ఇంత మూర్ఖంగా మాట్లాడితే ఎలా…?!

మంచి చెడు. తప్పు, సరియైనది. రాంగోపాల్ వర్మ లాజిక్ ఎప్పుడూ ఫెయిల్ అవ్వదు. అతడిని మాటలతో ఓడించడం చాలా కష్టం. ఒక్కొక్క దానికీ ఒక లాజిక్ గీసి బ్రహ్మ కట్టాడు. అందుకే వర్మ ఏం చేసినా చెల్లుతుంది. ఎన్ని కుప్పలు వేసినా భరించాల్సిందే. ఎన్ని వెర్రి వేషాలు వేసినా భరించాల్సిందే. అలాంటి వర్మ తొలిసారి లాజిక్ లేకుండా మాట్లాడాడు.

వర్మ తల నరికితే కోటి రూపాయలు ఇస్తానని కొలకపూడి శ్రీనివాసరావు ఓ టీవీ ఛానెల్‌లో వ్యాఖ్యానించడంపై వర్మ విజయవాడలో పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. అసలు ఈ కేసులో హైదరాబాద్‌లోని కొలకపూడికి, విజయవాడ పోలీసులకు ఉన్న సంబంధం ఏంటి? అన్నది మరో అంశం. తేలిగ్గా తీసుకుని పక్కన పెడతాం. ముంబై మాఫియా బెదిరించిందని చెప్పిన వర్మ ఏమాత్రం చలించలేదు – ఎవరో టీవీ ఛానెల్‌లో మాట్లాడితే ప్రాణ భయంతో విజయవాడకు ఫ్లైట్ ఎక్కాడు. సరే.. ఆ సంగతి పక్కన పెడదాం. కొలకపూడి వ్యాఖ్యలను చంద్రబాబు నాయుడు, లోకేష్, పవన్ కళ్యాణ్ ఖండించడం లేదని వర్మ ఫిర్యాదు చేశారు. కొలకపూడికి పవన్ కళ్యాణ్ కి అసలు లింక్ ఏంటో వర్మకు తెలుసా? సూపర్ జీనియస్ అని గొప్పలు చెప్పుకునే వర్మ ఇంత మూర్ఖంగా ఎలా మాట్లాడతాడో అర్థం కావడం లేదు. ఆ డిబేట్‌లో వర్మపై జోకులు వేసేవారే లేరా? అలాంటప్పుడు వారు ఎందుకు ఖండిస్తారు? చంద్రబాబు, లోకేష్, పవన్ ఖండించలేదు.. మరి ఆయన చెప్పినట్లు ఆడారు.. వర్మని ఇలా మాట్లాడుతుంటే జగన్ ఆ వ్యాఖ్యలను ఇంకెంత ఘాటుగా ఖండించాలి? మరియు అతను మాట్లాడలేదు. అలాంటప్పుడు ఈ వ్యాఖ్యలను ఖండించని వర్మ వారందరినీ, మిగిలిన వైకాపా నేతలను ఎందుకు సస్పెండ్ చేయలేదు..? ఇదంతా సిల్లీ కాదా..?

ఇంత జరుగుతున్నా వర్మలో మెచ్చుకోదగ్గ విషయం ఒకటి ఉంది. ఈ విషయాన్ని తన సినిమా పబ్లిసిటీకి కూడా వాడుకున్నాడు. తన ‘వ్యూహం’ చూసి తెలుగు దేశం నివ్వెరపోయి భుజాలు తడుముకుంటున్నదని వర్మ మరోసారి తన పబ్లిసిటీ పైత్యాన్ని ప్రదర్శించాడు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *