OTTలో హాయ్ నాన్నా: ‘హాయ్ నాన్నా’ OTT స్ట్రీమింగ్ తేదీ వచ్చింది.. ఎప్పుడు?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 03:35 PM

నేచురల్ స్టార్ నాని ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘హాయ్ నాన్నా’ థియేటర్లలో బ్లాక్ బస్టర్ విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. వైరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ తొలి నిర్మాణ సంస్థ అయిన ఈ సినిమాతో శౌర్యువ్ దర్శకుడిగా పరిచయం అయ్యాడు. మృణాల్ ఠాకూర్ కథానాయికగా నటించగా, బేబీ కియారా ఖన్నా మరో కీలక పాత్ర పోషించింది. నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇటీవలే ఈ చిత్రం OTT విడుదల తేదీని ప్రకటించింది.

OTTలో హాయ్ నాన్నా: 'హాయ్ నాన్నా' OTT స్ట్రీమింగ్ తేదీ వచ్చింది.. ఎప్పుడు?

హాయ్ నాన్న సినిమా పోస్టర్

నేచురల్ స్టార్ నాని ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘హాయ్ నాన్న’ థియేటర్లలో బ్లాక్ బస్టర్ విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. వైరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ తొలి నిర్మాణ సంస్థ అయిన ఈ సినిమాతో శౌర్యువ్ దర్శకుడిగా పరిచయం అయ్యాడు. మృణాల్ ఠాకూర్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, బేబీ కియారా ఖన్నా మరో కీలక పాత్రలో కనిపించింది. ఈ చిత్రాన్ని మోహన్ చెరుకూరి మరియు డాక్టర్ విజయేందర్ రెడ్డి తీగల నిర్మించారు. డిసెంబర్ 7న గ్రాండ్‌గా విడుదలైన ఈ చిత్రం అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను అలరిస్తూ భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. ఇప్పుడు ఈ చిత్రం OTT ప్రేక్షకులను అలరించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. ఈ చిత్రాన్ని జనవరి 4 నుండి నెట్‌ఫ్లిక్స్ OTT ప్లాట్‌ఫామ్‌లో ప్రసారం చేయబోతున్నట్లు OTT కంపెనీ అధికారికంగా ప్రకటించింది. (హాయ్ నాన్న OTT విడుదల తేదీ)

హాయ్-నాన్నా.jpg

‘హాయ్ నాన్న’ (హాయ్ నాన్న సినిమా కథ) విషయానికి వస్తే..కథ ముంబైలో జరుగుతుంది, విరాజ్ (నాని) ముంబైలో ఫ్యాషన్ ఫోటోగ్రాఫర్. అతని ఆరేళ్ల కూతురు మహి (బేబీ కియారా ఖన్నా) ఊపిరితిత్తుల సంబంధిత వ్యాధితో బాధపడుతోంది. అందుకే రాత్రి పడుకునేటప్పుడు ఆక్సిజన్ పైపుతో నిద్రిస్తుంది. పాప తల్లి తండ్రిని కథ చెప్పమని అడుగుతుంది. విరాజ్ తనకు ఫస్ట్ క్లాస్ వస్తే చెబుతానని హామీ ఇచ్చాడు. మహి క్లాస్ ఫస్ట్ వస్తుంది, ఆ రోజు విరాజ్ పని ఒత్తిడిలో ఉండి తల్లి కథ చెప్పకుండా పాపని ఏలుతున్నాడు. తండ్రి మీద కోపంతో ఆమె ఒక్కమాట కూడా చెప్పకుండా బయటకు వెళ్ళిపోతుంది. అదే సమయంలో, యష్నా (మృణాల్ ఠాకూర్) పాపను రోడ్డుపై ప్రమాదం నుండి కాపాడుతుంది. పాప మరియు యష్నా స్నేహితులు అవుతారు. కూతురు ఎక్కడికెళ్లిపోయిందోనని యష్న విరాజ్‌కి ఫోన్ చేసి పాప క్షేమంగా ఉంది..నువ్వు ఇక్కడికి రా అని లొకేషన్‌ను పంచుకుంది. ఇద్దరూ కాఫీ షాప్‌లో ఉంటే విరాజ్ అక్కడికి వెళ్తాడు. అప్పుడు మహి అమ్మ కథ చెప్పమని పట్టుబట్టి విరాజ్ తన భార్య గురించి చెప్పడం మొదలుపెడతాడు. మహి తన పక్కనే ఉన్న యష్నను తన తల్లిగా ఊహించుకుంటుంది, యష్న కూడా ఆమె వర్ష అని ఊహించింది మరియు వారిద్దరూ కథ వింటారు. వర్ష ఎవరు? వర్షపు నేపథ్యం ఏమిటి? వర్షతో విరాజ్ వివాహం ఎలా జరిగింది? వర్ష ఏమైంది? వర్ష మరియు యష్ణ మధ్య సంబంధం ఏమిటి? చివరికి ఈ కథ ఎలా మలుపు తిరిగిందనేదే ‘హాయ్ నాన్న’ కథ.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*నాగబాబు: కీర్తిశేషులను కోల్పోయిన కీర్తిశేషు వర్మకు నా ప్రగాఢ సానుభూతి

****************************

*రష్మిక మందన్న: ఎలా, ఎప్పుడు, ఎందుకు.. ఇదంతా జరిగింది? రష్మిక చేసిన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది

*******************************

*కింగ్ నాగార్జున: సీఎం రేవంత్ రెడ్డిని హుటాహుటిన కలిసిన కింగ్ నగర్

*******************************

*అమీర్ ఖాన్: అమీర్ ఖాన్ కూతురు పెళ్లికి అంతా సిద్ధం.. గ్రాండ్ రిసెప్షన్ ఎక్కడ?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 03:35 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *