కళ్యాణ్ రామ్: రెండేళ్లు కష్టపడ్డా.. అందరికీ ధన్యవాదాలు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 10:46 AM

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘దెయ్యం’. బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. అభిషేక్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై అభిషేక్ నామా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. డిసెంబర్ 29న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలైన ఈ చిత్రానికి మంచి స్పందన వస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో చిత్ర యూనిట్ హైదరాబాద్‌లో చిత్ర విజయోత్సవ వేడుకలు జరుపుకుంది. హీరో కళ్యాణ్ రామ్ అందరికీ ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

కళ్యాణ్ రామ్: రెండేళ్లు కష్టపడ్డా.. అందరికీ ధన్యవాదాలు

డెవిల్ సక్సెస్ సెలబ్రేషన్స్

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ హీరోగా నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘డెవిల్’. బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. అభిషేక్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై అభిషేక్ నామా ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. డిసెంబర్ 29న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలైన ఈ చిత్రానికి మంచి స్పందన వస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో చిత్ర యూనిట్ హైదరాబాద్‌లో చిత్ర విజయోత్సవ వేడుకలు జరుపుకుంది. ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన మీడియా సమావేశంలో

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ మాట్లాడుతూ.. “మా ‘దెయ్యం’ సినిమాను పెద్ద సక్సెస్ చేసిన నందమూరి అభిమానులకు, తెలుగు ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు. అందరికీ రుణపడి ఉంటాను. సినిమా విజయం సాధిస్తే ఇండస్ట్రీ బాగుంటుంది. కాబట్టి సహకరించిన ప్రతి ఒక్కరికీ ధన్యవాదాలు. సినిమా విజయంలో భాగం.మా చిత్రం ‘దెయ్యం’ రెండేళ్లు కష్టపడి 1940 బ్యాక్‌డ్రాప్‌ని రూపొందించడం అంత ఈజీ కాదు.. శ్రీకాంత్ కథతో ఏడాది పాటు ప్రయాణం చేశాడు.ఈ సినిమా మొదలైన కొన్ని రోజులకే సౌందర్ రాజంగారికి గుండెపోటు వచ్చింది. ఆపరేషన్.. మూడు నాలుగు నెలల రెస్ట్ అవసరమని డాక్టర్లు చెప్పినా పద్దెనిమిది రోజుల్లోనే సెట్స్‌పైకి అడుగు పెట్టడం సినిమాపై ఆయనకున్న అభిమానాన్ని తెలియజేస్తోంది.మా నిర్మాత, దర్శకుడు అభిషేక్ నామా.. బడ్జెట్ విషయంలో ఎక్కడా రాజీ పడకుండా అద్భుతంగా తెరకెక్కించారు. మంచి నిర్మాణ విలువలతో.. వాసుగారు, మోహిత్ మరియు నవీన్ మిగతా నిర్మాణ వ్యవహారాలను చక్కగా నిర్వహించారు. టీమ్ అంతా కష్టపడి పనిచేశారు. (డెవిల్ సక్సెస్ సెలబ్రేషన్స్)

Devil.jpg

‘బింబిసార’ రేంజ్ డైలాగ్స్ ఉంటాయని అనుకున్నాను. కానీ ‘దెయ్యం’ సినిమాలోని డైలాగ్స్‌కి ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ రెస్పాన్స్ ఇచ్చారు. కథను, స్క్రీన్‌ప్లేను అందరూ మెచ్చుకుంటున్నారు. మా ఆర్ట్ డైరెక్టర్ గాంధీ గారు అద్భుతమైన సెట్ వేశారు. నా సినిమాల్లో ‘డెవిల్‌’ చాలా మంచి సెట్స్‌తో తీశారు. యాక్షన్‌ సన్నివేశాలను వెంకట్‌ అద్భుతంగా తెరకెక్కించారు. ఎడిటర్ తమ్మిరాజుగారికి ‘పటాస్’ నుంచి మంచి అనుబంధం ఉంది. ఇప్పటికీ అదే సంఘం కొనసాగుతోంది. మా కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్ రాజేష్ చాలా రీసెర్చ్ చేసి సినిమాకు కొత్త అనుభూతిని అందించారు. దుస్తులు ఇటలీ నుంచి తెప్పించారు. ప్రతి సన్నివేశం కొత్తగా అనిపించింది. నటీనటుల విషయానికి వస్తే షఫీగారు చాలా ముఖ్యమైన పాత్రలో నటించారు. అలాగే సంయుక్త మీనన్, మాళవిక నాయర్ సహా అందరికీ ధన్యవాదాలు. హర్షవర్ధన్ సంగీతం ఎలా ఇస్తారని అనుకున్నాను. ఎందుకంటే ఈ సినిమాకి మెయిన్ పిల్లర్ హర్ష బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ ఎలా ఇస్తాడో అనుకున్నాను. కానీ దర్శక నిర్మాత అభిషేక్ మాత్రం నమ్మకంతో ముందుకు వెళ్లమని చెప్పారు. యానిమల్ తోనూ మరో సక్సెస్ కొట్టాడు.. అతనికి థాంక్స్. శ్రీకాంత్ విస్సా చాలా మంచి కథ అందించారు. త్వరలో ‘దెయ్యం 2’ కూడా రానుంది. కారైకుడిలో ‘డెవిల్’ షూటింగ్ జరుగుతున్నప్పుడు శ్రీకాంత్‌కి ‘డెవిల్ 2’ ఆలోచన వచ్చింది. నాకు అది చాలా బాగా నచ్చినది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*సాయి పల్లవి: సాయి పల్లవి ఎంట్రీ..

*******************************

*రైట్: ఏడాది చివర్లో బిగ్ బాస్ ఫేమ్ కౌశల్.. జస్ట్ టైమ్ గ్యాప్!

*******************************

*విజయకాంత్: రియల్ హీరో విజయకాంత్ గురించి మీకు ఈ విషయాలు తెలుసా? కెప్టెన్ జ్ఞాపకార్థం ఒక రాష్ట్రం

****************************

*హన్సిక: 105 నిమిషాలతో రెడీ అవుతున్న హన్సిక.. ఈసారి ఏం చేస్తుంది?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 10:58 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *