా చోట్ల రికార్డులు బద్దలవుతున్నాయి. ప్రశాంత్ నీల్ ప్రస్తుతం ఈ సినిమా రెండో భాగాన్ని రూపొందిస్తున్నాడు. పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, జగపతి బాబు, శ్రియా రెడ్డి, బాబీ సింహా ‘సాలార్’లో కీలక పాత్రలు పోషించగా, శృతి హాసన్ కథానాయికగా నటించింది. (#SalaryBoxOffice)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*శ్రీయా రెడ్డి: ‘ఓజీ’లో పవన్ నటన గురించి అందరూ ఏమంటున్నారు?

*************************************

*రామ్ చరణ్ ఐఎస్ పీఎల్: ఐపీఎల్ లో కాదు, ఐఎస్ పీఎల్ లో రామ్ చరణ్ టీమ్.. హైదరాబాద్!

*******************************

*RGV: ‘వ్యూహం’ విఫలమైంది.. వర్మ.. నీ కష్టం శిఖరాగ్రానికి కూడా చేరకూడదు.

*******************************

*శర్వరీ వాఘ్: ‘మీ పేరు ఏమిటి?’ అని దీపికా పదుకొణె ప్రశ్నించారు

*************************************

*గేమ్ ఛేంజర్: మెగా అభిమానులకు నిరాశ.. ఎన్టీఆర్ సినిమా తర్వాత చరణ్ సినిమా

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 24, 2023 | 03:11 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *