మొదటి KBC 5 కోట్ల విజేత: KBC యొక్క మొదటి రూ.5 కోట్ల విజేత ఉపాధ్యాయుడు అయ్యాడు…

టీచర్ రిక్రూట్‌మెంట్ పరీక్షల్లో ఉత్తీర్ణత సాధించిన తర్వాత KBC మొదటి రూ. 5 కోట్ల విజేత సుశీల్ కుమార్ మరోసారి వార్తల్లో నిలిచారు. కౌన్ బనేగా కరోడ్‌పతిలో ఐదు కోట్ల రూపాయల మొదటి విజేత సుశీల్ కుమార్ ఇటీవల బీహార్ పబ్లిక్ సర్వీస్ కమీషన్ టీచర్ రిక్రూట్‌మెంట్ పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించి ఉపాధ్యాయ ఉద్యోగాన్ని పొందారు…..

మొదటి KBC 5 కోట్ల విజేత: KBC యొక్క మొదటి రూ.5 కోట్ల విజేత ఉపాధ్యాయుడు అయ్యాడు...

KBC 5 కోట్ల విజేత సుశీల్ కుమార్

మొదటి కేబీసీ 5 కోట్ల విజేత: కేబీసీ రూ.5 కోట్ల మొదటి విజేత సుశీల్ కుమార్ ఉపాధ్యాయ నియామక పరీక్షల్లో ఉత్తీర్ణత సాధించి మరోసారి వార్తల్లో నిలిచారు. కౌన్ బనేగా కరోడ్‌పతిలో ఐదు కోట్ల రూపాయల మొదటి విజేత సుశీల్ కుమార్ ఇటీవలే బీహార్ పబ్లిక్ సర్వీస్ కమిషన్ టీచర్ రిక్రూట్‌మెంట్ పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించి టీచర్‌గా ఉద్యోగం సాధించాడు. మోతీహరి హనుమాన్ నగర్‌లో సాధారణ కుటుంబానికి చెందిన సుశీల్ కంప్యూటర్ ఆపరేటర్‌గా పనిచేస్తున్నాడు.

ఇంకా చదవండి: ఇజ్రాయెల్ హెచ్చరిక : ఢిల్లీలో పేలుడు ప్రభావం… భారత్‌లోని తమ పౌరులకు ఇజ్రాయెల్ హెచ్చరిక

కౌన్ బనేగా కరోడ్ పతి హాట్ సీటుకు చేరుకుని తొలిసారి ఐదు కోట్ల రూపాయలు గెలుచుకుని అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది. ఇప్పుడు తన కష్టానికి ఫలం దక్కి బీపీఎస్సీ టీచర్‌గా మారాడు. మిలియనీర్ సుశీల్ కుమార్ ఉన్నత ఆశయాలతో సాదాసీదా జీవితాన్ని గడుపుతున్నారు. పిచ్చుకల సంరక్షణ, పర్యావరణ పరిరక్షణ కోసం కృషి చేస్తున్నాడు.

ఇంకా చదవండి: కోవిడ్ మార్గదర్శకాలు: మాస్క్‌లు, వ్యాక్సిన్, ఐసోలేషన్…ఇవి ప్రభుత్వం యొక్క తాజా కోవిడ్ మార్గదర్శకాలు

కౌన్ బనేగా కరోడ్‌పతి గెలిచిన తర్వాత కూడా తన చదువును కొనసాగించి విద్యారంగంలో అడుగుపెట్టాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నానని సుశీల్ తెలిపాడు. సుశీల్ కుమార్ ఈ నెలలో బాబా సాహెబ్ భీమ్‌రావ్ అంబేద్కర్ యూనివర్సిటీలో సైకాలజీలో పీహెచ్‌డీ కోర్సులో చేరాడు. ఉపాధ్యాయుల నియామక పరీక్షల్లో మంచి ర్యాంకుతో ఉద్యోగం సాధించిన సుశీల్ కుమార్ అందరి ప్రశంసలు అందుకున్నాడు.

ఇంకా చదవండి: ఇజ్రాయెల్ హెచ్చరిక : ఢిల్లీలో పేలుడు ప్రభావం… భారత్‌లోని తమ పౌరులకు ఇజ్రాయెల్ హెచ్చరిక

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *