విజయకాంత్‌ను హత్య చేసిన దర్శకుడు

తమిళ స్టార్ విజయకాంత్ మరణం ఆయన అభిమానులను తీవ్ర విషాదంలో ముంచెత్తింది. మరోవైపు మలయాళ దర్శకుడు అల్ఫోన్స్ పుత్రేన్‌ విజయ్‌కాంత్‌ సహజ మరణం కాదని, ఎవరో హత్య చేశారని ఆరోపించడం కలకలం రేపుతోంది. ఏ రాజకీయ నేత అయినా, విజయ్ కాంత్ అభిమానులైనా ఇలాంటి ఆరోపణలు చేస్తే పెద్దగా పట్టించుకోనవసరం లేదు. కానీ.. పుత్రేన్ లాంటి దర్శకుడు ఇలా మాట్లాడటం తమిళనాట చర్చనీయాంశంగా మారింది. ఈ మేరకు పుత్రేన్ సోషల్ మీడియాలో తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి స్టాలిన్ ను ట్యాగ్ చేస్తూ పెద్ద పోస్ట్ పెట్టారు.

‘‘ఉదయనిధి స్టాలిన్ అన్నా… కేరళ నుంచి చెన్నై వచ్చి రెడ్‌జెయింట్‌ ఆఫీసులో కూర్చుని ‘నువ్వు రాజకీయాల్లోకి రావాలి’ అన్నాను.. కరుణానిధిని ఎవరు హత్య చేశారో, ఉక్కు మహిళ జయలలితను ఎవరు హత్య చేశారో కనుక్కోవాలని అడిగాను.. ఇప్పుడు మీరే తేల్చుకోవాలి. కెప్టెన్ విజయకాంత్‌ను ఎవరు చంపారు.. వారిని పట్టుకోవాలి.. ఒకవేళ మీరు దీనిని పట్టించుకోకుంటే.. కమల్ హాసన్ ‘ఇండియన్ 2’ సెట్స్‌లో మిమ్మల్ని చంపడానికి ప్రయత్నిస్తాడు” అని ఇప్పుడు సంచలనం సృష్టిస్తోంది. విజయ్ కాంత్ చాలా కాలంగా అనారోగ్యంతో బాధపడుతున్నారు. ఒకానొక దశలో ఆయన మరణవార్త కూడా బయటకు వచ్చింది.కానీ ఎలాగోలా కోలుకుని ఇంటికి చేరుకున్న విజయ్ కాంత్.. ఆ తర్వాత మళ్లీ ఆరోగ్యం క్షీణించడం, ఆసుపత్రిలో చేరడం, ఇప్పుడు ప్రాణ నష్టం జరిగింది.విజయకాంత్ సంపూర్ణ ఆరోగ్యవంతంగా ఉండి హఠాన్మరణం చెందితే.. ఈ ఆరోపణలను జనం సీరియస్‌గా తీసుకున్నారా..?కనీసం అగమ్య గోచరమైన పరిస్థితుల్లో విజయకాంత్‌ని చూసిన అభిమానులు సైతం ఇది సహజ మరణం అని అనుకుంటున్నారు.. లేకుంటే నిప్పు లేనిదే పొగ రాదు.. మరి ఇవన్నీ ఆందోళనల కోసం చేసిన ఆరోపణలు, ప్రకటనలేనా? తెర వెనుక ఏదైనా రహస్యం ఉందా? ఇది స్పష్టంగా ఉండాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ విజయకాంత్‌ను హత్య చేసిన దర్శకుడు మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *