విజయకాంత్ మృతిపై సినీ ప్రముఖులు: అవమానించినా వెనక్కి తగ్గలేదు!

డీఎండీకే అధ్యక్షుడు, సినీ నటుడు విజయకాంత్ మరణవార్తతో కోలీవుడ్‌తో పాటు సౌత్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీ కూడా షాక్‌కు గురైంది. సినీ లోకం కెప్టెన్‌గా పిలుచుకున్న వ్యక్తి గతించిపోయాడంటూ కన్నీరుమున్నీరవుతున్నారు. ఈ మేరకు పలువురు సినీ ప్రముఖులు సోషల్ మీడియా వేదికగా విజయకాంత్‌కు నివాళులు అర్పిస్తున్నారు.

‘‘మన ‘పురట్చి కలైంగర్’, ‘కెప్టెన్’ విజయకాంత్ ఇక లేరని తెలిసి గుండె తరుక్కుపోయింది. నాయకుడు. తెలుగు సినిమాల్లో నేరుగా నటించక పోయినా ఇక్కడి సినీ ప్రేమికులకు కూడా చాలా ఇష్టం వచ్చింది. ఇప్పుడు తిరిగిరాని లోకాలకు వెళ్లి శూన్యాన్ని మిగిల్చారు. తన అభిమానులకు, కుటుంబ సభ్యుల కోసం నా సంతాపాన్ని అయినప్పటికీ. ఆయన ఆత్మకు శాంతి చేకూరాలని కోరుకుంటున్నాను’ అని చియంజీవి ట్వీట్ చేశారు.

రిప్ విజయకాంత్ మరణించారని తెలిసి చింతిస్తున్నాను. అతని ఆత్మకు శాంతి కలుగుగాక దేవుడు నేను ప్రార్థిస్తున్నాను. కుటుంబం కథలతో పాటు సామాజిక, అంశాలు కలయికతో అక్షn మరిన్ని చిత్రాలు తీశారు. ఆపదలో ఉన్నవారి పట్ల మానవతా దృక్పథంతో స్పందించేవారు. అతనికి మొదటి దశలో ఎదురైన ఫలితానికి నిరుత్సాహపడకండి రాజకీయాల్లో నిలబడ్డాడు. సినీ సహోద్యోగుల నుంచి అవమానాలు ఎదురైనా.. వెనక్కి తగ్గలేదు. ఆ తత్వశాస్త్రంతో తమిళనాడు అసెంబ్లీలో ప్రతిపక్ష నేతగా ప్రజల పక్షాన నిలిచారు. 2014లో పార్లమెంట్ సెంట్రల్ హాల్‌లో చివరిసారిగా విజయకాంత్‌ను కలిశాను. తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి చెడ్డ నాయకుడని చాలా మంది అనుకుంటున్నారు. ఆయన ఆరోగ్యం క్రమంగా క్షీణించడంతో తుది శ్వాస విడిచారు. ఆయన సతీమణి ప్రేమలత గారు ఆయన రాజకీయ వారసత్వాన్ని కొనసాగిస్తారని ఆశిస్తున్నాను.

పవన్ పవన్ కళ్యాణ్

‘‘పాపం నా స్నేహితుడు, దిగ్గజ నటుడు విజయకాంత్ చెన్నైలో ఉండగా కన్నుమూశారు అతనితో లెక్కలేనన్ని క్షణాలు గడిపాను. మేము చాలా స్నేహపూర్వకంగా ఉండేవాళ్లం. అతనితో సంబంధం నా జీవితంలో ఒక ముఖ్యమైన భాగం. అతని కుటుంబానికి నా ప్రగాఢ సానుభూతి తెలియజేస్తున్నాను.

– మోహన్ బాబు

విజయకాంత్ మృతి బాధాకరమన్నారు. తన జ్ఞాపకాలతో కుటుంబ సభ్యులు దేవుడు వారిని ఓదార్చి ధైర్యాన్ని ప్రసాదిస్తాడు మీకు కావాలా

– రవితేజ

నా మొదటి సినిమాలోనే విజయకాంత్‌తో నటించే అవకాశం రావడం నా అదృష్టం. చాలా సలహా ఇచ్చారు. ఆయనకు ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటా.

– సోనూసూద్

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 28, 2023 | 02:20 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *