అంజలి@50: మళ్లీ భయపెట్టడానికి రెడీ! | గీతాంజలి మల్లి వచ్చింది కొత్త లుక్ ఏవ్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 01 , 2024 | 01:47 PM

అంజలి టైటిల్ రోల్ పోషిస్తున్న హారర్ కామెడీ మూవీ ‘గీతాంజలి మళ్లీ వచ్చింది’. మలయాళ నటుడు రాహుల్ మాధవ్ ఈ సినిమాతో టాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇస్తున్నాడు. కోన వెంకట్ సమర్పిస్తున్న ఈ సీక్వెల్‌ను ఎంవీవీ సినిమా, కోన ఫిల్మ్ కార్పొరేషన్‌పై ఎంవీవీ సత్యనారాయణ, జీవీ నిర్మిస్తున్నారు.

అంజలి@50: మళ్లీ భయపెట్టడానికి రెడీ!

టైటిల్ రోల్‌లో అంజలి నటన హారర్ కామెడీ చిత్రం ‘గీతాంజలి మళ్లీ వచ్చింది’ (గీతాంజలి మళ్లీ వచ్చింది). ఈ సినిమాతో మలయాళ నటుడు రాహుల్ మాధవ్ టాలీవుడ్ ప్రవేశిస్తోంది. కోన వెంకట్ సమర్పిస్తున్న ఈ సీక్వెల్‌ను ఎంవీవీ సినిమా, కోన ఫిల్మ్ కార్పొరేషన్‌పై ఎంవీవీ సత్యనారాయణ, జీవీ నిర్మిస్తున్నారు. అంజలికి ఇది 50వ సినిమా. హారర్ కామెడీ జానర్‌లో ట్రెండ్ సెట్ చేసిన గీతాంజలి చిత్రానికి ఇది సీక్వెల్. షూటింగ్‌ని త్వరగా పూర్తి చేస్తాం. కొత్త సంవత్సరం 2024 కొత్త సంవత్సరం ప్రారంభాన్ని సూచిస్తుంది శుభాకాంక్షలు ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఓ స్పెషల్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. శిథిలావస్థలో ఉన్న భవనంలో అంజలి నృత్య కళాకారిణిలా కనిపిస్తోంది. ఓ వైపు అంజలి లుక్.. మరోవైపు భవనం నేపథ్యం చూస్తే ఈ ఏడాది కొత్త కథ, కథనంతో ‘గీతాంజలి ఈజ్ బ్యాక్ ఎగైన్’ ప్రేక్షకులు ఆనంద పరచు సిద్ధమైనట్లు తెలుస్తోంది.

అంజలి-సోలో-స్టిల్.jpg

భారీ బడ్జెట్‌తో రూపొందుతున్న ‘గీతాంజలి మళ్లీ వచ్చాయ్’ చిత్రాన్ని తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో విడుదల చేస్తున్నారు మేకర్స్. గీతాంజలి సినిమా ఎక్కడ? అయిపోయిందా? అక్కడ నుండి సీక్వెల్ మొదలవుతుంది. ఇంకా ఈ సినిమాలో శ్రీనివాస్ రెడ్డి, సత్యం రాజేష్, షకలక శంకర్, సత్య, సునీల్, రవిశంకర్, శ్రీకాంత్ అయ్యంగార్ తదితరులు ఈ సీక్వెల్‌లో ఇతర ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఇప్పటి వరకు వచ్చిన హారర్ కామెడీ చిత్రాలన్నీ ఒక మెట్టు ఎక్కితే.. ‘గీతాంజలి మళ్లీ వచ్చాయ్’లో హారర్ కామెడీ వాటన్నింటినీ అధిగమిస్తుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 01 , 2024 | 01:47 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *