శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్: సీఎం అడ్రస్ నాలుగు సార్లు మారింది..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 06:37 PM

రాష్ట్రాన్ని నాలుగుసార్లు పాలించిన ముఖ్యమంత్రి ఇప్పుడు అడ్రస్ మార్చుకున్నారు. మధ్యప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ తన అధికారిక బంగ్లాను ఖాళీ చేశారు. B8 74 బంగ్లాకు మార్చబడింది. ఇటీవల జరిగిన రాష్ట్ర అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో శివరాజ్ సింగ్ నేతృత్వంలో ఎన్నికలకు వెళ్లిన బీజేపీ అఖండ విజయం సాధించి మళ్లీ అధికారంలోకి వచ్చింది.

శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్: సీఎం అడ్రస్ నాలుగు సార్లు మారింది..

భోపాల్: రాష్ట్రాన్ని నాలుగుసార్లు పాలించిన ముఖ్యమంత్రి ఇప్పుడు అడ్రస్ మార్చుకున్నారు. మధ్యప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్ తన అధికారిక బంగ్లాను ఖాళీ చేశారు. B8 74 బంగ్లాకు మార్చబడింది. ఇటీవల జరిగిన రాష్ట్ర అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో శివరాజ్ సింగ్ నేతృత్వంలో ఎన్నికలకు వెళ్లిన బీజేపీ అఖండ విజయం సాధించి మళ్లీ అధికారంలోకి వచ్చింది. అయితే, శివరాజ్ సింగ్ చౌహాన్‌కు బదులుగా మోహన్ యాదవ్‌ను పార్టీ ముఖ్యమంత్రిగా ఎంపిక చేసింది. ఈ క్రమంలో శివరాజ్ సింగ్ తన అధికారిక నివాసాన్ని ఖాళీ చేశారు. బంగ్లాను ఖాళీ చేసిన సందర్భంగా ఆలయంలో కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి పూజలు చేశారు. ఇక నుంచి శివరాజ్ సింగ్ ఖాళీ చేసిన బంగ్లాలోనే మోహన్ యాదవ్ ఉండనున్నారు.

శివరాజ్ సింగ్ భోపాల్‌లోని రింగ్ రోడ్‌లోని బంగ్లాకు మారుతున్నాడు. మధ్యప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ఆయనకు ఈ బంగ్లాను కేటాయించింది. కొద్ది రోజులుగా రింగ్ రోడ్ నెం-1లోని బంగ్లాలో ఉండేందుకు వీలుగా మార్పులు చేశారు. ఇందుకోసం ప్రభుత్వం రెండు కోట్లు వెచ్చించినట్లు సమాచారం. బంగ్లాను ఖాళీ చేస్తున్నప్పుడు, శివరాజ్ సింగ్ మాట్లాడుతూ, “నేను నా ప్రజలు మరియు రాష్ట్రం కోసం ఇక్కడ (పాత బంగ్లా) నుండి అనేక నిర్ణయాలు తీసుకున్నాను. రాష్ట్ర అభివృద్ధి మరియు పురోగతిని మరింత ఉన్నత స్థాయికి తీసుకెళ్తారని ఆశిస్తున్న మోహన్ యాదవ్ మరియు అతని బృందాన్ని నేను అభినందిస్తున్నాను. స్థాయి. టన్నుల కొద్దీ జ్ఞాపకాలు, ముఖ్యమంత్రిగా నా ప్రయాణం సాఫీగా సాగేందుకు సహకరించిన అభిమానులందరితో సంతోషంగా బయలుదేరుతున్నాను.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 06:42 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *