పరాన్నజీవి నటుడు.. లీ సన్ కున్ అనుమానాస్పద మృతి

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 02:16 PM

పరాన్నజీవి నటుడు లీ సన్ కున్ ఈ ఉదయం (బుధవారం) సియోల్‌లోని ఓ పార్క్‌లో పార్క్ చేసిన కారులో అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందినట్లు అక్కడి పోలీసులు గుర్తించారు.

పరాన్నజీవి నటుడు.. లీ సన్ కున్ అనుమానాస్పద మృతి

లీ సన్-క్యూన్

ప్రముఖ దక్షిణ కొరియా నటుడు లీ సన్-క్యున్ (లీ సన్-క్యూన్) 48, ఈ రోజు ఉదయం (బుధవారం) సియోల్‌లోని పార్క్ వద్ద పార్క్ చేసిన కారులో అనుమానాస్పద స్థితిలో మృతి చెందినట్లు పోలీసులు తెలిపారు. అయితే లీ సన్ క్యూన్ మృతిపై అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్న క్రమంలో ఆయన ఇంట్లో సూసైడ్ నోట్ దొరికిన సంగతి తెలిసిందే.

లీ సన్-క్యున్, 92వ ఆస్కార్-విజేత చిత్రం పారాసైట్‌లో ధనవంతుడు పార్క్ డాంగ్-ఇక్‌గా ప్రపంచ ఖ్యాతిని పొందాడు, గతంలో థ్రిల్లర్ హెల్ప్‌లెస్ (2012), రొమాంటిక్ కామెడీ ఆల్ అబౌట్ మై వైఫ్ (2012), నేరం. /బ్లాక్ కామెడీ. అతను ఎ హార్డ్ డే (2014)లో తన పాత్రతో కొరియాలో అగ్ర నటుడు అయ్యాడు. 1975లో జన్మించిన లీ సన్-క్యున్ (లీ సన్-క్యున్) చిన్న చిన్న పాత్రలు పోషించి హీరోగా మారాడు మరియు 2009లో తన తోటి నటి జియోన్ హై-జిన్ (జియోన్ హై-జిన్)ని వివాహం చేసుకున్నాడు. వారికి ఇద్దరు కుమారులు ఉన్నారు.

ఇంతలో, దక్షిణ కొరియా ప్రభుత్వం మాదకద్రవ్యాలకు సంబంధించిన కేసులను తీవ్రమైన నేరాలుగా పరిగణిస్తుంది. ఇక్కడి చట్టాలు ఎంత కఠినంగా ఉన్నాయో, స్వదేశీయులు విదేశాల్లో ఉన్నప్పుడు డ్రగ్స్ తీసుకుంటే.. తిరిగి తమ దేశానికి వచ్చాక దానికి సమాధానం చెప్పాల్సి ఉంటుంది. డ్రగ్స్ తీసుకున్నట్లు తేలితే 5 నుంచి 14 ఏళ్ల వరకు జైలు శిక్ష పడే అవకాశం ఉంది. ఈ క్రమంలో హీరో లీ సన్ క్యూన్ (లీ సన్ క్యూన్) గత కొన్నాళ్లుగా డ్రగ్స్ తీసుకున్నట్లు ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నాడు. అతను అనేక సార్లు పరిశోధనలకు హాజరయ్యాడు మరియు పరీక్షలు చేయించుకున్నాడు.

అయితే గత అక్టోబర్‌లో సియోల్‌లోని ఓ బార్‌ ఉద్యోగితో కలిసి డ్రగ్స్‌ తీసుకున్నట్లు పలుమార్లు ఆరోపణలు వెల్లువెత్తగా, ప్రస్తుతం అతడిని ఈ కేసులో విచారిస్తున్నారు. అదే సమయంలో, అతను టీవీ సిరీస్ నో వే అవుట్ నుండి తొలగించబడినప్పుడు అతను ఒకింత భావోద్వేగానికి గురైనట్లు తెలుస్తోంది. ఈ క్రమంలో లీ సన్ కున్ మూడు రోజులుగా కనిపించడం లేదని, ఇంటికి లేఖ వచ్చిందని లీ భార్య పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది. పోలీసులు కేసు దర్యాప్తు చేస్తుండగా, పార్క్ వద్ద పార్క్ చేసిన కారులో అతని మృతదేహం కనిపించింది. పోలీసుల క్షుణ్ణంగా విచారణ జరిపిన తర్వాత లీ సన్ క్యూన్ హత్యకు గురైందా.. లేక ఆత్మహత్యకు పాల్పడ్డాడా అనేది తేలనుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 02:21 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *