స్టార్ హీరో పెద్ద సినిమాలు: 2024లో తెలుగు స్టార్ హీరోల రాబోయే పెద్ద సినిమాలు ఇవే..

2024కి సంబంధించి ఇప్పుడు అంచనాలు భారీగా పెరిగాయి. ఈ ఏడాది వరసపెట్టిన బ్లాక్ బస్టర్ సినిమాలు అవే కాదు. బాక్సాఫీస్ దగ్గర భారీ జాతర జరగబోతోంది.

స్టార్ హీరో పెద్ద సినిమాలు: 2024లో తెలుగు స్టార్ హీరోల రాబోయే పెద్ద సినిమాలు ఇవే..

2024 రాబోయే టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోల సినిమాల పూర్తి వివరాలు

స్టార్ హీరోల భారీ సినిమాలు: 2023లో విడుదల కావాల్సిన కొన్ని స్టార్ హీరోల సినిమాలు ముందుకు సాగాయి. అందుకే 2024 అంచనాలు భారీగా పెరిగాయి. ఈ ఏడాది వరసపెట్టిన బ్లాక్ బస్టర్ సినిమాలు అవే కాదు. బాక్సాఫీస్ దగ్గర భారీ జాతర జరగబోతోంది.

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు 2024లో ప్రారంభమయ్యే గుంటూరు కారం ప్రేక్షకులకు రుచి చూపించబోతున్నాడు.కుర్చీ మడతపెడితే బాక్సాఫీస్ రికార్డులన్నీ బద్దలవుతాయని అంటున్నారు. ఈసారి సూపర్ స్టార్ మాస్ కొట్టు మాములుగా ఉండబోదు. 2023లో గుంటూరు కారం సినిమా 2024లో సంక్రాంతి బరిలోకి దిగింది.. మాస్ డైలాగ్స్.. మాస్ ఫైటింగ్.. ఆ మాస్ స్టెప్పులు చూస్తుంటే గుంటూరు హాట్ హాట్ గా ఉంది. మాస్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునేలా ఉంది. ఓ వైపు సంక్రాంతి పండగ.. మరోవైపు సూపర్ స్టార్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్.. అంతేకాదు త్రివిక్రమ్ డైరక్షన్ లో వస్తున్న గుంటూరు కారం 2024లో ఎంటర్ టైన్ మెంట్ కి మంచి కిక్ స్టార్ట్ ఇవ్వబోతోంది.

దేవర పార్ట్ 1 ఏప్రిల్ 5న
2024 ప్రారంభంలో గుంటూరు మసాలాతో సంక్రాంతికి మసాలా కలిపితే ఎన్టీఆర్ మాత్రం సమ్మర్ లో దేవరతో కాల్చేస్తాడు. RRR సినిమాలో పులితో యంగ్ టైగర్ ఫైట్ చూసి ప్యాన్ ఇండియా షేక్ అయింది. ఎన్టీఆర్ (ఎన్టీఆర్) నటనకు అందరూ ఫిదా అయిపోయారు. కానీ ఆ తర్వాత ఎదురుచూపులు మొదలయ్యాయి. ఎన్టీఆర్ తదుపరి సినిమా కోసం అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు. 2023 నుంచి ఎన్టీఆర్ 2024లో తుఫాను సృష్టించబోతున్నాడు.ఎన్టీఆర్, కొరటాల శివ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న దేవరపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. భారీ బడ్జెట్.. భారీ కాస్టింగ్.. మరోవైపు ఆర్ఆర్ఆర్ తర్వాత ఎన్టీఆర్ చేస్తున్న సినిమా. అందుకే అంచనాలు ఓ రేంజ్‌లో ఉన్నాయి. ఈ సినిమాతో బాలీవుడ్ నటి జాన్వీ తెలుగులో అడుగుపెట్టడంతోపాటు సైఫ్ అలీఖాన్ విలన్‌గా నటిస్తుండడంతో అంచనాలు మరింత పెరిగాయి. దేవర పార్ట్ 1 చిత్రాన్ని ఏప్రిల్ 5, 2024న విడుదల చేసేందుకు మూవీటీమ్ ప్లాన్ చేస్తోంది. తాజాగా హీరో కళ్యాణ్ రామ్ కూడా దేవర సినిమా హాలీవుడ్ వెబ్ సిరీస్ గేమ్ ఆఫ్ థ్రోన్స్‌ను అధిగమిస్తుందని అన్నారు.

15న పుష్ప రెండో భాగం
పుష్ప ఫస్ట్ పార్ట్ తో అందరినీ నవ్వించిన ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ కూడా 2024లో మాస్ ఫెయిర్ చేయబోతున్నాడు.. శేషాచలం ఫారెస్ట్ లో రూలింగ్ ఎక్కడ ఉంటుందో చూపించేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు పుష్పరాజ్ (పుష్ప 2). మరోసారి ఇండస్ట్రీలో నిప్పులు చెరిగేలా లెక్కల మాస్టారుతో కనువిందు చేయబోతున్నాడు. 2023లో చాలా మంది పుష్పరాజ్ కోసం ఎక్కడో.. ఎక్కడో వెతికారు. అయితే కెమెరాల్లో సీసీ మాయమైంది. అలా 2023లో మిస్ అయిన పుష్పరాజ్.. 2024లో ఫైర్ క్రియేట్ చేయబోతున్నాడు.. పుష్ప సెకండ్ పార్ట్ పై సౌత్ లోనే కాదు నార్త్ లోనూ భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి. హిందీ ప్రేక్షకులు కూడా ఈ సినిమాపై చాలా ఆశలు పెట్టుకున్నారు. అందుకే ఏ మాత్రం తగ్గడం లేదన్నట్లుగా రెండేళ్ల నుంచి సుకుమార్ షూటింగ్ చేస్తున్నాడు. పుష్ప సెకండ్ పార్ట్‌ని ఆగస్ట్ 15, 2024న రిలీజ్ చేయాలని మూవీ టీమ్ ప్లాన్ చేసింది.ఇప్పటికే చాలా వరకు షూటింగ్ పూర్తయింది. పుష్పరాజ్ నటించిన గంగమ్మ అవతారానికి మంచి స్పందన వచ్చింది. 204లో పుష్పరాజ్ మరోసారి తన విశ్వరూపం చూపించాడు.

ఇది కూడా చదవండి : రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ పెళ్లి తేదీ ఫిక్స్? ఆ రోజే ప్రియుడితో పెళ్లి..

దసరా కోసం ప్రభాస్ కల్కి
2023 చివర్లో.. సాలార్ సినిమాతో హిట్ కొట్టిన ప్రభాస్.. 2024లోనూ మరింత ఎంటర్ టైన్ మెంట్ ఇవ్వబోతున్నాడు. పాన్ వరల్డ్ మూవీ కల్కి 2024లో విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. పెద్ద పెద్ద స్టార్స్ అంతా నటించిన కల్కి (కల్కి 2898AD) బాక్సాఫీస్ వద్ద పెద్ద బాంబులా పేలబోతోంది. భారీ ఎత్తున రూపొందుతున్న పాన్ వరల్డ్ మూవీ కల్కి కూడా 2024 బరిలో ఉంది.సాలార్ లో ప్రభాస్ డైనోసార్ లా కనిపిస్తే కల్కిలో డైనోసార్ జేజమ్మగా కనిపించబోతున్నాడని ఓ రేంజ్ లో అంచనాలు ఉన్నాయి. . ఇప్పటికే విడుదలైన కల్కి టీజర్‌కు మంచి స్పందన వచ్చింది. హాలీవుడ్ రేంజ్ గురించి అందరూ ఆహా అంటున్నారు.

దాని ప్రకారం దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్ ఎక్కడికీ పోకుండా సినిమా తీస్తున్నాడు. సంఖ్య ఎక్కువైనా పర్వాలేదు కానీ తక్కువ కాకుండా చూసుకుంటున్నారు. అందుకే.. 2023లో విడుదల కావాల్సిన సినిమా 2024లో విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ప్రభాస్ ఒక్కడే సినిమాకు పాన్ ఇండియా క్రేజ్ క్రియేట్ చేస్తాడు. కల్కిలో ప్రభాస్ లాగే అమితాబ్, కమల్ హాసన్, దీపిక, రానా, దిశా.. పలువురు పాన్ ఇండియా స్టార్స్ నటిస్తున్నారు. 2024లో సంక్రాంతికి విడుదల చేస్తామని చెప్పి అది కూడా వాయిదా పడి ఇప్పుడు దసరా అనే టాక్ వచ్చింది. సో.. ఎప్పుడొస్తుందో చెప్పకపోయినా 2024లో విడుదల చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది.

2024 రాబోయే టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోల సినిమాల పూర్తి వివరాలు

సెప్టెంబర్ లో గేమ్ ఛేంజర్
2024లో అందరూ ఎదురుచూస్తున్న మరో భారీ చిత్రం గేమ్ ఛేంజర్. RRR తర్వాత, మెగా అభిమానులు మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ గేమ్ ఛేంజర్‌పై చాలా ఆశలు పెట్టుకున్నారు. కానీ దర్శకుడు శంకర్ మాత్రం షూటింగ్ ఆలస్యం చేస్తూ వారిని నిలదీస్తున్నాడు. శంకర్ దర్శకత్వంలో, చరణ్ డ్యూయల్ రోల్‌లో పాన్ ఇండియా పొలిటికల్ యాక్షన్ డ్రామాగా భావిస్తున్నారు. ఈ సినిమా విడుదల కోసం చెర్రీ అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ప్రస్తుతం దర్శకుడు శంకర్ ఇండియన్ 2, గేమ్ ఛేంజర్ అనే రెండు చిత్రాలను హ్యాండిల్ చేస్తున్నాడు. అందుకే షూటింగ్ ఆలస్యమవుతోందని ప్రచారం జరుగుతోంది. ఇటీవల దిల్ రాజు గేమ్ ఛేంజర్ సెప్టెంబర్ 2024లో వస్తుందని చెప్పారు. అప్పటి వరకు చరణ్ అభిమానులు వేచి చూడాల్సిందే. భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *