ప్రశాంత్ వర్మ: ఏ అవకాశం వచ్చినా వెనక్కి తగ్గుతాను!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 31, 2023 | 04:41 PM

సంక్రాంతి సినిమాల పోటీపై దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. తాను దర్శకత్వం వహించిన ‘హనుమాన్’ విడుదలపై వెనుకడుగు వేయకపోవడానికి గల కారణాన్ని వివరించాడు.

ప్రశాంత్ వర్మ: ఏ అవకాశం వచ్చినా వెనక్కి తగ్గుతాను!

సంక్రాంతి సినిమాల పోటీపై దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. తాను దర్శకత్వం వహించిన ‘హనుమాన్’ విడుదలపై వెనుకడుగు వేయకపోవడానికి గల కారణాన్ని వివరించాడు. సినిమా ఇండస్ట్రీకి సంక్రాంతి పెద్ద పండుగ. పెద్ద సినిమాల విడుదలకు బెస్ట్ సీజన్. వ్యాపారం కూడా బాగా జరుగుతుంది. సంక్రాంతికి సాధారణంగా పెద్ద హీరోల సినిమాల మూడు క్యూలు ఉంటాయి. ఈసారి 5 సినిమాలు విడుదలవుతున్నాయి. అందుకే చాలా పోటీ ఉంది. అందులో మాది చిన్న సినిమా. మహేష్ బాబు – త్రివిక్రమ్ కాంబోలో వచ్చిన ‘గుంటూరు కారం’, ‘హనుమాన్’ చిత్రాలు జనవరి 12న విడుదల కానున్నాయి.దీంతో చాలా మంది మా సినిమా విడుదలను వాయిదా వేయాలని కోరారు. వీలైతే మేము వేరే తేదీకి వెళ్తాము. మా సినిమాకు ఇప్పుడు హిందీ మార్కెట్ చాలా ముఖ్యం. మా సినిమాను ఉత్తరాదికి పంపుతున్న వారు… రెండు నెలల క్రితమే సినిమా చూశారు. ఈ సినిమాలో మా కంటే వారి కోసం మరింత నమ్మకం ఉంది. జనవరి 12న విడుదలవుతున్న ఈ చిత్రం ఉత్తరాదిన విపరీతంగా ప్రమోషన్స్‌ను చేపట్టింది. విడుదల వాయిదా వేయడానికి వారు అంగీకరించలేదు. అందుకే అనుకున్న తేదీకి విడుదల చేస్తున్నాం’’ అని ప్రశాంత్ వర్మ అన్నారు.ఈ దశలో నిర్మాత సహకారంతో సినిమా చేశాం. నేను తయారు చేయగలిగాను అన్నారు. ‘హనుమాన్’తో పాటు మరో చిత్రాన్ని తెరకెక్కించానని ప్రశాంత్ వర్మ తెలిపారు. ఈ సినిమా విడుదలైన తర్వాత ఆ సినిమా గురించి మాట్లాడతారు అన్నారు. తేజ సజ్జ – ప్రశాంతవర్మ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న సినిమా ఇది. సోషియో ఫాంటసీ కథాంశంతో సూపర్‌హీరో చిత్రంగా రూపొందింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 31, 2023 | 04:41 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *