ప్రధాని మోదీ: 2023లో ప్రధాని మోదీకి సంబంధించిన మరపురాని చిత్రాలు

2023వ సంవత్సరం మన దేశ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి మరపురాని మధుర జ్ఞాపకాలను మిగిల్చింది. దేశ విదేశాల్లో జరిగిన పలు కీలక సమావేశాల్లో ప్రధాని మోదీ పాల్గొన్నారు. గత సంవత్సరం నుండి మొదటి తొమ్మిది మోడీ మరపురాని మధురమైన చిత్రాలను పంచుకుందాం…

ప్రధాని మోదీ: 2023లో ప్రధాని మోదీకి సంబంధించిన మరపురాని చిత్రాలు

వందేభారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌ను ప్రారంభించిన మన దేశ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ప్రయాణికులతో ముచ్చటించారు

ప్రధాని మోదీ: 2023 సంవత్సరం, కాలం గడిచేకొద్దీ, మన దేశ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి మరపురాని తీపి జ్ఞాపకాలను మిగిల్చింది. దేశ విదేశాల్లో జరిగిన పలు కీలక సమావేశాల్లో ప్రధాని మోదీ పాల్గొన్నారు. గత ఏడాది తొలి తొమ్మిది మోదీ మరపురాని మధుర చిత్రాలను పంచుకుందాం…వందేభారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌ను ప్రారంభించిన మన దేశ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ప్రయాణికులతో మాట్లాడారు.

ప్రధాని మోదీ సెంగోల్‌ను మోసుకెళ్లారు

పార్లమెంట్ కొత్త భవనాన్ని ప్రారంభిస్తున్న మోదీ సెంగల్‌ను తీసుకువస్తున్నారు…ఢిల్లీలో కొత్త పార్లమెంట్ భవనాన్ని ప్రారంభించిన మోదీ సాధువులు సెంగల్‌ను అనుసరించారు. మోదీ పిల్లలకు ఫుట్‌బాల్ బంతులు ఇచ్చి ముద్దులు పెట్టారు. వివిధ దేశాధినేతలతో కలిసి న్యూఢిల్లీలో జరిగిన జీ20 సదస్సులో మోదీ పాల్గొన్నారు. పీఎం విశ్వకర్మ పథకాన్ని ప్రారంభించిన తర్వాత చేతివృత్తుల వారితో మోదీ సంభాషించారు.

చిన్నారులతో మోదీ సంభాషించారు

మోదీ పిల్లలకు ఫుట్‌బాల్ బంతులు ఇచ్చి ముద్దులు పెట్టారు

కార్మికులతో ప్రధాని మోదీ సంభాషించారు

చేతివృత్తుల వారితో మోదీ సంభాషించారు

గుజరాత్ రాష్ట్రంలోని గుంజి గ్రామంలోని గిరిజనులతో మోదీ ఆశీస్సులు తీసుకున్నారు.

G20 సమ్మిట్

వివిధ దేశాధినేతలతో కలిసి జీ20 సదస్సులో మోదీ పాల్గొన్నారు

టీం ఇండియా ఓడిపోయిన సమయంలో అహ్మదాబాద్‌లోని నరేంద్ర మోదీ స్టేడియంలోని డ్రెస్సింగ్ రూమ్‌లో భారత క్రికెటర్లు రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీలతో మోదీ ధైర్యాన్ని పంచుకున్నారు. హిమాచల్ ప్రదేశ్ కొండల్లోని భారత ఆర్మీ స్థావరాన్ని మోదీ సందర్శించి జాగిలాలకు తినిపించారు. ఉత్తరప్రదేశ్ రాష్ట్రంలోని చాయ్‌వాలా ఉజ్వల యోజన లబ్ధిదారులతో ప్రధాని మోదీ సమావేశమై వారితో టీ తాగారు. మోదీ తన 2023 డైరీ పేరుతో తన వెబ్‌సైట్‌లో మరపురాని మధురమైన చిత్రాలను పోస్ట్ చేశారు.

భారత క్రికెటర్లతో ప్రధాని మోదీ

భారత క్రికెటర్లు రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీలతో మోదీ సమావేశమయ్యారు

ప్రధాని మోదీ ఆశీస్సులు కోరుతున్నారు

గుజరాత్ రాష్ట్రంలోని గుంజి గ్రామంలోని గిరిజనులతో కలిసి మోదీ ఆశీస్సులు అందుకుంటున్నారు

మోదీ కప్పు టీ తాగుతున్నారు

ఉత్తరప్రదేశ్ రాష్ట్రంలో ఉజ్వల యోజన లబ్ధిదారులతో కలిసి చాయ్ వాలా టీ తాగుతున్న ప్రధాని మోదీ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *