దినేష్ కార్తీక్: టెస్టుల్లో గిల్ అవసరమా? ఆ ఆటగాడు మంచి ప్రత్యామ్నాయం

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 01 , 2024 | 03:07 PM

దినేష్ కార్తీక్: మాజీ క్రికెటర్ దినేష్ కార్తీక్ శుభ్‌మన్ గిల్‌పై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు. టెస్టుల్లో అసలు గిల్ అవసరమా అని ప్రశ్నించాడు. గిల్ కంటే మెరుగైన ఆటగాళ్లు మిడిలార్డర్‌లో అవకాశాల కోసం చూస్తున్నారని దినేష్ కార్తీక్ అన్నాడు.

    దినేష్ కార్తీక్: టెస్టుల్లో గిల్ అవసరమా?  ఆ ఆటగాడు మంచి ప్రత్యామ్నాయం

టీమ్ ఇండియా యువ ఓపెనర్ శుభ్‌మన్ గిల్ వైట్ బాల్ క్రికెట్‌లో రాణిస్తున్నంతగా రెడ్ బాల్ క్రికెట్‌లో రాణించలేకపోతున్నాడు. ఇప్పటివరకు, గిల్ 19 టెస్టులు ఆడాడు మరియు 31 సగటుతో 994 పరుగులు మాత్రమే చేశాడు. అతని పరుగులలో రెండు సెంచరీలు మరియు నాలుగు అర్ధ సెంచరీలు ఉన్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో మాజీ క్రికెటర్ దినేష్ కార్తీక్ శుభ్‌మన్ గిల్‌పై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు. టెస్టుల్లో అసలు గిల్ అవసరమా అని ప్రశ్నించాడు. గిల్ కంటే మెరుగైన ఆటగాళ్లు మిడిలార్డర్‌లో అవకాశాల కోసం చూస్తున్నారని దినేష్ కార్తీక్ అన్నాడు. ప్రస్తుతం టీమ్ ఇండియా పరిస్థితిలో జట్టులో ఉండటం తన అదృష్టమని గిల్ అభిప్రాయపడ్డాడు. కేప్ టౌన్ టెస్టులో రాణించలేకపోతే స్థానం కోల్పోతానని గిల్ జోస్యం చెప్పాడు.

సర్ఫరాజ్ ఖాన్ ప్రస్తుతం దేశవాళీ క్రికెట్‌లో మిడిలార్డర్‌లో రాణిస్తున్నాడని.. అతను త్వరలోనే జట్టులోకి వచ్చే అవకాశం ఉందని దినేశ్ కార్తీక్ చెప్పాడు. ఇది మంచి ప్రత్యామ్నాయమని రజత్ పాటిదార్ కూడా వ్యాఖ్యానించారు. తనకు కూడా అవకాశాలు వస్తాయన్నారు. సెంచూరియన్ టెస్టులో టీమిండియా పేలవ ప్రదర్శన కనబర్చగా, గిల్ కూడా రెండు ఇన్నింగ్స్‌ల్లో విఫలమయ్యాడు. గిల్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో కేవలం రెండు పరుగులు, రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో 26 పరుగులు మాత్రమే చేశాడు. గత మూడేళ్లుగా టెస్టులు ఆడుతున్నప్పటికీ.. గిల్ ఓపెనింగ్ బ్యాట్స్ మెన్ గా బరిలోకి దిగుతున్నాడు. అయితే గతేడాది వెస్టిండీస్ పర్యటనలో సీనియర్లు దూరంగా ఉండడంతో గిల్ వన్ డౌన్‌లో పడిపోయాడు. ప్రస్తుత సౌతాఫ్రికా సిరీస్‌లోనూ గిల్‌ను టీమిండియా మేనేజ్‌మెంట్ వన్ డౌన్‌లో ఆడుతోంది.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 01 , 2024 | 03:07 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *