మహేశ్ బాబు: ‘గుంటూరు కారం’ ముస్తాబవుతోంది, పండుగ సందడి జరుగుతోంది, ఫోటోలు వైరల్

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ మూడోసారి చేతులు కలిపారు. ‘అతడు’, ‘ఖలేజా’ వంటి క్లాసికల్ చిత్రాలను అందించిన నటుడు-దర్శకుడు కలిసి వస్తున్నందున #GunturKaaram పై అంచనాలు ఒక్కసారిగా పెరిగాయి.

కుర్చీమాధపెట్టి.jpg

గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా ఈ చిత్రంలోని ‘దమ్ మసాలా’, ‘హే బేబీ’ అనే రెండు పాటలతో పాటు మహేష్ బాబు మాస్ అవతార్‌ను పరిచయం చేస్తూ టీజర్ ఇప్పటికే విడుదలైంది. సంక్రాంతి పండుగకు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రమణ గాడి రుబాబు బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ విజయాన్ని సాధిస్తుందని చిత్ర నిర్మాతలు హామీ ఇస్తున్నారు.

ఈ చిత్రానికి సంగీతదర్శకుడు ఎస్ఎస్ థమన్ పాటలు సమకూర్చారు. ‘దమ్ మసాలా’ పాట విడుదలైన తర్వాత సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. ‘హే బేబీ’ పాట సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ అయినప్పటికీ, పాటపై చాలా రీల్స్ మరియు షార్ట్‌లు వస్తున్నాయి.

maheshbabusreeleelaromance.jpg

ఇప్పుడు మూడవ పాటగా హై వోల్టేజ్ మాస్ నంబర్ ‘కుర్చి మడతపెట్టి’ని చిత్ర నిర్మాతలు విడుదల చేశారు. మహేష్ బాబు అభిమానులు ఈ పాటతో మరింత మాస్ గా, ఉత్సాహంగా, ఉల్లాసంగా న్యూ ఇయర్ జరుపుకున్నారు.

గ్రామీణ ప్రాంతాల్లో సహజంగా వినిపించే జానపద శైలి సాహిత్యం ఈ పాటలో ఉంది. సరస్వతీపుత్ర రామజోగయ్య శాస్త్రి ఈ పాటకు సాహిత్యం అందించారు. ‘రాజమండ్రి రాగ మంజరి… మాయమ్మ ప్రమ తెల్వనోళ్లు లేరు మేస్తిరి’, ‘తూనీగ నడుములోన తూటాలెత్తి… గుంగ పెల్చినవే తింగరి చిట్టి… మగజాతినట్ట మడతపెట్టి..’ వంటి పదాలు, పదబంధాలు సూపర్ స్టార్ కృష్ణ గారి 80 క్లాసిక్ మాస్ చిత్రాలను గుర్తుకు తెస్తాయి.

maheshbabudance.jpg

మహేష్ బాబు తండ్రి, లెజెండరీ యాక్టర్ కృష్ణ.. అలాంటి ఎనర్జిటిక్ సాంగ్స్, మాస్ నంబర్స్ తో మాస్ యాక్టర్ అయ్యాడు. ఇప్పుడు ఈ పాట ఆయన తనయుడు మహేష్ బాబు నటించిన ‘గుంటూరు కారం’ చిత్రంలోని ఆ లెజెండ్‌కి నివాళిగా కనిపిస్తుంది.

టాలీవుడ్‌లో సంచలనం సృష్టిస్తున్న నటి శ్రీలీల ఈ సినిమాలో కథానాయికగా నటిస్తోంది. మహేష్ బాబుతో ఆమె డ్యాన్స్ స్టెప్పులు చాలా ఎనర్జిటిక్ గా ఉన్నాయి. ఈ స్టెప్పులకు థియేటర్లు షేక్ అవడం ఖాయం అంటున్నారు దర్శకనిర్మాతలు. ఈ చిత్రంలో మీనాక్షి చౌదరి మరో కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఇంకా రమ్యకృష్ణ, ప్రకాష్‌రాజ్‌తోపాటు పలువురు ప్రముఖ నటీనటులు నటిస్తున్నారు.

maheshbaburaman.jpg

గుంటూరు కారం సినిమా షూటింగ్ పూర్తయింది మరియు సంక్రాంతి సందర్భంగా జనవరి 12, 2024న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ఇప్పటికే రాజమండ్రి, ఏలూరు, విశాఖపట్నం, విజయవాడ వంటి నగరాల్లో థియేటర్ల ముందు మహేష్ బాబు కటౌట్ లు పెట్టి అభిమానులు సందడి చేస్తున్నారు. ఈసారి పండుగకు మహేష్ సినిమా భారీ స్థాయిలో విడుదలవుతుండడంతో భారీ ఓపెనింగ్స్ రావాలనే ఉద్దేశంతో అభిమానులు సందడి చేస్తున్నారు.

maheshbabufamilyguunturkaara.jpg

త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్, మహేష్ బాబు సినిమాపై అభిమానుల్లో ఆసక్తి నెలకొంది. చాలా ఏళ్ల తర్వాత వీరిద్దరూ కలిసి వస్తున్న ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాలో మహేష్ బాబుని మాస్ అవతారంలో చూపించడం వల్ల ఈ సారి పండగే అన్న వార్త అభిమానులకు వినిపిస్తోంది. సినిమా థియేటర్ల దగ్గర సందడి ఉంటుందని అభిమానులు అంటున్నారు.

maheshbabusolo.jpg

సోషల్ మీడియాలో మహేష్ అభిమానుల సందడి అంతా ఇంతా కాదు. మహేష్ బాబు సినిమా ‘సర్కారువారి పాట’ 2022లో విడుదల కానుండగా, చాలా గ్యాప్ తీసుకుని ఈ ‘గుంటూరు కారం’ ఈ సంక్రాంతికి రాబోతుంటే పండగే అంటున్నారు ఫ్యాన్స్.

maheshbabusreeleeladance.jpg

ఆంధ్రా, తెలంగాణలోని ప్రధాన నగరాలతో పాటు, థియేటర్ల ముందు అభిమానులు మహేష్ బాబు కటౌట్‌లను పెడుతున్నారు. ఆర్టీసీ క్రాస్ రోడ్స్ దగ్గర ఉన్న సుదర్శన్ థియేటర్ మహేష్ బాబుకి చాలా లక్కీ థియేటర్ అని అంటున్నారు. ఆ థియేటర్‌లో మహేష్ బాబు నటించిన చాలా సినిమాలు ఆడగా ఇప్పుడు ఈ ‘గుంటూరు కారం’ కూడా అక్కడే విడుదలవుతోంది. అప్పుడే గొడవ మొదలైంది. శ్రీలీల కథానాయికగా, మీనాక్షి చౌదరి మరో కథానాయిక.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 01 , 2024 | 05:46 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *