అత్యుత్తమ టెస్టు జట్టు 2023: ఈ ఏడాది అత్యుత్తమ జట్టు ఇదే.. ముగ్గురు భారత ఆటగాళ్లకు స్థానం

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – డిసెంబర్ 26, 2023 | 06:56 PM

బెస్ట్ టెస్ట్ టీమ్ 2023: స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఛానల్ ఈ సంవత్సరం టెస్ట్ క్రికెట్‌లో అత్యుత్తమ ప్రదర్శన చేసిన బెస్ట్ XIని ప్రకటించింది. ఈ మేరకు టెస్ట్ టీమ్ ఆఫ్ ది ఇయర్ 2023 భారత్ నుంచి ముగ్గురు ఆటగాళ్లను ఎంపిక చేసింది. ఆశ్చర్యకరమైన విషయం ఏమిటంటే.. టీమిండియా స్టార్ బ్యాట్స్‌మెన్ విరాట్ కోహ్లీకి ఈ జట్టులో చోటు దక్కలేదు.

అత్యుత్తమ టెస్టు జట్టు 2023: ఈ ఏడాది అత్యుత్తమ జట్టు ఇదే.. ముగ్గురు భారత ఆటగాళ్లకు స్థానం

మరికొద్ది రోజుల్లో కొత్త సంవత్సరానికి స్వాగతం పలకబోతున్నాం. ఈ నేపథ్యంలో కొన్ని సంస్థలు 2023 రివైండ్‌ను ప్రత్యేకంగా ప్రస్తావిస్తున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో ఈ ఏడాది టెస్టు క్రికెట్‌లో అత్యుత్తమ ప్రదర్శన కనబర్చిన ఆటగాళ్లతో స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఛానెల్ బెస్ట్ ఎలెవన్‌ను ప్రకటించింది. ఈ మేరకు టెస్ట్ టీమ్ ఆఫ్ ది ఇయర్ 2023 భారత్ నుంచి ముగ్గురు ఆటగాళ్లను ఎంపిక చేసింది. ఆశ్చర్యకరమైన విషయం ఏమిటంటే.. టీమిండియా స్టార్ బ్యాట్స్‌మెన్ విరాట్ కోహ్లీకి ఈ జట్టులో చోటు దక్కలేదు. టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మతో పాటు రవీంద్ర జడేజా, రవిచంద్రన్ అశ్విన్‌లు అత్యుత్తమ టెస్టు ప్లేయింగ్ ఎలెవన్‌లో చోటు దక్కించుకున్నారు.

ఉస్మాన్ ఖవాజా (ఆస్ట్రేలియా), రోహిత్ శర్మ (భారత్), జో రూట్ (ఇంగ్లండ్), కేన్ విలియమ్సన్ (న్యూజిలాండ్), ట్రావిస్ హెడ్ (ఆస్ట్రేలియా), జానీ బెయిర్‌స్టో (ఇంగ్లండ్), రవీంద్ర జడేజా (భారత్), రవిచంద్రన్ అశ్విన్ (భారత్) ఉత్తమ పదకొండు జట్టు ), మిచెల్ స్టార్క్ (ఆస్ట్రేలియా), పాట్ కమిన్స్ (ఆస్ట్రేలియా), స్టువర్ట్ బ్రాడ్ (ఇంగ్లండ్). నిజానికి ఈ ఏడాది రోహిత్ శర్మ కంటే విరాట్ కోహ్లీ ఎక్కువ పరుగులు చేశాడు. కోహ్లి 8 టెస్టుల్లో 59.10 సగటుతో 591 పరుగులు చేశాడు. ఇందులో రెండు సెంచరీలు, హాఫ్ సెంచరీలు ఉన్నాయి. రోహిత్ కూడా 8 టెస్టులు ఆడి 12 ఇన్నింగ్స్‌ల్లో 45.41 సగటుతో 545 పరుగులు చేశాడు. ఇందులో 2 సెంచరీలు, 2 అర్ధ సెంచరీలు ఉన్నాయి. స్టార్ స్పోర్ట్స్ ఛానెల్ కోహ్లిని కాకుండా రోహిత్‌ని ఎందుకు ఎంపిక చేసిందని సోషల్ మీడియాలో అభిమానులు ప్రశ్నిస్తున్నారు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 26, 2023 | 06:56 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *