పుష్ప 2 స్పూఫ్: ‘పుష్ప పార్ట్ 2 ఫస్ట్ నైట్’ స్పూఫ్.. సుకుమార్ చూడాలా?

ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో విపరీతమైన కంటెంట్ ఉంది. సోషల్ మీడియాలో తమ ప్రతిభను చాటుకునేందుకు నెటిజన్లు రకరకాలుగా ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఒక రకంగా చెప్పాలంటే సోషల్ మీడియా నుంచి వచ్చిన వారే ప్రస్తుతం టాక్ ఆఫ్ ది ఇండస్ట్రీగా మారుతున్నారు. సరయు, శ్రీకాంత్ రెడ్డి (శ్రీకాంత్ రెడ్డి) 7 ఆర్ట్స్ వీడియోల ద్వారా ఫుల్ ఫేమస్ అయ్యారు. వారి షార్ట్ ఫిల్మ్‌లు, వీడియోలు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్నాయి. ఇప్పుడు ‘పుష్ప 2’ సినిమాకు స్పూఫ్ గా ‘పుష్ప పార్ట్ 2 ఫస్ట్ నైట్’ అనే షార్ట్ ఫిల్మ్ ని 7 ఆర్ట్స్ రూపొందించింది. ప్రస్తుతం ఈ స్పూఫ్ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

యూట్యూబ్ వంటి మాధ్యమాల్లో స్పూఫ్‌లు ఎక్కువ. నిజానికి అల్లు అర్జున్ నటించిన ‘పుష్ప’ సినిమాకి దేశవ్యాప్తంగా క్రేజ్ వచ్చింది. ‘పుష్ప 2’ కోసం దేశమంతా ఎదురుచూస్తుండగా.. ‘పుష్ప పార్ట్ 2 ఫస్ట్ నైట్’ ట్రెండ్ కాదు. పుష్పలోని పాత్రలకు సమానమైన పాత్రలు ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్‌లో ఉండనున్నాయి. పుష్పరాజ్ గా శ్రీకాంత్ రెడ్డి. శ్రీవల్లిగా సీమ. అయితే పుష్ప పాత్రలో నటించడమే కాకుండా ఈ స్పూఫ్‌కి శ్రీకాంత్‌రెడ్డి కారకుడు.

శ్రీకాంత్-రెడ్డి.jpg

ఈ కాన్సెప్ట్ రాయడమే కాకుండా దర్శకత్వం, ఎడిటింగ్ కూడా శ్రీకాంత్ రెడ్డి చేస్తున్నారంటే ఆయనలోని మల్టీ టాలెంట్ ఏంటో అర్థం చేసుకోవచ్చు. ఈ స్పూఫ్ షార్ట్ ఫిల్మ్ కు వస్తున్న వ్యూస్, లైక్స్, కామెంట్స్ చూసి నెటిజన్లు ఈ వీడియోకి కనెక్ట్ అయిపోతున్నారు. ‘పుష్ప 2’ కాన్సెప్ట్ ఎలా ఉంటుందో ఊహించుకుని శ్రీకాంత్ రెడ్డి తన స్టైల్‌లో ఈ స్పూప్‌ని ఎంచుకున్నాడు. శ్రీకాంత్ రెడ్డిని షేకావత్ బ్రాండ్ అంటూ దూషించడం, పుష్ప రాజకీయాల్లోకి రావాలని, తన ఇంటి పేరు మళ్లీ వచ్చి ఓ బ్రాండ్ ఏర్పడడం లాంటివి శ్రీకాంత్ రెడ్డి రాసిన స్పూఫ్ లైన్ బాగుందని నెటిజన్లు కూడా వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఇందులో శ్రీకాంత్ రెడ్డి నటన, చిత్తూరు యాస, ఇతర పాత్రలన్నీ ఫన్నీగా ఉండి హాయిగా నవ్విస్తాయి. మరో విషయం ఏంటంటే.. వీడియో ప్రారంభంలోనే సుకుమార్ శిష్యుడు సుకుమార్ ఒక్కడే అని ప్రకటించిన శ్రీకాంత్ రెడ్డి.. తనను క్షమించాలని కూడా కోరాడు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*గుంటూరు కారం: మాస్ బీట్.. నెటిజన్లు మడత..

*******************************

*OTTలో కోటబొమ్మాళి PS: ‘కోటబొమ్మాళి PS’ OTT ఎప్పుడు ప్రసారం అవుతుంది?

*************************************

*విజయకాంత్: ‘కెప్టెన్’ విజయకాంత్ గురించి ఆయన తోబుట్టువులు ఏమన్నారో తెలుసా?

****************************************

*NBK109: బాలయ్య సినిమా సెట్స్‌కి ‘యానిమల్’ స్టార్‌ని ఆహ్వానించిన ఊర్వశి..

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 31, 2023 | 05:39 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *