టీమ్ ఇండియా: రెండో టెస్టుకు ముందే టీమిండియాకు ఎదురుదెబ్బ..?

ఈ ఓటమి భారత జట్టుకు పెద్ద ఎదురుదెబ్బ.

టీమ్ ఇండియా: రెండో టెస్టుకు ముందే టీమిండియాకు ఎదురుదెబ్బ..?

టీమ్ ఇండియా

IND vs SA : కష్టాల్లో ఉన్న భారత జట్టుకు ఓటమి పెద్ద ఎదురుదెబ్బ. దక్షిణాఫ్రికాతో జనవరి 3న కేప్‌టౌన్‌లో ప్రారంభం కానున్న రెండో టెస్టు మ్యాచ్‌కు పేస్ ఆల్‌రౌండర్ శార్దూల్ ఠాకూర్ దూరమయ్యే అవకాశం ఉంది. శనివారం నెట్స్ ప్రాక్టీస్ చేస్తుండగా శార్దూల్ గాయపడినట్లు తెలుస్తోంది. బ్యాటింగ్ ప్రాక్టీస్ చేస్తుండగా భుజానికి గాయమైంది. అయితే.. గాయం తీవ్రంగా ఉందా..? కాదా..? అన్నది ప్రస్తుతానికి తెలియదు.

అయితే.. ఠాకూర్ చాలా అసౌకర్యానికి గురయ్యాడు. నెట్ సెషన్‌లో బౌలింగ్ చేయలేకపోయాడు. బ్యాటింగ్ కోచ్ విక్రమ్ రాథోడ్ విసిరిన త్రోడౌన్‌లను ఎదుర్కొంటున్న సమయంలో ఠాకూర్ ఎడమ భుజానికి బలంగా తగిలింది. అతను నొప్పితో విలపించాడు. కాసేపటి తర్వాత అతను తన బ్యాటింగ్ సెషన్‌ను కొనసాగించాడు. సెషన్ అయ్యాక ఫిజియో వచ్చి శార్దూల్ భుజానికి ఐస్ ప్యాక్ స్లింగ్ వేశాడు. ఇది సాధారణ గాయమేనా..? ఇంకెన్ని రోజుల్లో తగ్గుతుందనేది ఆసక్తికరంగా మారింది.

రోహిత్ శర్మ : మాకు బ్యాటింగ్ ఎలా చేయాలో తెలుసు.. వాళ్లను చూసి మాట్లాడండి..!

గాయం కారణంగా శార్దూల్ రెండో టెస్టుకు దూరమైతే అది భారత్‌కు పెద్ద ఎదురుదెబ్బ. తొలి టెస్టు మ్యాచ్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో 24 పరుగులు చేసిన శార్దూల్ రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో రెండు పరుగులు చేశాడు. శార్దూల్ 19 ఓవర్లు వేసి 101 పరుగులిచ్చి ఒక వికెట్ మాత్రమే తీసుకున్నాడు.

భారత్-దక్షిణాఫ్రికా మధ్య జనవరి 3న కేప్ టౌన్ వేదికగా రెండో టెస్టు మ్యాచ్ జరగనుంది. తొలి టెస్టులో గెలిచిన దక్షిణాఫ్రికా.. రెండో మ్యాచ్‌లోనూ గెలిచిన భారత్‌ను వైట్‌వాష్ చేయాలని భావిస్తోంది. కనీసం రెండో టెస్టు చేసి సిరీస్‌ను సమం చేయండి.

IND vs SA 2nd Test: రెండో టెస్టుకు ముందు దక్షిణాఫ్రికాకు భారీ షాక్.. భారత్‌కు ఇంతకంటే మంచి అవకాశం లభించదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *