కింగ్ నాగార్జున: సీఎం రేవంత్ రెడ్డిని హుటాహుటిన కలిసిన కింగ్ నగర్

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 12:24 PM

తెలంగాణ సీఎం రేవంత్ రెడ్డిని కింగ్ నాగార్జున, ఆయన సతీమణి అమల అక్కినేని కలిశారు. జూబ్లీహిల్స్‌లోని సీఎం నివాసంలో నాగార్జున దంపతులు సీఎం రేవంత్‌రెడ్డిని కలిశారు. ఇందుకు సంబంధించిన ఫోటోలు, వీడియోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

కింగ్ నాగార్జున: సీఎం రేవంత్ రెడ్డిని హుటాహుటిన కలిసిన కింగ్ నగర్

సీఎం రేవంత్ రెడ్డిని కింగ్ నాగార్జున దంపతులు కలిశారు

తెలంగాణ సీఎం రేవంత్ రెడ్డిని కింగ్ నాగార్జున, ఆయన సతీమణి అమల అక్కినేని మర్యాదపూర్వకంగా కలిశారు. జూబ్లీహిల్స్‌లోని సీఎం నివాసంలో నాగార్జున దంపతులు సీఎం రేవంత్‌రెడ్డిని కలిశారు. ఇందుకు సంబంధించిన ఫోటోలు, వీడియోలు వైరల్ అవుతున్నాయి. రేవంత్ రెడ్డిని సీఎంగా ప్రకటించగానే ముందుగా టాలీవుడ్ నుంచి చిరంజీవి అభినందించారు. ఇటీవల ఆయన ఇంటికి వెళ్లి అభినందనలు తెలిపారు. మెగాస్టార్ చిరంజీవి తర్వాత కింగ్ నాగార్జున రేవంత్ రెడ్డిని మర్యాదపూర్వకంగా కలుసుకుని అభినందించారు.

Revanth-Reddy.jpg

కాగా, నవంబర్‌లో జరిగిన తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ పార్టీ ఘనవిజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. డిసెంబర్ 7న సీఎంతో పాటు పలువురు మంత్రులు ప్రమాణ స్వీకారం చేశారు. తెలంగాణ రాష్ట్రానికి రెండో ముఖ్యమంత్రిగా బాధ్యతలు చేపట్టిన రేవంత్ రెడ్డికి అన్ని వర్గాల నుంచి అభినందనలు వెల్లువెత్తాయి. పలువురు సినీ ప్రముఖులు సోషల్ మీడియా వేదికగా సీఎం రేవంత్ రెడ్డికి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. చిరంజీవి తర్వాత నాగార్జున. ప్రస్తుతం కింగ్ నాగార్జున, అమల (నాగార్జున, అమల కలిసిన సీఎం రేవంత్ రెడ్డి) దంపతులు తెలంగాణ సీఎం రేవంత్ రెడ్డికి పుష్పగుచ్ఛంతో శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. మరి రేవంత్ రెడ్డిని ఇండస్ట్రీ నుంచి ఎవరు కలుస్తారో.. చూద్దాం.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*అమీర్ ఖాన్: అమీర్ ఖాన్ కూతురు పెళ్లికి అంతా సిద్ధం.. గ్రాండ్ రిసెప్షన్ ఎక్కడ?

****************************

*కళ్యాణ్ రామ్: రెండేళ్లు కష్టపడ్డా.. అందరికీ ధన్యవాదాలు

****************************

*సాయి పల్లవి: సాయి పల్లవి ఎంట్రీ..

*******************************

*రైట్: ఏడాది చివర్లో బిగ్ బాస్ ఫేమ్ కౌశల్.. జస్ట్ టైమ్ గ్యాప్!

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 12:32 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *