2వ ODI AUS vs IND : వారు గెలుస్తారా?

నేడు ఆసీస్ మహిళలతో రెండో వన్డే

మ్యాచ్ m. 1.30 నుండి, స్పోర్ట్స్ 18 నెట్‌వర్క్‌లో..

ముంబై: ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన ఏకైక టెస్టులో ఆధిపత్యం ప్రదర్శించిన మన మహిళలు తొలి వన్డేలో ఆ స్థాయి ప్రదర్శన కనబరచలేకపోయారు. దాంతో స్వదేశంలో ఆసీస్‌తో వన్డేల్లో తమ పేలవ రికార్డును మెరుగుపరుచుకోవాలనే ఆశలు అడియాసలయ్యాయి. ఈ నేపథ్యంలో సిరీస్ ఆశలు సజీవంగా ఉండాలంటే శనివారం జరిగే రెండో వన్డేలో టీమిండియా రాణించాల్సి ఉంది. తొలి మ్యాచ్‌లో జెమీమా రోడ్రిగ్స్ (82), పూజా వస్త్రాకర్ (62 నాటౌట్) రాణించడంతో భారత్ స్కోరు 282/8. అయితే లక్ష్యాన్ని కాపాడుకునేందుకు భారత్ హర్మన్‌ప్రీత్ (3-0-32-0)తో సహా ఏడుగురు బౌలర్లను ప్రయత్నించినా ఫలితం లేకపోయింది. మూడు ఓవర్లకు పైగా మిగిలి ఉండగానే ఆస్ట్రేలియా నాలుగు వికెట్లు మాత్రమే కోల్పోయి విజయ తీరాలకు చేరుకుంది. స్వదేశంలో టీమిండియాకు ఈ ఓటమి వరుసగా ఎనిమిదో కావడం గమనార్హం. తొలి వన్డేలో టీమిండియా ఫీల్డింగ్ కూడా పేలవంగానే ఉంది. పలు క్యాచ్‌లు జారవిడవడంతో వచ్చిన అవకాశాలను సద్వినియోగం చేసుకున్న లిచ్‌ఫీల్డ్, పెర్రీ రెండో వికెట్‌కు 148 పరుగులు జోడించారు. పేసర్ వస్త్రాకర్, సీనియర్ స్పిన్నర్ దీప్తిశర్మ (1/55) పెద్దగా రాణించలేకపోయారు. అలాగే ఏకైక టెస్టులో ఆస్ట్రేలియా బ్యాట్స్‌మెన్‌కు చుక్కలు చూపించిన స్నేహ రానా కూడా తేలిపోయాడు. సైకా ఇషాక్ (6-0-48-0) తన కెరీర్‌లో తొలి వన్డేలో విఫలమైంది.

రోడ్రిగ్స్‌, వస్త్రాకర్‌ల ఎనిమిదో వికెట్‌కు 68 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని మినహాయిస్తే.. భారత బ్యాటింగ్‌లో చెప్పుకోవడానికి ఏమీ లేదు. ఓటమి నుంచి కోలుకుని కేవలం ఒక్కరోజులో మెరుగైన ప్రదర్శన చేయడం భారత్‌కు సవాలుగా మారనుంది. మరి 23 రోజుల వ్యవధిలో ఏడో మ్యాచ్‌లో బరిలోకి దిగనుండడంతో అందులోనూ ఎలాంటి ప్రదర్శన చేస్తారో చూడాలి. వైస్ కెప్టెన్, కీలక బ్యాట్స్‌మెన్ స్మృతి మంధాన అనారోగ్యం కారణంగా రెండో మ్యాచ్‌కు అందుబాటులో ఉంటుందా లేదా అనే దానిపై స్పష్టత లేదు. ఉక్కపోతతో తొలి వన్డేలో అనారోగ్య సమస్యలు ఎదుర్కొన్న రోడ్రిగ్స్ పరిస్థితి ఏంటో తెలియడం లేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *