వైష్ణవి చైతన్య: ‘బేబీ’ హీరోయిన్‌కి మరో ఛాన్స్… హీరో ఎవరు?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 28, 2023 | 04:59 PM

సాయి రాజేష్ దర్శకత్వంలో ఆనంద్ దేవరకొండ, విరాజ్ అశ్విన్, వైష్ణవి చైతన్య హీరోహీరోయిన్లుగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘బేబీ’. ఈ సినిమాతో వైష్ణవి చైతన్య హీరోయిన్‌గా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ‘బేబీ’ తర్వాత మరోసారి ఆనంద్ దేవరకొండతో సినిమా చేయనుంది. ఆ సినిమా కాకుండా దిల్ రాజు ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై ఆశిష్ హీరోగా నటిస్తున్న సినిమాలో కూడా ఆమెనే హీరోయిన్ గా ఫిక్స్ చేసారు.

వైష్ణవి చైతన్య: 'బేబీ' హీరోయిన్‌కి మరో ఛాన్స్... హీరో ఎవరు?

వైష్ణవి చైతన్య

సాయి రాజేష్ దర్శకత్వంలో ఆనంద్ దేవరకొండ, విరాజ్ అశ్విన్, వైష్ణవి చైతన్య హీరోహీరోయిన్లుగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘బేబీ’. ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద ఎంతటి విజయం సాధించిందో, యూత్ లో ఎంత క్రేజ్ ఉందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. చిన్న సినిమాగా తెరకెక్కిన ‘బేబీ’ సినిమా రూ. 100 కోట్ల కలెక్షన్లు.. సంచలనాలకు కేంద్రంగా నిలిచాయి. ఈ సినిమాలో వైష్ణవి చైతన్య నటన అందరినీ ఆకట్టుకుంది. తెలుగు అమ్మాయి చాలా బాగా నటించి అందరి మన్ననలు పొందింది. ‘బేబీ’ తర్వాత మళ్లీ ఆనంద్ దేవరకొండతో సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన అధికారిక ప్రకటన కూడా వచ్చేసింది. ఇప్పుడు వైష్ణవి చైతన్య మరో సినిమాలో ఛాన్స్ కొట్టేసింది. వివరాల్లోకి వెళితే..

వైవిధ్యభరితమైన కంటెంట్‌తో కూడిన చిత్రాలను తెలుగు ప్రేక్షకులకు అందిస్తూ కొత్త టాలెంట్‌ను ఎంకరేజ్ చేయడంలో స్టార్ ప్రొడ్యూసర్‌లు దిల్ రాజు, శిరీష్ ఎప్పుడూ ముందుంటారనే సంగతి తెలిసిందే. ఓ వైపు శ్రీవెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ (ఎస్‌విసి) బ్యానర్‌లో స్టార్ హీరోలతో సినిమాలు చేస్తూనే.. దిల్ రాజు ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై విభిన్నమైన చిత్రాలను రూపొందిస్తున్నాడు. ఈ నిర్మాణ సంస్థలో రూపొందిన ‘బలగం’ సినిమా సెన్సేషనల్ బ్లాక్‌బస్టర్‌గా నిలిచిన సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. ఇప్పుడు దిల్ రాజు ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై శిరీష్ దర్శకత్వంలో ఆశిష్ రెడ్డి హీరోగా అరుణ్ భీమవరపు దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా రూపొందుతోంది. ఇందులో కథానాయికగా ‘బేబీ’ ఫేమ్ వైష్ణవి చైతన్యను ఖరారు చేశారు. తాజాగా ఆమె లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్.

బేబీ-హీరోయిన్.jpg

ఈ లుక్‌లో ఆమె చాలా క్యూట్‌గా కనిపిస్తోంది. ప్రస్తుతం ఆమె పిక్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. శిరీష్ సమర్పణలో హర్షిత్ రెడ్డి, హన్సిత, నాగ మల్లిడి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఆస్కార్ విన్నర్ ఎంఎం ఈ చిత్రానికి సంగీతం ఎంఎం కీరవాణి సమకూరుస్తుండగా, నేషనల్ అవార్డ్ విన్నర్ పీసీ సినిమాటోగ్రఫీని శ్రీరామ్ అందిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలను త్వరలోనే తెలియజేస్తామని మేకర్స్ తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*అద్దెదారు: ‘నా కథలో నువ్వు ఉన్నావా? నేను నీ కథనా?’ అంటోన్న సత్యం రాజేష్!

****************************

*డుంకీ: టాప్ గ్రాసర్ క్లబ్ 2023లో షారూఖ్ ‘డుంకీ’… ప్రపంచవ్యాప్త కలెక్షన్స్ ఎంత?

****************************

*సరిపోదా శనివారం: నేచురల్ స్టార్ మళ్లీ యాక్షన్..

*******************************

*నవీన్ మేడారం: ‘దెయ్యం’ సినిమాపై చట్టపరమైన చర్యలు తప్పవు.

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 28, 2023 | 04:59 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *