సంక్రాంతి వార్: ఎవ్వరినీ వదిలిపెట్టరు!

12న రెండు,
13న రెండు,
పద్నాలుగులో ఒకరు,
మధ్యలో కొన్ని అరవైల డబ్బింగ్ సినిమాలు!
– ఇది సంక్రాంతి లెక్క.

ఈ సంక్రాంతి పండుగకు 5 సినిమాలు రానున్నాయి. గుంటూరు కారం, 12న హనుమాన్, 13న సైంధవ్, డేగ, 14న నా సామి విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. సినిమా పక్కదారి పడితే బాగుంటుందని, ఆ సినిమాకు సోలో రిలీజ్ ఛాన్స్ ఇస్తానని దిల్ రాజు ప్రకటించాడు. అయితే.. ఈ ఆఫర్‌ను ఒక్కరు కూడా తీసుకోలేదు. హనుమంతరావు వాయిదా పడే అవకాశం ఉందని అందరూ భావించారు. కానీ వారు చాలా మొండిగా ఉంటారు. నా సమిరంగ విడుదల అవుతుందా అని సందేహించారు. ఎందుకంటే ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇంకా కొనసాగుతోంది. ఈ నెల 5 వరకు షూటింగ్ ఉంది. దాంతో ఈ సినిమా సంక్రాంతి బరిలో నుంచి తప్పించుకునే ఛాన్స్ ఉంది. అయితే వెనక్కి తగ్గేది లేదని స్పష్టం చేశారు. ఈ సంక్రాంతికి గుంటూరు కారం, సైంధవులు ఎప్పటి నుంచో మధనపడుతున్నారు. మొత్తం ఐదు సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి.

రోజుకో సినిమా తప్పేమీ లేదు. అయితే రెండు సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. లెక్కల్లో తేడా ఉంది. 12న అందరి ఎంపిక.. గుంటూరు కారమే. చివరగా ‘హనుమాన్’ దర్శకుడు కూడా “నేను మొదట చూసేది మహేష్ సినిమా” అని ప్రకటించాడు. మరి ‘గుంటూరు కారం’ చూశాక ప్రేక్షకులకు ‘హనుమాన్’ చూసే ఓపిక, డబ్బు, సమయం ఉంటుందా? సందేహం. సైంధవ్ మరియు ఈగిల్ 13న కలెక్షన్‌ను పంచుకోవాలి. అప్పటికి.. గుంటూరు కారం, హనుమంతరావు బాక్సాఫీస్ దగ్గర ఉంటాయి. అంటే.. ఇక్కడ థియేటర్లు పంచుకోవాల్సిందే. సైంధవ సినిమాకు ఈసారి ఎక్కువ థియేటర్లు వచ్చేలా సురేష్ బాబు తెరవెనుక వ్యూహాలు సిద్ధం చేసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. వెంకీకి ఇది 75వ సినిమా. సో.. కాస్త ప్రెస్టీజియస్ గా తీసుకోవాల్సిన అవసరం ఉంది. మరుసటి రోజు నాగార్జున వస్తాడు. ఆయన చేతిలో కొన్ని థియేటర్లు కూడా ఉన్నాయి. పరిస్థితి చూస్తుంటే గుంటూరు కారంలో సగం థియేటర్లు, మిగిలిన సగం థియేటర్లు 4 సినిమాలకు సరిపెట్టుకోవాల్సిన పరిస్థితి కనిపిస్తోంది.

వాస్తవానికి ఇది 11వ తేదీన ఖాళీగా ఉంది. ఆ రోజు గురువారం. సినిమా విడుదలకు మంచి అవకాశం. కానీ… ఈ 5 సినిమాల్లో ఒక్కటి కూడా ఆ దిశగా ఆలోచించడం లేదు. 10న సినిమా విడుదలైనా నష్టమేమీ లేదు. హనుమంతుడికి ఆ అవకాశం ఉంది. కానీ… 12వ తేదీనే వస్తామని చెబుతున్నారు. సైంధవ్ మరియు ఈగిల్‌లలో ఎవరికైనా 10 లేదా 11 వస్తే, సమస్య కాస్త పరిష్కరించబడుతుంది. అయితే పండుగ రోజు రావాలని అందరూ మొండికేస్తారు. అందుకే ఎవరూ వెనక్కి తగ్గడం లేదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ సంక్రాంతి వార్: ఎవ్వరినీ వదిలిపెట్టరు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *