శ్రీయా రెడ్డి: ‘సాలార్’ పార్ట్ 1లో ఏం చూశారు.. పార్ట్ 2లో అసలు విషయం..

సాలార్: పార్ట్ 1 – కాల్పుల విరమణ అనేది పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ టైటిల్ రోల్‌లో నటించిన భారీ బడ్జెట్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ చిత్రం. సంచలన దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో రాజీలేని బడ్జెట్‌తో ఈ చిత్రాన్ని హోంబలే ఫిల్మ్స్ నిర్మిస్తోంది. ప్రకటించిన రోజు నుంచే అంచనాలు పెంచిన మోస్ట్ అవైటెడ్ మూవీ డిసెంబర్ 22న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలై బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తోంది. ‘సాలార్‌ కాల్పుల విరమణ’ సినిమాలో రాధారాముడిగా నటించిన శ్రీయా రెడ్డి తాజాగా మీడియా ముందుకు వచ్చింది. ఆమె ‘సాలార్’ గురించి మాట్లాడుతూ..

“సాలార్ గురించి ప్రశాంత్ నీల్ సింపుల్‌గా చెప్పినప్పుడు నేనేం వద్దనుకున్నాను. కానీ ఆ సమయంలో నేను సినిమాలు చేయకూడదని అనుకున్నాను. కానీ నీల్ తన పట్టును వదులుకోలేదు. వాళ్లు నన్ను నటించాలనుకుంటున్నారు. ఒక్కసారి స్క్రిప్ట్ విని నిర్ణయం తీసుకో అన్నాడు.ఎవరూ హీరో కాదు.నా క్యారెక్టర్ కి ప్రాధాన్యత ఉండాలి అన్నాను.లేదు మీ పాత్ర చాలా బాగుంటుంది నన్ను నమ్మండి.అసలు నా క్యారెక్టర్ అసలు స్క్రిప్ట్ లో లేదు.కానీ అయితే ప్రశాంత్ నీల్ సాలార్ సినిమా చేస్తున్నాడు, లేడీ విలన్ అయితే బాగుంటుందని అనుకున్నాడు.నీలగారికి నా క్యారెక్టర్‌ని విలన్‌గా చూపించి కేకలు పెట్టే ఉద్దేశం లేదు.విలన్ టచ్ ఇస్తూనే నా క్యారెక్టర్‌ని అందంగా డిజైన్ చేశాడు. ముందు నుంచీ అదే చెబుతున్నా. (Sriya Reddy About Salary)

శ్రీయ-రెడ్డి.jpg

రాధారామ పాత్రను డిజైన్ చేస్తున్నప్పుడు, లుక్ పరంగా చాలా చర్చలు జరిగాయి. నా ఆభరణాలు వెండితో చేయబడ్డాయి. మేం కూడా టాటూ వేయించుకోవాలనుకున్నాం. కానీ.. మళ్లీ లుక్ పూర్తిగా విలన్‌గా కనిపిస్తోంది. అలా ఉండకూడదు.. మనకు పచ్చబొట్టు కూడా వద్దు. సినిమాకి ముందు నీల్‌తో వాడివేడిగా చర్చలు జరిగేవి. పోఘర్ సినిమా చూసి ప్రశాంత్ నీల్ నన్ను రాధా రామ పాత్రకు ఎంచుకున్నారు.

ప్రభాస్ చాలా స్వీట్ పర్సన్. అతను చాలా కూల్‌గా తన వ్యాపారాన్ని సాగిస్తాడు. పృథ్వీరాజ్ సుకుమార్ విషయానికి వస్తే, అతను కూడా ఎక్కువగా మాట్లాడడు. తన పని తాను చేసుకుని వెళ్ళిపోతాడు. గేమ్‌ ఆఫ్‌ థ్రోన్స్‌, కేజీఫ్‌, బాహుబలి సినిమాలను చూస్తే వాటి తొలి భాగాలు ఎవరికీ అర్థం కావు.. సాలార్‌ కూడా అంతే. సాలార్ సీజ్ ఫైర్‌లో మేము అసలు కథ ఏమిటో స్థాపించడానికి ప్రయత్నించాము. సెకండ్ పార్ట్ చూస్తుంటే నెక్ట్స్ రేంజ్ లో ఉంటుంది. దాని కోసం వేచి చూడాల్సిందే. రాధా రామ పాత్రను చూసి ఇండస్ట్రీ నుండి చాలా మంది ఆమెకు ఫోన్ చేసి అభినందించారు. సాలార్ సీజ్ ఫైర్‌లో నా పాత్ర పెద్దగా కనిపించదు. నేను రెండవ భాగంలో ఎక్కువగా కనిపిస్తాను. రెండవ భాగం సాలార్ సీజ్ పీర్‌కు మించి ఉంటుంది. (శ్రీయా రెడ్డి ఇంటర్వ్యూ)

ఈ సినిమా తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా ఓజి సినిమా చేస్తున్నాను. ఈ సినిమా విషయానికి వస్తే స్క్రిప్ట్ అద్భుతంగా ఉందని చెప్పొచ్చు. ఎమోషనల్ రోలర్ కోస్టర్ సినిమా. యాక్షన్ ఎలిమెంట్స్ బలమైన భావోద్వేగాలతో కూడి ఉంటాయి. ప్రకాష్ రాజ్, అర్జున్ దాస్, ఇమ్రాన్ హష్మీ వంటి గొప్ప నటులు అలరించబోతున్నారు. ఓజీ సినిమాలో నేను నెగెటివ్ రోల్ చేయడం లేదు. సినిమాలో పవన్ కళ్యాణ్ పాత్ర, సంబంధం గురించి నేను మాట్లాడను. ఇప్పుడు మరిన్ని వివరాలు చెప్పలేను. సాలార్, ఓజీ సినిమాల్లో చాలా విభిన్నమైన పాత్రల్లో కనిపించబోతున్నాను. ఓజీ తర్వాత రిటైర్ అవుతాడు (నవ్వుతూ…).. నా పాత్ర చాలా గొప్పగా ఉంటుంది.” (OG గురించి శ్రీయా రెడ్డి)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*కళ్యాణ్ రామ్: ఏ విషయంలోనైనా క్లారిటీ వస్తే… నేను, అన్న తారక్ స్పందిస్తాం

*******************************

*తాండల్: సముద్రం మధ్యలో.. చైతు ‘తాండల్’ అప్‌డేట్

****************************

*సుహాస్: సుహాస్ ‘మ్యారేజ్ బ్యాండ్’ విడుదల తేదీ ఫిక్స్

*************************************

*సుహాసిని: ప్రస్తుత సినిమాలపై సుహాసిని హాట్ కామెంట్స్

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 26, 2023 | 09:10 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *