నిర్మాత ఎస్‌కేఎన్: బాధ్యతాయుతమైన నిర్మాతగా పనిచేశాను

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 31, 2023 | 05:28 PM

‘కల్ట్ డాల్’ అనే టైటిల్ ను రిజిస్టర్ చేయించినట్లు ‘బేబీ’ నిర్మాత ఎస్కేఎన్ స్పష్టం చేశారు. ఆ సినిమాతో భారీ విజయాన్ని అందుకున్నాడు. కల్ట్ బొమ్మ అనే టైటిల్ పై వస్తున్న వార్తలపై ఆయన స్పందించారు.

నిర్మాత ఎస్‌కేఎన్: బాధ్యతాయుతమైన నిర్మాతగా పనిచేశాను

‘కల్ట్ డాల్’ అనే టైటిల్ ను రిజిస్టర్ చేయించినట్లు ‘బేబీ’ నిర్మాత ఎస్కేఎన్ స్పష్టం చేశారు. ఆ సినిమాతో భారీ విజయాన్ని అందుకున్నాడు. కల్ట్ బొమ్మ అనే టైటిల్ పై వస్తున్న వార్తలపై ఆయన స్పందించారు. ”నమోదు అలా చేయకుండానే ఈ టైటిల్ అనౌన్స్ చేశారా? చాలా మంది మీడియా మిత్రులు నాకు ఫోన్ చేసి అడుగుతున్నారు. వారందరికీ ఒక్కటే చెప్పాలి.. ‘బేబీ’ విడుదలయ్యాక కల్ట్ డాల్ అనే పేరు బాగా ప్రచారంలోకి వచ్చింది. నా తదుపరి చిత్రానికి ఆ పేరు పెట్టాలనుకుంటున్నాను. కొన్ని నెలల క్రితం ఈ టైటిల్‌ను తెలుగు ఫిల్మ్ ప్రొడ్యూసర్స్ కౌన్సిల్‌లో రిజిస్టర్ చేశారు. బాధ్యతాయుతమైన సినిమా నిర్మాతగా టైటిల్ రిజిస్టర్ చేసుకోకుండా ప్రకటించే ఉద్దేశ్యం నాకు లేదు’’ అని ట్వీట్ చేశాడు.అయితే ఎస్కేఎన్ ఈ ట్వీట్ చేయడానికి కారణం ఉంది.

విశ్వక్ సే(విశ్వక్ సేన్) నిర్మిస్తున్న కొత్త చిత్రం ‘కల్ట్’. కొత్త నటీనటులతో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం టైటిల్‌ విడుదల కార్యక్రమం శనివారం హైదరాబాద్‌లో జరిగింది. ఈ వేదికపై విలేకరులు.. “బేబీ” నిర్మాత ఎస్‌కేఎన్‌ ఇప్పటికే కల్ట్‌ బొమ్మ అనే టైటిల్‌ను రిజిస్టర్‌ చేశారు. మళ్లీ కల్ట్ ఎందుకు అంటున్నావ్?’’ అడిగాడు విశ్వక్. దీనిపై ఆయన స్పందిస్తూ.. “అది కల్ట్ డాల్‌నా..? ఆ విషయం నాకు తెలియదు. అయితే కల్ట్‌గా రిజిస్టర్ చేసుకున్నాం. నాకు తెలిసినంత వరకు కల్ట్‌కి సంబంధించిన టైటిల్ ఎవరికీ లేదు” అని ఆయన అన్నారు. అని బదులిచ్చారు. విశ్వక్ వ్యాఖ్యలు వైరల్ కావడంతో ఎస్కేఏ స్పందించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 31, 2023 | 06:27 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *