అర్బాజ్ ఖాన్: మలైకా విడాకులు… షురా ఖాన్‌తో మరో పెళ్లి!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 25, 2023 | 05:24 PM

బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ సోదరుడు అర్భాజ్ ఖాన్ రెండో పెళ్లి చేసుకున్నాడు. అతను నటుడిగా మరియు నిర్మాతగా గుర్తింపు పొందాడు మరియు నటి మలైకా అరోరాను 1998లో వివాహం చేసుకున్నాడు. ఈ జంట 2017 వరకు కలిసి ఉన్నారు. తర్వాత వారు వ్యక్తిగత కారణాల వల్ల విడాకులు తీసుకున్నారు.

అర్బాజ్ ఖాన్: మలైకా విడాకులు... షురా ఖాన్‌తో మరో పెళ్లి!

బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ (సల్మాన్ ఖాన్) సోదరుడు అర్బాజ్ ఖాన్ (అర్బాజ్ ఖాన్ వివాహం) రెండో పెళ్లి చేసుకున్నాడు. 1998లో నటి మలైకాగా నటుడిగా, నిర్మాతగా గుర్తింపు పొందారు అరోరాణి వివాహం చేసుకున్నారు ఈ జంట 2017 వరకు కలిసి ఉన్నారు. తర్వాత వ్యక్తిగత కారణాల వల్ల విడాకులు తీసుకున్నారు. మలైకా ప్రస్తుతం హీరో అర్జున్ కపూర్‌తో రిలేషన్‌షిప్‌లో ఉంది. అర్బాజ్ మరో సహచరుడిని కూడా చూసుకున్నాడు. నటి జార్జియా నాలుగేళ్లుగా ఆండ్రియాని ప్రేమించి విడిపోయాడు. కొన్ని నెలల క్రితం అర్భాజ్ ఖాన్ రెండో పెళ్లి చేసుకున్నాడనే టాక్ వచ్చింది. అయితే వీటిపై ఎవరూ పెద్దగా స్పందించలేదు. ఆదివారం రాత్రి వారిద్దరూ ఇరు కుటుంబాల సభ్యులు. సన్నిహితులు సమక్షంలో ఈ వివాహం జరిగింది

అయితే అర్భాజ్ ఖాన్ జార్జియాను పెళ్లి చేసుకున్నాడా లేదా పెళ్లి నిజమా కాదా? అని అందరూ అనుకున్నారు. అర్బాజ్ ఇటీవలే ముంబైలోని తన సోదరి అర్పితా ఖాన్ ఇంట్లో మేకప్ ఆర్టిస్ట్ షురా ఖాన్‌తో నిశ్చితార్థం చేసుకున్నారు. ఈ వేడుకకు సల్మాన్ కుటుంబ సభ్యులు, పలువురు సన్నిహితులు మాత్రమే హాజరయ్యారు. పెళ్లిలో అర్బాజ్ కొడుకు కూడా కనిపించడం గమనార్హం. ఈ పెళ్లి ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేయండి ఆశీర్వాదం కావలసిన శీర్షిక పెట్టారు. ఈ ఫోటోలు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి. బాలీవుడ్‌లో నటుడిగా, నిర్మాతగా ఎన్నో సినిమాలు చేసిన అర్భాజ్.. తెలుగులో చిరంజీవి నటించిన ‘జై చిరంజీవ’. సినిమాతో పాటు విలన్‌గా కనిపించాడు. 2017లో రాజ్ తరుణ్ ‘కిట్టుగాడు వుండు వాద్య’ సినిమాలో కూడా నటించాడు. ప్రస్తుతం హిందీలో పలు చిత్రాల్లో నటిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 25, 2023 | 05:26 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *