దోస: అక్కడ మసాలా దోసె 600 రూపాయలు.. వీడియో వైరల్

ఈ తప్పు చేయడానికే ఎల్‌పీజీ, సీఎన్‌జీకి బదులు టర్బైన్ ఫ్యూయెల్ వినియోగిస్తున్నారంటూ నెటిజన్లు సెటైర్లు వేస్తున్నారు.

దోస: అక్కడ మసాలా దోసె 600 రూపాయలు.. వీడియో వైరల్

ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో దోసను రూ.600కి విక్రయించడం ఆన్‌లైన్‌లో వైరల్ చర్చకు దారితీసింది

దోస: హోటల్‌కి వెళ్లి మసాలా దోస తింటే ఎంత ఇస్తారు? దీని గురించి ఎవరినైనా అడిగితే యాభయా, అరవై అని అంటారు. పెద్ద హోటల్లో వంద రూపాయలకు మించి ఉంటుంది. అయితే అక్కడ దోశ తినాలంటే వాలెట్ నుంచి 600 రూపాయలు తీయాల్సిందే. మీరు దేని గురించి కలత చెందుతున్నారు? వామ్.. మసాలా దోశ ఆరువందల రూపాయలంటే ఆశ్చర్యపోతున్నారా? నువ్వే కాదు.. ఈ విషయం తెలిసిన వాళ్లంతా ఇలా మాట్లాడుతున్నారు. స్థలం ఎక్కడ ఉంది?

ఆరు వందల రూపాయలతో మసాలా దోశ తినాలంటే ముంబయి విమానాశ్రయానికి వెళ్లాల్సిందే. ఎందుకంటే అంత ఖరీదైన తప్పు అక్కడ దొరుకుతుంది. రేటు ఎక్కువ, ఇందులో ఏదైనా ప్రత్యేకత ఉంటుందని భావిస్తున్నారా? అలాంటిదేమీ లేదు. అందుకే మామూలు మసాలా దోశ చాలా ఖరీదు అని ఆశ్చర్యపోతున్నారు. చెఫ్ డాన్ ఇండియా ఈ దోస వీడియోను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఐడితో పంచుకున్నారు. దోశ కంటే బంగారం చవాకా అనే క్యాప్షన్ కూడా ముంబై విమానాశ్రయంలో పోస్ట్ చేయబడింది. ఇది చూసి నెటిజన్లు విస్తుపోతున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: పిల్లలను ‘సాలార్’ చూడనివ్వడం లేదని థియేటర్ యాజమాన్యంతో తల్లి గొడవ!

” ఈ మసాలా దోశ గురించి తెలిసి దక్షిణ భారతీయులందరూ ఆశ్చర్యపోతున్నారు. బహుశా ఈ లోపం చేయడానికి LPG మరియు CNGకి బదులుగా టర్బైన్ ఇంధనం ఉపయోగించబడుతుంది. ఈ లోపం యొక్క ధర వెండి ధరకు సమానం. మా ఊరిలో దోశ 40 రూపాయలు. 2 గంటల పాటు ఆకలితో అలమటించినా.. ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో దోసె తినలేదు’ అంటూ నెటిజన్లు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ఎయిర్‌పోర్టులో దుకాణం ఎంత అద్దె వసూలు చేస్తుందో తెలుసుకోవాలని వారిద్దరూ అభిప్రాయపడ్డారు. అయితే ముంబై విమానాశ్రయంలో ఎర్రర్ రేట్ వైరల్‌గా మారింది.

ఇది కూడా చదవండి: ఫుట్ పాత్ పై ట్రాఫిక్ సిగ్నల్ వద్ద యువతి డ్యాన్స్ పై.. ఆర్టీసీ ఎండీ సజ్జనార్ సీరియస్ అయ్యారు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *