వైరల్ వీడియో: స్టేడియంలో ఆటగాడి నృత్యానికి ప్రేక్షకుడు స్టెప్పులు వేస్తున్నారు

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – డిసెంబర్ 28, 2023 | 03:45 PM

క్రికెట్ మ్యాచ్‌లో భాగంగా అప్పుడప్పుడు తమాషా సంఘటనలు జరుగుతుంటాయి. గతంలో విరాట్ కోహ్లి డ్యాన్స్ వీడియోతో సహా సోషల్ మీడియాలో చాలా విషయాలు వెలుగులోకి వచ్చాయి. ఈ క్రమంలో మరో క్రీడాకారిణి డ్యాన్స్ వీడియో హల్‌చల్ చేస్తోంది.

వైరల్ వీడియో: స్టేడియంలో ఆటగాడి నృత్యానికి ప్రేక్షకుడు స్టెప్పులు వేస్తున్నారు

ఆస్ట్రేలియా-పాకిస్థాన్ జట్ల మధ్య జరుగుతున్న రెండో టెస్టులో భాగంగా ఓ ఆసక్తికర ఘటన చోటుచేసుకుంది. మూడో రోజు ఆట నేపథ్యంలో బౌండరీ ఏరియాలో ఉన్న పాక్ ఆటగాడు హసన్ అలీ సరదాగా డ్యాన్స్ చేశాడు. ఆ క్రమంలో వెనుక ప్రేక్షకులు కూడా ఆయనతో కలిసి డ్యాన్స్‌లు చేశారు. స్టేడియంలోని ప్రేక్షకులు కూడా హసన్ చేయగానే చేతులు ఊపుతూ కేకలు వేశారు. అయితే ఒక్కసారిగా చాలా మంది డ్యాన్స్ చేయడంతో స్టేడియంలోని జనాలంతా వెనుదిరిగారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. అంతేకాదు, దీన్ని చూసిన చాలా మంది వావ్ అంటుండగా..మరికొందరు ఈ వీడియోను లైక్ చేస్తున్నారు.

ఈ నేపథ్యంలో ఆస్ట్రేలియాతో జరుగుతున్న రెండో టెస్టులో హసన్ తన డ్యాన్స్‌తో ప్రేక్షకుల దృష్టిని ఆకర్షించాడు. పాకిస్థాన్ రెండో ఇన్నింగ్స్ 53వ ఓవర్లో ఈ దృశ్యం చోటుచేసుకుంది. ఆ క్రమంలో మెల్ బోర్న్ స్టేడియంలో ప్రేక్షకులు నిరాశ చెందకుండా అతడితో స్టెప్పులు వేశారు. అయితే క్రికెట్ స్టేడియంలలో ఇలాంటి ఘటనలు జరగడం ఇదే మొదటిసారి కాదు. అదే టెస్ట్ మ్యాచ్ రెండో రోజు, ట్రావిస్ హెడ్ బౌండరీ వద్ద ఫీల్డింగ్ చేస్తున్నప్పుడు ప్రేక్షకులను అనుకరించాడు. చూసిన ప్రేక్షకులు కూడా ఆయన్ను అనుకరించారు. అంతేకాదు భారత స్టార్ ఆటగాడు విరాట్ కోహ్లీ మైదానంలో పలు సందర్భాల్లో డ్యాన్స్ చేసిన వీడియోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయ్యాయి. ఇది కాకుండా, సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారిన పలు సందర్భాల్లో రోహిత్ శర్మ ఆటగాళ్ల ప్రవర్తనపై తన అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేసిన సందర్భాలు ఉన్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 28, 2023 | 03:50 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *