బాలీవుడ్ : విడాకుల వార్తను బయటపెట్టిన నటి.. తెలుగు చిత్రసీమలో హీరోయిన్ గా కెరీర్..

వ్యాపారవేత్తను పెళ్లాడిన ఈ నటి తన 14 ఏళ్ల వైవాహిక జీవితానికి బ్రేక్ వేసింది. స్వార్థంతోనే భర్త నుంచి విడిపోయినట్లు తెలుస్తోంది. నటి ఎవరు?

బాలీవుడ్ : విడాకుల వార్తను బయటపెట్టిన నటి.. తెలుగు చిత్రసీమలో హీరోయిన్ గా కెరీర్..

బాలీవుడ్

బాలీవుడ్: సెలబ్రిటీల విడాకుల పరంపర కొనసాగుతూనే ఉంది. ఇటీవల బాలీవుడ్ నటి ఇషా కొప్పికర్ తన భర్త టిమ్మీ నారంగ్ నుండి విడిపోయినట్లు తెలుస్తోంది. 2009లో ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్న ఈ జంట 14 ఏళ్ల వివాహాన్ని విడదీశారు.

ప్రశాంత్ వర్మ : ఒక దర్శకుడి చేతిలో మొత్తం 12 సూపర్ హీరోల సినిమాలు.. తదుపరి ‘అధిర’..

వైఫ్ ఆఫ్ వి వరప్రసాద్ సినిమాలోని ‘ఎక్కడికి నీ పరుగు’ పాటను చాలామంది మర్చిపోలేరు. ఈ పాటలో నటించిన నటి ఇషా కొప్పికర్‌ని మరిచిపోలేరు. నటి ఇషా కొప్పికర్ తొలిసారిగా 1997 చిత్రంలో ఈ పాటతో తెరపై కనిపించారు. ఆ తర్వాత 1998లో ‘చంద్రలేఖ’ సినిమాతో పూర్తి స్థాయి కథానాయికగా కెరీర్ ప్రారంభించింది. హిందీ, తమిళం, తెలుగు, కన్నడ, మరాఠీ చిత్రాల్లో నటించిన ఈ భామ తాజాగా విడాకుల వార్తతో తెరపైకి వచ్చింది. 2009లో ప్రముఖ వ్యాపారవేత్త టిమ్మీ నారంగ్‌ను ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్న నటి మానసిక సమస్యల కారణంగా భర్త నుంచి విడిపోయినట్లు తెలుస్తోంది.

ఇషా కొప్పికర్‌, టిమ్మీ నారంగ్‌ దంపతులకు రియానా (9) అనే కుమార్తె ఉంది. గత కొంత కాలంగా ఇషా, టిమ్మి నారంగ్ మధ్య గొడవలు జరుగుతున్నాయని, తమ బంధాన్ని కాపాడుకునేందుకు ప్రయత్నించినప్పటికీ రాజీ కుదరకపోవడంతో ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నారని వార్తలు వచ్చాయి. 2009లో, జిమ్‌లో కలుసుకున్న తర్వాత ఇషా మరియు టిమ్మీ నారంగ్ ప్రేమలో పడ్డారు. ఆ తర్వాత పెళ్లి చేసుకున్నారు. ముంబైలో పుట్టి పెరిగిన ఇషా మొదట మోడల్‌గా పలు యాడ్స్‌లో నటించింది. 1995 మిస్ ఇండియా పోటీలో మిస్ టాలెంట్ కిరీటాన్ని గెలుచుకుంది. 2000లో హృతిక్ రోషన్ నటించిన ఫిజా చిత్రంతో బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన ఇషా, 2002లో రామ్ గోపాల్ వర్మ కంపెనీ సినిమాలోని ‘ఖల్లాస్’ అనే ఐటెం సాంగ్‌తో పాపులర్ అయ్యింది.

డెవిల్ రివ్యూ : ‘దెయ్యం’ సినిమా రివ్యూ.. దేశభక్తితో సస్పెన్స్ థ్రిల్లింగ్ మూవీ..

ఆ సమయంలో ఇషా నటుడు (దివంగత) ఇందర్ కుమార్‌తో ప్రేమలో ఉన్నట్టు సమాచారం. ఆ తర్వాత ఇషా టిమ్మీ నారంగ్‌ని పెళ్లి చేసుకుంది. పెళ్లయినా ఇషా అడపాదడపా సినిమాలు, వెబ్ సిరీస్‌లతో బిజీగా ఉంది. ఇషా ప్రస్తుతం తమిళ సైన్స్ ఫిక్షన్ చిత్రం ‘అయలన్’లో నటిస్తోంది. ఆర్ రవికుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని కెజెఆర్ స్టూడియోస్ బ్యానర్‌పై కోటపాడి జె రాజేష్ నిర్మించారు. ఈ చిత్రంలో శివకార్తికేయన్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, శరద్ కేల్కర్, భానుప్రియ, యోగి బాబు, కరుణాకరన్ మరియు బాల శరవణన్ కూడా నటిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *