దిల్ రాజు: సంక్రాంతి సినిమాలు.. దిల్ రాజు ఏంటి..!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 26, 2023 | 01:46 PM

‘సంక్రాంతికి సందడి చేసే సినిమాల్లో ఒకటి, రెండో సినిమా వెనక్కు తగ్గితే మిగిలిన సినిమాలకు సరిపడా థియేటర్లు దొరుకుతాయి. ఎవరికీ తగ్గకపోతే చిత్రాలన్నీ పండుతాయి. అదే జరిగితే అన్ని సినిమాలకు న్యాయం జరగదు.

దిల్ రాజు: సంక్రాంతి సినిమాలు.. దిల్ రాజు ఏంటి..!

‘సంక్రాంతికి సందడి చేసే సినిమాల్లో ఒకటి, రెండో సినిమా వెనక్కి తగ్గితే, మిగిలిన చిత్రాలకు తగినన్ని థియేటర్లు అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఎవరూ డౌన్ కానట్లయితే అన్ని చిత్రాలు పండక్కే అది జరిగితే అన్నీ వస్తాయి సినిమాకు న్యాయం జరగదు. కానీ సినిమా బాగుంటే పండగ తర్వాత ఆడుతుంది’’ అని దిల్ రాజు అన్నారు. దివంగత ఎస్పీ బాలసుబ్రహ్మణ్యం ఆశీస్సులతో 1999లో ప్రారంభమైన లిటిల్ మ్యూజిషియన్స్ అకాడమీ (ఎల్‌ఎంఏ) 25వ వార్షికోత్సవం జనవరి 21న హైదరాబాద్‌లోని శిల్ప కళా వేదికలో జరగనుంది. ఈ సందర్భంగా సోమవారం విలేఖరులు సమావేశం ఏర్పాటు చేశారు. దిల్ రాజు అతిథిగా పాల్గొన్నారు. ఈ క్రమంలో ఆయన సంక్రాంతి సినిమాలపై స్పందించారు.

‘‘మా బ్యానర్ నుంచి సంక్రాంతికి రావాల్సిన సినిమా మార్చికి వాయిదా పడినప్పటికీ.. మిగతా ఐదుగురిలో ఏ ఒక్కరు తగ్గితే ఛాంబర్ ద్వారా సోలో డేట్ ఇవ్వాలని నిర్ణయించుకున్నాం.. ఎవరు వస్తారు.. ఎవరు అది తగ్గుతుంది ఈ రెండు రోజుల్లో క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది. భారీ చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’ పండుగకు విడుదల చేయనున్నట్లు నిర్మాతలు గతంలోనే చెప్పారు. కాబట్టి అది అలాగే వస్తుంది. మిగిలిన నాలుగు చిత్రాల నిర్మాతల్లో ఎవరైనా తగ్గితే బాగానే ఉంటుంది. ఒక్కటి కూడా తగ్గకపోతే అన్నీ సినిమాలే స్వయంగా పండుగ విడుదల అవుతుంది. అలా జరిగితే అన్ని సినిమాలకు న్యాయం జరగదు. వ్యక్తిగతంగా ఎవరైనా నేను నిన్ను వెళ్ళమని చెప్పలేదు. నా అనుభవంలో ఐదింటిలో ఎవరైనా తిరిగి కిందకు రా సలహా ఇవ్వండి. వెనక్కు వెళ్లే వారికి ప్రయోజనం ఉంటుంది. అలాగే, ఆర్డర్‌లోనే విడుదలపై ఎలాంటి పరిమితులు విధించబడవు. అనుకున్న తేదీకి సినిమా రాకపోతే ఫర్వాలేదు ఆడండి.. వసూళ్లు వస్తాయని అపోహ మాత్రమే! సినిమాలో ఏదైనా సబ్జెక్ట్ ఉంటే ప్రేక్షకులు తప్పకుండా ఆదరిస్తారు. అందుకు ‘సాలార్‌’ మంచి ఉదాహరణ. వాయిదా వేసినా కలెక్షన్ల వర్షం కురుస్తోంది’’ అని దిల్ రాజు అన్నారు.

త్వరలో అందరం తెలుగు సినిమా పరిశ్రమ తరపున తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి రేవంత్ రెడ్డిని కలవబోతున్నాం ఈ సందర్భంగా అతను \ వాడు చెప్పాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 26, 2023 | 01:46 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *