నా కల నిజమైంది నా కల నిజమైంది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 29, 2023 | 12:51 AM

నటుడిని కావాలనేది చిన్నప్పటి నుంచి నా కోరిక. సినిమాను ముందుకు తీసుకెళ్లే కథానాయకుడిగా చేయాలనే కోరిక. ‘బబుల్‌గమ్‌’ సినిమాతో అది నెరవేరింది. దర్శకుడు రవికాంత్ పేరేపుని కలవడం, నాతో సినిమా చేయాలని…

నా కల నెరవేరింది

నటుడిని కావాలనేది చిన్నప్పటి నుంచి నా కోరిక. సినిమాను ముందుకు తీసుకెళ్లే కథానాయకుడిగా చేయాలనే కోరిక. ‘బబుల్‌గమ్‌’ సినిమాతో అది నెరవేరింది. దర్శకుడు రవికాంత్ పేరేపుతో కలిసి ఆయన నాతో సినిమా చేయాలనుకోవడంతో ఈ ప్రయాణం మొదలైంది’ అని కొత్త హీరో రోషన్ కనకాల అన్నారు. ఆయన్ను హీరోగా పరిచయం చేస్తూ రవికాంత్ పేరేపు దర్శకత్వంలో పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, మహేశ్వరి మూవీస్ సంయుక్తంగా నిర్మించిన ‘బబుల్గమ్’ చిత్రం శుక్రవారం విడుదలవుతోంది. ఈ సందర్భంగా రోషన్ సినిమా విశేషాలను మీడియాకు వెల్లడించారు.

  • ‘నా బాల్యమంతా దాదాపు మా తాతగారి యాక్టింగ్‌ ఇన్‌స్టిట్యూట్‌లోనే గడిచింది. మేము మొదటి అంతస్తులో ఉంటే, ఇన్స్టిట్యూట్ గ్రౌండ్ ఫ్లోర్లో ఉండేది. అందుకే చిన్నప్పటి నుంచి నటనపై ఆసక్తి ఉండేది. పెద్దయ్యాక తాత దగ్గర రెండు నెలలు శిక్షణ తీసుకున్నాడు. తర్వాత లాస్ ఏంజెల్స్ వెళ్లి శిక్షణ పొందాను. నటనలో నాన్నగారు నన్ను బాగా నడిపించారు. ‘బబుల్‌గమ్‌’ షూటింగ్‌ ప్రారంభించే ముందు వర్క్‌షాప్‌ చేయాలని ప్లాన్‌ చేశాం. ఏ సీన్ లో ఎలా చేయాలి, ఎలాంటి ఎమోషన్స్ చెప్పాలి, కాస్ట్యూమ్స్ ఎలా ఉండాలి… ఇలా అన్నీ సిద్ధం చేసుకున్నాం. షూటింగ్‌లో మాకు హెల్ప్‌ అయింది’ అని రోషన్‌ తెలిపారు.

  • తొలిసారి ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చినందుకు ఒత్తిడి కంటే ఆనందమే ఎక్కువ. నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను ఎందుకంటే నేను జీవితంలో ఇదే కోరుకున్నాను. సినిమాపై పూర్తి నమ్మకం ఉంది’ అన్నారాయన.

  • తాతయ్యలు ఏమైనా సలహాలు ఇచ్చారా అని అడిగితే.. ‘నటన విషయంలో వారి నుంచి సలహాలు తీసుకున్నాను. ఏదైనా సందేహం ఉందా అని అడిగాను. వాళ్ళు సినిమా చూస్తున్నప్పుడు నేను అక్కడ లేను. కొన్ని సన్నివేశాల్లో నాన్న ఏడ్చారని అమ్మ చెప్పింది. నాన్న సహజంగానే మెచ్చుకోరు. ఆయన నుంచి కాంప్లిమెంట్ రావడం సంతోషంగా అనిపించింది’ అని అన్నారు. హీరోయిన్ మానస గురించి మాట్లాడుతూ.. ‘ఆమె నటన చూసి నేను ఆశ్చర్యపోయాను. ఆమె డబ్బింగ్ కూడా చెప్పింది. సెట్‌లో ఎలాంటి ఇగోలు లేకుండా స్నేహంగా ఉండేది’ అని రోషన్ అన్నారు.

  • అవకాశం ఇచ్చిన దర్శక నిర్మాతలు విశ్వప్రసాద్‌, వివేక్‌లకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ.. చాలా సపోర్ట్ చేశారు. కథను బలంగా నమ్మి అడిగినవన్నీ అందించాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 29, 2023 | 12:51 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *