రెజ్లర్ వినేష్ ఫోగట్: రెజ్లర్ వినేష్ ఫోగట్ సంచలన నిర్ణయం

రెజ్లింగ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా వివాదంపై నిరసన తెలుపుతూ ఒలింపియన్, రెజ్లర్ వినేష్ ఫోగట్ సంచలన నిర్ణయం తీసుకున్నారు. వినేష్ ఫోగట్ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి బహిరంగ లేఖ రాశారు.

రెజ్లర్ వినేష్ ఫోగట్: రెజ్లర్ వినేష్ ఫోగట్ సంచలన నిర్ణయం

రెజ్లర్ వినేష్ ఫోగట్

రెజ్లర్ వినేష్ ఫోగట్: రెజ్లింగ్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా వివాదంపై నిరసిస్తూ ఒలింపియన్ మరియు రెజ్లర్ వినేష్ ఫోగట్ సంచలన నిర్ణయం తీసుకున్నాడు. వినేష్ ఫోగట్ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి బహిరంగ లేఖ రాశారు. కొత్తగా ఎన్నికైన WFI ప్యానెల్‌ను క్రీడా మంత్రిత్వ శాఖ సస్పెండ్ చేయడానికి ముందు భారతీయ అగ్రశ్రేణి రెజ్లర్లు నిరసన తెలిపారు. ప్రభుత్వ వైఖరికి నిరసనగా తనకు లభించిన ఖేల్ రత్న, అర్జున అవార్డులను తిరిగి ఇస్తున్నట్లు వినేష్ ఫోగట్ ప్రకటించారు.

ఇంకా చదవండి: ఇజ్రాయెల్ హెచ్చరిక : ఢిల్లీలో పేలుడు ప్రభావం… భారత్‌లోని తమ పౌరులకు ఇజ్రాయెల్ హెచ్చరిక

రెజ్లర్లను లైంగికంగా వేధించాడన్న ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న శరణ్ సింగ్‌పై బ్రిజ్ భూషణ్ నిరసన తెలిపారు. కొత్తగా ఎన్నికైన డబ్ల్యూఎఫ్‌ఐ బాడీకి నిరసనగా సాక్షి మాలిక్ రిటైర్మెంట్ ప్రకటించారు. మరో రెజ్లర్ బజరంగ్ పునియా తన పద్మశ్రీ అవార్డును న్యూఢిల్లీలోని కర్తవ్య మార్గం పేవ్‌మెంట్‌పై వదిలేశాడు. మాజీ అధ్యక్షుడు బ్రిజ్ భూషణ్ శరణ్ సింగ్ నివాసం నుంచే డబ్ల్యూఎఫ్‌ఐ కార్యాలయం కూడా పనిచేస్తోందని వినేష్ ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా ఘాటైన ప్రకటన చేశారు.

ఇంకా చదవండి: అయోధ్యలో రామ మందిరం : పవిత్ర అయోధ్య రామ మందిరాన్ని చూద్దాం

రెజ్లింగ్ సమాఖ్య అధ్యక్ష ఎన్నికల్లో బ్రిజ్ భూషణ్ శరణ్ సింగ్ సన్నిహితుడు సంజయ్ సింగ్ గెలిచిన కొన్ని గంటల తర్వాత, వినేష్ ఫోగట్ న్యూఢిల్లీలో ఒలింపిక్ పతక విజేతలైన సాక్షి మాలిక్ మరియు బజరంగ్ పునియాతో కలిసి విలేకరుల సమావేశంలో ప్రసంగించారు. గతంలో తమను అణగదొక్కిన వారి చేతుల్లోకి మళ్లీ అధికారం వచ్చిందని మల్లయోధులు ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.

ఇంకా చదవండి: కోవిడ్ మార్గదర్శకాలు: మాస్క్‌లు, వ్యాక్సిన్, ఐసోలేషన్…ఇవి ప్రభుత్వం యొక్క తాజా కోవిడ్ మార్గదర్శకాలు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *