త్రివిక్రమ్ ఇలా మడతపెట్టడం ఏమిటి..?

త్రివిక్రమ్‌పై ప్రత్యేక ప్రేమ, అభిమానం ఎందుకంటే – ఆయన సాహిత్యాభిమాని కూడా. అతను మాట్లాడినప్పుడల్లా పుస్తకాలు మరియు లేఖలపై ప్రేమ కనిపిస్తుంది. ఆయన సినిమాల్లో డైలాగ్స్‌లో ద్వంద్వార్థాలు ఉండవు. ప్రతి అక్షరంలోనూ సంస్కృతి ధ్వనిస్తుంది. అదే పాటలు. మిగతా సినిమాల్లో పాటలు వేరు, త్రివిక్రమ్ సినిమాల్లో పాటలు వేరు. ఆ ధ్వని అందం బాగుంది. రచయిత ఎవరంటే అక్కడ కూడా త్రివిక్రమ్ మార్క్ కనిపిస్తుంది.

ఆయన తాజా చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’లో రెండు పాటలు వచ్చాయి. ట్యూన్‌లో కొన్ని సమస్యలు ఉన్నాయి, కానీ సాహిత్యం త్రివిక్రమ్ ప్రమాణాలకు తగ్గట్టుగా ఉంది. అయితే ఇప్పుడు ఓ పాట రాబోతోంది. ఆ పాట ప్రోమోలో ‘కుర్చీ మడతపెట్టండి’ అనే వాక్యం వినిపించింది. అది కూడా హైలైట్ అయింది. అయితే ఈ ఫోల్డింగ్ చైర్ ఏదైతేనేం.. సోషల్ మీడియా ట్రోల్స్ ని ఫాలో అయ్యే వాళ్లకు దీని గురించి పెద్దగా చెప్పాల్సిన పని లేదు. వాక్యం ఏ పదంతో ముగుస్తుందో కూడా వారికి అవగాహన ఉంటుంది. ఇప్పుడు ఆయన్ను ఓ సినిమా పాటకు లీడ్ గా తీసుకోవడం, అది కూడా మహేష్ లాంటి టాప్ హీరో నటించిన సినిమాలో, త్రివిక్రమ్ లాంటి సాహిత్యాభిమాని డైరెక్షన్ లో ఓ సినిమా చేయడం ఆశ్చర్యం కలిగిస్తోంది. బహుశా… పాట త్వరగా ప్రేక్షకుల్లోకి రావాలనే ఆత్రుతలో ఫ్యాన్సీ పదాలు పట్టిందా..? అయితే త్రివిక్రమ్ – మహేష్ సినిమాలకు అంత కర్మ ఉందా? అనేది ప్రశ్నార్థకం. అల్లరి నరేష్ సినిమాల్లో ఇలాంటి పద ప్రయోగాలు వింటే కామెడీ కోసమో కాదో లైట్ తీసుకోవచ్చు. అయితే ఇక్కడ అలా కాదు కదా? పాట ప్రారంభ వాక్యం ఇలా ఉంటే, మిగిలిన పాట ఎలా ఉంటుంది..? వస్తే ఇంకా ఎంత విమర్శిస్తారో?

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ త్రివిక్రమ్ ఇలా మడతపెట్టడం ఏమిటి..? మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *