2023 రౌండప్: 2023లో ఎక్కువ హిట్లు సాధించిన హీరోయిన్లు వేరు..

2023 హీరోయిన్లను ఏమాత్రం నిరాశ పరచలేదు. ఈ ఏడాది ముద్దుగుమ్మలకు ఎంతో మేలు జరిగింది.

2023 రౌండప్: 2023లో ఎక్కువ హిట్లు సాధించిన హీరోయిన్లు వేరు..

2023లో తమ హిట్‌లతో ఉన్న టాలీవుడ్ హీరోయిన్ల జాబితా వివరాలు

2023 రౌండప్: 2023లో అరడజను మంది స్టార్ హీరోలు చనిపోయారు. కానీ హీరోయిన్లు మాత్రం సై అంటే సై అన్నారు. గ్యాప్ ఇవ్వకుండా సినిమాలు చేశారు. తన అద్భుతమైన నటనతో మైమరిపించాడు. హీరోలతో పోటీపడి మతి పోగొట్టుకున్నారు. 2023 హీరోయిన్లను కూడా నిరాశపరచలేదు. ముద్దులు బాగా మెరుస్తాయి.

శృతి హాసన్..
2023 శృతి హాసన్‌కి సూపర్ మ్యాచ్. ఈ ఏడాది శ్రుతి నటించిన మూడు సినిమాలు హిట్ అయ్యాయి. స్టార్టింగ్ లో వచ్చిన వీరసింహారెడ్డి, వాల్తేరు వీరయ్య సినిమాల్లో హీరోయిన్ గా నటించి సందడి చేసింది. ఈ రెండు సినిమాలు హిట్ అయ్యాయి. ఇటీవల, ఆమె ప్రభాస్ సాలార్‌తో పాన్ ఇండియా స్థాయిలో విజయాన్ని అందుకుంది. అంతేకాదు నాని హై నాన్న సినిమాలో ఓ స్పెషల్ సాంగ్ చేసింది. హాయ్ నాన్నాకు కూడా పాజిటివ్ టాక్ వచ్చింది. ఓవరాల్‌గా 2023లో హీరోయిన్లందరిలో శృతి టాప్ ప్లేస్‌లో నిలిచింది.

రష్మిక..
తన క్యూట్‌ ఎక్స్‌ప్రెషన్స్‌తో నేషనల్‌ క్రష్‌గా మారిన రష్మిక ఈ ఇయర్ ఎండింగ్‌లో కూడా భారీ హిట్ అందుకుంది. యానిమల్ సినిమాలో రణబీర్ కపూర్ సరసన నటించి ప్రేక్షకులను మెప్పించింది. పుష్ప తర్వాత రష్మిక కెరీర్‌లో యానిమల్ బిగ్గెస్ట్ హిట్‌గా నిలిచింది. 2023 రష్మికను ఆనందింపజేస్తూ కొనసాగుతుంది.

ఇది కూడా చదవండి: పాయల్ రాజ్‌పుత్: హీరోయిన్ పాయల్ రాజ్‌పుత్ ఇంట్లో విషాదం.. సోషల్ మీడియాలో ఎమోషనల్ పోస్ట్

శ్రీలీలా..
2023లో మసకబారబోయే మరో పేరు శ్రీలీల.. ఈ క్యూటీ అందరికీ హాట్ ఫేవరెట్‌గా మారింది. హిట్స్ లేకపోయినా క్రేజ్ మాత్రం భారీగానే ఉంది. శ్రీలీల టాలీవుడ్‌లో బిగ్గెస్ట్ హీరోయిన్‌గా ఎదిగింది. కథానాయికగా ఇటీవల ఆమె నటించిన చిత్రాలు ఫ్లాప్ అయినప్పటికీ, ఆమె బలమైన సపోర్టింగ్ రోల్ పోషించింది మరియు భగవంత్ కేసరితో హిట్ అయ్యింది. సేల్స్ ఫోర్స్ ఇప్పుడు మామూలుగా లేదు. రాబోయ్ స్టార్ హీరోల సినిమాలన్నింటిలో శ్రీలీల కనిపించబోతోంది. 2023లో లక్కీయెస్ట్ హీరోయిన్ ఎవరు?

సంయుక్తా మీనన్..
శృతి హాసన్ తర్వాత 2023లో బ్యాక్ టు బ్యాక్ హిట్స్ సాధించిన మరో హీరోయిన్ సంయుక్తా మీనన్. ఫిబ్రవరిలో వచ్చిన ‘సర్’ సినిమాలో నటిస్తోంది. ఆ తర్వాత విరూపాక్షుడు సినిమాలో ఎవరూ ఊహించని క్యారెక్టర్‌లో నటించి అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది. కళ్యాణ్ రామ్ డెవిల్‌తో సంయుక్త తన 2023 ప్రయాణాన్ని ముగించింది. టోటల్ గా తన మార్క్ చూపించాడు.

అనుష్క, కాజల్, సమంత..
2023లో ఇద్దరు సీనియర్ హీరోయిన్లు బౌన్స్ బ్యాక్ అయ్యారు. భాగమతి తర్వాత అనుష్క మరోసారి మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి సినిమాతో అలరించింది. మంచి విజయాన్ని అందుకుంది. సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ప్రారంభించిన కాజల్.. భగవంత్ కేసరితో హిట్ కొట్టి ఫుల్ ఫామ్ లోకి వచ్చింది. శకుంతలం నిరాశపరిచింది కానీ సమంత విజయ్ దేవరకొండతో ఖుషి సినిమాతో విజయాన్ని అందుకుంది. 2023లో ముగ్గురు సీనియర్లను సీన్‌లోకి తీసుకున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *